Hỏi về pc

Thảo luận trong 'Vương Mệnh' bắt đầu bởi Campus, 12/4/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin cấu hình máy để chơi 5 acc mu giá mềm
    Các bác tư vấn e với

2. Minhd lót dép hóng với nhé. Vì từ lúc nghỉ vq cũng cho e laptop nó học rồi

3. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Chủ yếu là kinh phí của bạn trong khoảng bao nhiêu ấy. Với game đồ hoạ nhẹ như Mu thì mình nghĩ yêu cầu cấu hình cũng k cao. Mình đang đặt con laptop asus tuf gamimg để mấy hôm nữa máy về test thử xem sao

4. Nếu ở HN hoặc HCM , thành phố bạn ra 1 số nơi uy tín như Mai Hoàng , Phong Vũ ,Hà Nội Computer hoặc bất kể chỗ nào uy tín , người ta build cho , vừa trong tài chính lại hiệu quả mức đầu tư , bạn ngồi ở nhà chát với họ , hoặc tự build ra luôn cấu hình và số tiền , Mu chơi rất nhẹ cả ss cao , còn phiên bản mini cực kỳ nhẹ , một cấu hình tối thiểu mà nhà phát hành đã đưa ra , bạn cho cấu hình mình cao lên 1 chút là mức Min rồi , còn cấu hình cao khả năng xử lý game đương nhiên max ping , bạn trains , bạn pk , săn boss , ks hiệu quả hơn
    Vậy với mong muốn của bạn , 1 máy tính với CPU core i 5 , ram 4G , có card màn hình ( giờ cũng rẻ lắm ) là chiến được rồi

5. AnTaoDi

AnTaoDi Cư Dân

máy em như này chơi đc bao acc vậy mấy bác, hỏi thật không khoe

6. minhkhuong92

minhkhuong92 Hiệp Sĩ

Nói thật ko chửi, Máy này mà ko biết chơi thì ng ta gọi là ngờ u.

7. I5-4560-4690.
    Ram 8,
    Vga vớ vẩn là log đc 5 acc nhé

8. AnTaoDi

AnTaoDi Cư Dân

đang hỏi log được bao nhiêu acc mà nhỉ ???? đọc hiểu có vấn đề hay lỗi fông chữ thế bác

9. bao nhiêu acc thì test thôi :)) mạnh đấy , tôi cũng lâu lắm ko chơi MU còn chưa tải , thay đổi ai biết chính xác được , tèn tèn chơi 2 3 acc đã mất thời gian rồi

AnTaoDi thích bài này.
  10. AnTaoDi

AnTaoDi Cư Dân

Đang dự kiến để tạo acc bác ạ. Không biết 1 main nó chiếm bn % cpu với ram để tiện nâng cấp ấy bác vì không có sv test sợ open là dở k kịp nâng

11. Máy của bác thì chơi bao nhiêu mà k đc

AnTaoDi thích bài này.
  12. AnTaoDi

AnTaoDi Cư Dân

sai bác ơi theo như vừa tháng trc em xài con i5 9400f và card 1060 3g thì chạy được đến acc thứ 5 là CPU lên tận 90% rồi á và có hiện tượng giật, sv không có test nên không biết ngốn ram bao nhiêu nữa nên mới vào đây hỏi đó ...để còn chuẩn bị đạn dược nâng cấp đạt đủ 15 acc 3 team :v

13. Bác nên sắm con này :)

Các file đính kèm:

DuyKhang, Nhân viên ThuếAnTaoDi đã thích.
  14. Max 30acc thực ảo fan cho.

15. ss15.2 thì cũng ngang hiện tại thôi. em xài e3 2678v3 cắm 5acc có 15% cpu

AnTaoDi thích bài này.
  16. Hình như giờ đâu còn bản mini

17. Có bác. Có 300mb thôi

18. Mình xin link nào? trang chủ chỉ có bản full thì phải

19. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Nếu bạn chơi 4 acc thì cần máy tính 8 GB ram, tốt nhất lên 16 GB, còn chip i5 trở lên, không card cũng được

AnTaoDi, kindy_ybDark Night đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi