Thắc mắc hôm nay mới để ý ( rs 2k lần mất 40 bạc hoặc 400m zen )

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tinhyeuMUHN, 11/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. rs bạc mất 40 bạc
    rs PO mất 400m zen
    anh chị em góp ý xem
    char 2k lần mà bị vậy

2. 400m khác gì 80 bạc
    Thế này ac 2k làm gì
    A Fan thương mại hoá quá rồi
    Ac rác thì fix
    Đồ thì giảm tỷ lệ rớt

3. Có ai bị dở đi rs = 400m đâu bạn :-??

4. relife thôi.hehe

5. Sẽ có ý kiến trái chiều , mời ae góp ý để bác @fantasymc điều chỉnh hợp lí hơn , chứ bỏ ra công sức để có 1 acc 2k cũng k phải là rẻ đối với người nông dân ạ. Tự dưng tính phí rs 2k vô hình chung làm giảm giá trị acc cũng như thị hứng của người chơi. Bác @fantasymc cho e cùng rất nhiều ae lời giải thích thấu tình đạt lí với ạ, game dù gì cũng tồn tại 18 19 năm rồi, cũng cả một cộng đồng em có nói gì sai và có gì bối rối mong các bác và mọi người lượng thứ ạ. :D

6. Ai relife thì dở hơi quá. Haha

7. đồng quan điểm với em

Lavender thích bài này.
  8. trc a đọc ở tp nào có thấy hàng rs 2k dc hưởng ưu đĩa rs miễn phí, mà giờ tự nhiên đòi phí rs

9. Từ trước đến nay acc 2k vẫn được free rs cho ae chơi mà. đổi lại sẽ không được cộng phúc duyên cũng như một số lợi ích như rs tính phí.

Hunter87 thích bài này.
  10. Chắc do giá bạc rẻ quá bác Fan đang định đẩy giá bạc lên.

11. rẻ là do đợt tết dương lịch và tết âm lịch ae nạp nhiều thôi. vài tháng lại về như cũ ngay.

Hunter87 thích bài này.
  12. Nếu tính phí thế này sếp @fantasymc còn giới hạn reset 1 lần cho acc 2k làm gì tăng lên 3k lần đi sếp

LeQuyet987Lavender đã thích.
  13. Có khi nào bị lỗi k

Lavender thích bài này.
  14. Hóng vụ này, k có acc nào 2k nhưng nếu tính phí thật thì cũng hơi bất cập :D

Lavender thích bài này.
  15. cái này nó không phải là tăng hay giảm lần rs bác à. nó liên quan đến các khác , vì tăng lên 3k lần cũng có giải quyết được gì đâu, khi tính phí rs đơn thuần đã giảm giá trị nhiều thứ xuống.

16. giá acc 2k nếu max dư xác khô cũng 3m5 ~4m rồi

LeQuyet987Lavender đã thích.
  17. acc 2k lần nên ưu tiên rs PO miễn phí . đó là nét riêng của MUHN bao năm nay rồi

18. Uh có lẽ thế hợp lý đấy nhỉ

19. acc 2k chắc kiểu này giá tụt quần.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi