Chú ý Hoàn thành bảo trì và nâng cấp diễn đàn

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 20/3/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Chào bạn,

Diễn đàn đã hoàn thành quá trình bảo trì và nâng cấp, hiện tại diễn đàn đã chính thức mở cửa trở lại.

Chức năng chung của diễn đàn không có nhiều thay đổi- mặc dù có được sắp xếp lại, ban đầu bạn sẽ cần thời gian để làm quen, sau đó bạn sẽ thấy rất thuận tiện và nhanh gọn.

Những gì bạn thấy hiện nay chỉ là phần "thô" của diễn đàn... diễn đàn sẽ được hoàn thiện thêm nữa cả về giao diện và chức năng. Trong quá trình sử dụng, nếu gặp lỗi hoặc vấn đề bất tiện- xin bạn vui lòng thông báo lại!

Các thay đổi của diễn đàn trong thời gian tới sẽ còn được cập nhật, mọi thay đổi sẽ có thông báo, bạn vui lòng chú ý theo dõi.

Trân trọng!

Last edited: 21/3/14
  2. nhìn hơi khác quá :))

3. cái mới đẹp
    cái cũ đơn giản giản dị
    nhớ DD quá

LonGDiEcDay thích bài này.
  4. mình học dốt tiếng anh nhìn lạ quá :D

5. ước gì nó toàn tiếng việt :(

6. thấy rồi cậu kéo xuống dưới có phần chọn ngôn ngữ đẫy

7. nhưng mà xâu quá đi :(((((((((((((((((((((((((((((( e là em van thich cái trước hơn

8. Thông báo ADM biết : về giao diện màu chữ và font nền màu trắng toát khi xem trên điện thoại... Nhìn 1 màu trắng toát.. Nhìn kĩ lắm mới biết được là có dòng chữ mờ mờ . Nghiêng tầm 75độ mới thấy.. Đề nghị adm sửa lại chứ như thế này thì cải lùi chứ không pải là cải tiến nữa. Trân trọng !

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  9. Cái này chức năng hiện đại hơn nhiều, giao diện beta hơn, bảo mật cũng tốt,

10. Chức năng theo dõi bài viết mình đã cmt thì đã có từ rất lâu ở những diễn đàn khác rồi.. Tinhte.vn - Vozforum.com

11. Vâng ! Có lẽ đây chỉ là phần thô .. Hy vọng đội ngũ gamethuvn.net sẽ hoàn thành việc nâng cấp suôn sẻ cho ae dd 1 sân chơi thiết thực hơn ..

12. vâng hi vong đội BQT se fix lại lỗi sớm

13. cái này khó nhìn bác Hi ơi

14. các bạn vào phần cư dân lục địa HN có hướng dẫn đổi sang Tiếng Việt nhé

15. Diễn đàn này mới nhưng khó sử dụng quá, hay có lỗi font chữ với toàn tiếng Tây. :">

16. Dùng gõ tiếng việt Unicode tổ hợp hay chat trong GAME bị lỗi "ô vuông" bác Hi fix lại thì ngon

17. Em thấy giao diện này rất đẹp và lại sang trọng nữa. nhìn rất hay đó :)

1 like cho BQT

18. Thay đổi là điều tốt. Thay đổi để phát triển lớn mạnh hơn nữa.
    Mong sao BQT cải thiện 1 cách tốt nhất và thâận lợi nhất cho AE game thủ.

19. nhin` cai' cu em thay gian di va de dung hon bac HI a

20. đẹp và rất chuyên nghiệp like :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi