8 về game Hỏi - Đáp các thắc mắc về game, diễn đàn.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gamemuvp, 16/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình đang tìm hiểu thông tin về server Hà Nội nên nhờ anh em cho biết:
    Điểm master sv HN xuống hàng dưới thì có tăng điểm để cộng ko. Ví dụ hàng 1 thì 1 điểm, hàng 2 2 điểm/ 1 skill.
    Mình có đọc được thông tin nói là sv HN không giống BV và VQ, mà hàng sau đều chỉ tốn 1 điểm / 1 skill.
    Nhờ anh em chỉ giáo cho

2. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

hàng dọc từ trên xuống nhé. từ 1-4 chỉ mất 1 điểm. từ 5,6,7,8 lần lượt mất 2,3,4,5d. nhưng khi cộng thì hàng 2 trở đi vẫn cần phải có 2,3,4,5,6,7,... điểm mới cộng được.
    p/s: riêng với QB mình thấy cột 1 (bên tay trái) all mất có 1 điểm.

3. Cảm ơn bác nhé, em hiểu rồi

4. mochamyen2

mochamyen2 Tân Thủ

ae cho hỏi thần mã+6 dưới 100 hp có bảo hiểm đc ko ạ

5. mochamyen2

mochamyen2 Tân Thủ

dạ mọi người cho em hỏi thần mã+6 dưới 100 hp có bảo hiểm đc ko ạ

6. acc không thiết lập được auto trian và nhặt đồ, cứ chuyển map chung về map thường là mất hết cài đặt hoặc thoát game ra vào lại là cũng mất luôn@gamemuvp

7. DuyNguyenBa

DuyNguyenBa Tân Thủ

Cho mình chút. tài khoản ID của mình cứ thoát ra ngoài do nghi ngờ hack. Mjh đã báo add và đã nhận đc trả lời:
    "Tài khoản của bạn không bị khoá vì hack, bạn bị thoát vì game đã bị thay đổi so với bản gốc, bạn kiểm tra lại máy tính có bị nhiễm virus không nhé" . Mình đã gỡ cài đặt và tải phiên bản mới về cài lại nhưng vẫn như vậy, máy tính của không nhiễm virus. ai biết vấn đề này không ạ , xin được giúp đỡ. Thankss!

8. Anh cho em hỏi: em có 1 acc mà lâu ko vào nên giờ ko nhớ tên acc, không nhớ mật khẩu, số điện thoại đăng ký vẫn đang dùng. vậy chỉ giúp em cách em lấy lại acc với ạ. cảm ơn anh nhiều

9. Hướng dẫn giúp em tí anh Nhiên

10. ConChimCon

ConChimCon Tân Thủ

trong phần nạp thẻ vietel chi có đến mệnh giá 500k. e ko bt nơ~ mua thẻ 1tr . ko biết có bị trù 50% ko a ??

11. cho hỏi MUHN giờ còn sv x5 như trước nữa ko, mới rs chục lần đánh vừa yếu vừa ko có bãi lên lâu quá

12. m.n cho mình hỏi . đăng nhập game thì dc. nhưng ấn vào nv để vào game chơi thì ko dc là sao . mong m.n chỉ dùm

Hai6886 thích bài này.
  13. cách khắc phục bị dis do pét ntn vậy @gamemuvp

14. Xin hỏi em move lên stadium mà giờ cứ vào nhân vật thì bị treo không làm gì được, mọi người có cách nào xử lý trường hợp này không ạ ??

15. vào game tự dưng bị dis do may hay sv bị vậy

16. máy tôi cung bị như vậy ko biết bi làm sao?

17. admin cho em hỏi id này của em có 40 điểm cảnh cáo từ năm ngoái đến năm nay vẫn chưa bị mất đi số điểm cảnh cáo ạ
    em nghe nói là điểm sẽ bị mất theo năm tháng ạ

18. AD và các Mod cùng các anh em cho mình hỏi chút.
    Do sau tầm 7 năm không còn chơi MU nên muốn hỏi thêm về điểm quả là gì? Làm thế nào để có điểm quả?Và điểm quả có tác dụng gì ?
    Xin cảm ơn

19. Ad ơi sao em bán acc trong lịch sử giao dịch có hiện cộng bạc rồi mà trong ngân hàng vẫn không có bạc nhỉ.
    ntb279831 1672641432 +11000 bạc

20. Các bác cho em hỏi sao em vào acc nhấn vào nhân vật và lại k vào đc game nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi