1. 1. Hỗ trợ trực tuyến, trao đổi trực tiếp với admin qua tổng đài 0904454444 (SMS, Zalo, Telegram). Khách vui lòng xem chi tiết
    2. Tổng đài Telegram lấy mã ưu tiên miễn phí. Khách vui lòng xem hướng dẫn tại đây
    3. Lấy mật khẩu diễn đàn qua SMS: mời Khách xem hướng dẫn chi tiết
    4. Bạn vui lòng đăng nhập hn.muhanoi.com.vn hoặc vq.muhanoi.com.vn nếu bạn bị chặn khi vào quản lý account
    Dismiss Notice
  2. 1. Kích hoạt tài khoản: soạn ON TKDD UserID rồi gửi 8085
    2. Đổi mật khẩu diễn đàn: soạn ON TKDD UserID PassMới rồi gửi 8085
    3. Để biết UserID (số thứ tự, số báo danh) account diễn đàn của bạn , soạn ON TKDD ID rồi gửi 8085
    Khách muốn xem hướng dẫn chi tiết hơn, mời click vào đây
    Dismiss Notice

Vương Quyền Hỏi và Trả lời cách cộng point và skill cho DL

Thảo luận trong 'Chúa Tể' bắt đầu bởi Giấy Trắng, 12/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Tất cả các bài hỏi cách cộng point cho Chủng tộc DL của sever Vương Quyền mình sẽ gộp vào đây cho các bạn tiện theo dõi.
    Nếu có thắc mắc mời góp ý. Cảm ơn.
    * Giải thích: Mình gộp các Chủ đề, mọi người đều có quyền hỏi và trả lời chứ không phải chỉ mình Giấy Trắng trả lời.

ducsang thích bài này.
  2. _Mới chuyển qa chơi DL chưa hiểu nhiều về Class
    _Mong Mọi Người Chỉ giáo DL có Mốc damge nào không?!

3. aquadinal

aquadinal Cư Dân

sao không ai vào chia sẻ vậy , mình cũng mới chuyển DL mún tham khảo cách cộng của mấy bác pro bên Vương Quyền mà chẳng có ai post bài T_T

4. tinhyeuxy

tinhyeuxy Cư Dân

ai đăng giúp 1 bài về DL đi. sao thấy không mạnh gì hết

5. aquadinal

aquadinal Cư Dân

Mình chơi bên Vương Quyền mấy bác pro DL đi trước làm ơn cho mình hỏi , mình có mua
    - 1 cây trượng kim cương luck of 2% tấn công + 3% chí mạng và 1 pen 10%
    Mình hay thấy mấy bác pro DL di trước + DL theo hướng ENE vậy
    - dòng 2 % gia tăng tấn công với DL có tác dụng nhiều không hay ... mình đã lầm T_T
    Làm ơn giúp mình với bị vì hấp tấp quá nên không nhìn kĩ giờ với để ý thấy hix hix . Thanks những ai quan tâm và ghé vào ...

SR ad vì máy bị giật nên đăng bài 2 lần 1 chủ đề

Last edited by a moderator: 13/10/15
    Huyenxjnhg thích bài này.
  6. _Toàn thánh biết mà giấu thôi,nói chung ma cũ ăn hiếp ma mới đó mà :))) ma mới cứ tàn tàn tới khi sv hết thời sẽ rành rọt qa sv sau sẽ trùm :)))
    _Như mình TL chơi DK thọt qá,qa đây không chơi DK nữa thì ADM nâng DK lên hahaha

pyongsengHùng Què đã thích.
  7. namcete

namcete Hiệp Sĩ

topic có vẻ buồn nhỉ , siêu nhân nào vào chỉ giáo đi

pyongseng thích bài này.
  8. DL 10k point + diem sao ad oi :( moi choi DL lan dau :(

9. Tất cả phải bí mật vì sv mới mà còn kiếm ăn nữa chứ

tuans2than thích bài này.
  10. Đọc qua vài topic thì thấy bảo Dl không nên chơi phản đòn vì máu yếu. Trên chợ vừa bán set 4 4 e đang phân vân có nên mua không quá :(

11. Căng nhỉ. Thôi thì e gà nhưng mà có chút kinh nghiệm bản Thân. Ko biết đúng hay sai các bác cứ xem sao rồi góp ý e với nha:D
    Dl của e giờ mặc định cộng thế này, vì là sv mới mở a e chỉ train nhìu nên e góp ý như sau:
    Str:500
    Agi:500
    Vit: 1k5
    Cmd:400
    Còn lại ene
    Có ef buff nữa dame tung xích chưa làm q3 là trên 20k. Hiện tại e mới rs 40 lần

MONKEY80thanhdz đã thích.
  12. Hiện tại mình có tổng pion là : 13k3 point ở mức 400lv , mt 30 sever Vương Quyền
    Xin mọi người chỉ giáo cách tăng point dame quái để train
    và cách tăng PK như thế nào cho hợp lý !
    Từ trước đến nay đây là lần đầu chơi DL nên mong mọi người chia sẻ chút kinh nghiệm
    Thanks

Last edited: 5/10/15
  13. Tăng thế nào vẫn thấy dame nó bé tí T____T ko bằng 1/2 con DK.... sao kì vậy ta...không biết lên mức tầm 50k point có khác không, chứ thế này thì khó hiểu quá...

14. Nghia Net

Nghia Net Tân Thủ

DL mình rs 50 lần max master dame THC được có 70k liệu có ít quá không mong ae chỉ giáo cách cộng điểm

namcete thích bài này.
  15. namcete

namcete Hiệp Sĩ

bác làm kiểu gì lên 70k vậy @@

16. DL càng rs cao càng lợi :v Nay dame mình chỉ có Elf buff, ko đại quỷ, sting, bùa...mà cũng lên 35,36k rồi. Vũ khí shop :v

thanhdz thích bài này.
  17. Sao mình tăng max cmd mà quạ đánh k lên tí dame nào nhỉ :|

Str 500, k đánh nhau + săn boss đc và k có buff thì max phế :(

Có buff tăng ene thì dame to nhưng nếu str thấp thì dame k đều ^^

Last edited by a moderator: 13/10/15
  18. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Trường hợp này mình không rõ, phương án đặt ra có thể là không có tác dụng thật.
    Bạn phải dùng Vũ khí hỗ trợ, skill hoặc đợi Quạ thăng cấp.

thanhdz thích bài này.
  19. Vũ khí thì hỗ trợ đc 1 chút, chủ yếu là quạ lên cấp thì dame to, mình test poin k có tác dụng vs quạ @@

chienoff thích bài này.
  20. SS10 này nghe bên Webzen đồn đại thì mọi vấn đề liên quan đến điểm Command của DL đều bị lỗi...kể cả skill master...nên tốt nhất là đừng tăng T__T

thanhdz thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi