Góp ý góp ý về boss PTĐ,RỒNG ĐỎ

Thảo luận trong 'Vương Mệnh' bắt đầu bởi hoa1992, 23/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hoa1992

hoa1992 Cư Dân

Xin phép mọi người , admin mình thấy có vẻ cứ ý kiến sao cho đúng phù hợp với mọi người chơi ad sẽ khắc phục và thay đổi để tất cả người chơi có 1 sân chơi công bằng nhất mình là 1 người chơi rất tâm huyết với game từ đầu open và mình thấy admin rất quan tâm và có những thay đổi cần thiết cho sever tiện đây mình cũng xin góp ý và có ý kiến :
    1 : Boss rồng đỏ, phù thuỷ trắng admin đã fix máu cực kỳ nhiều sức mạnh cực kỳ cao nhưng tại sao rồng đỏ lại cho PK phù thuỷ trắng thì ko ==>> rồng đỏ 95% top ăn và top chỉ chiếm 0,1% người chơi game còn bình thường phần còn lại làm gì còn cơ hội ?
    2 : về boss Phù Thuỷ Đỏ mình không rõ 1 số cá nhân ý kiến là class nào ăn PTĐ map class đó hay đó là ý kiến riêng của admin thì mình không biết nhưng mình chỉ có ý kiến rằng boss đã rất khoẻ rồi giờ lại làm PTĐ tương tự như Boss rồng đỏ nhưng nó ở 1 tầm cao mới thì thử hỏi admin càng làm cho 1 số cá nhân thâu tóm mọi sự kiện boss dễ dàng hơn ?
    3 : admin giới hạn số lần săn boss họ lách luật 1 cách cực kỳ dễ dàng là họ dame 99,9% xong move clone ăn mọi người có thấy đúng ko ? ==> vẫn là thâu tóm tất cả các boss có thể ra vật phẩm tốt ở sever [​IMG]
    Kết luận : mình xin có ý kiến góp ý với admin là do sức mạnh của boss ( PTT , Rồng đỏ và PTĐ sắp tới ko biết sức mạnh sao ) giờ rất mạnh và phù hợp với đa phần người chơi và admin tính % dame tỉ lệ người chơi ăn đc là rất hợp lý rồi đề nghị rằng map săn PTĐ, rồng đỏ cũng sẽ tính % dame theo team VÀ SẼ KHÔNG ĐC PK team nào cá nhân nào % dame nhiều thì sẽ có cơ hội ăn cao hơn và người chơi yếu hơn dame ít hơn cũng sẽ có cơ hội ăn đc boss lúc đó sever sẽ rất nhiều người tìm đến cơ hội săn đc vật phẩm tốt chứ như kiểu này thì thà như lúc đầu để clone ăn để mọi người vẫn có cơ hội săn boss còn hơn 1% người chơi hiện tại thâu tóm boss sever . thanks all

Last edited: 23/6/21
  2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đừng ý kiến nữa :)). Tôi ko săn dc và cũng chả có lực mà săn.

3. hoa1992

hoa1992 Cư Dân

nếu như tình trạng bây giờ thà để clone nó cắm ăn còn hơn tình hình hiện tại rất là kiểu địa chủ

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ngay từ ban đầu, một số ng cũng kêu fix clone cắm ăn, h thì máu trâu, dame trâu, từ boss cơ bản đến boss khủng dành cho ng có tiền. Cái này mình cũng ko ý kiến. Và càng ý kiến thì toàn fix đi đâu. Tốt nhất đừng ý kiến.

5. hoa1992

hoa1992 Cư Dân

biết mình dân đen ý kiến cũng khó mà có đc câu trả lời nhưng thôi rảnh thì cứ viết lâý bài cho nhóm có hoạt động :) ý kiến cả ở diễn đàn cả ở groud FB mà cũng chả có ai trả lời là hiểu phần nào rồi

6. Admin fix sao chơi vậy thôi bạn ạ, từ hồi fix các mini boss cũng trâu như kundun, medusa mình bỏ luôn đi săn (vì yếu không ks được với cả bị người mạnh họ pk), mình nạp ít chơi solo không được quyền lợi như người nạp nhiều chơi theo nhóm cũng đúng thôi, trước luyện cấp ở bãi thi thoảng còn nhặt được viên ngọc, giờ fix nốt drop ngọc nâng cấp thêm wing cho team 100mt để lên Ubaid đứng để giữ tỷ lệ drop còn chật vật nè. Bạn muốn tham gia các event kia có thể dồn hết tài nguyên cho một nhân vật, xin vào một guild đông đông đi săn cùng nhau được thì chia đều cũng là một cách, đấy là mình nói chơi game để kết bạn vui vẻ, còn bạn để game chơi với mục đích bào tiền từ các top nạp thì coi như mình chưa bình luận. Mình chỉ ngại mỗi tập đoàn nhân vật ELF, DK của mấy guild AE17, VNPT, AETN, WeAreOne với loạt nhân vật đánh số Elftb đứng tất cả các spot kanturu1,2,k4 ngược với vulcanus thôi. Tuy họ nv phụ thôi nhưng toàn master 100+ cài sẵn auto lên bãi của admin mình ks không lại luôn ấy. Cơ mà cũng không khác được, họ bỏ tiền mua sv gold cho hàng trăm account, mua đại quỷ, mua nhẫn ước nguyện, bùa hồ lô, gói nhân vật phụ để ks ,... đầu tư máy ảo vpn các thứ thì họ cũng phải hơn mình thôi, đầu tư làm ăn cả. Server này mình nghĩ mục đích cũng là một bản nháp để xây dựng ss15 hoàn chỉnh cho 3 cụm còn lại gồm toàn member tâm huyết của admin thôi, nên cứ kệ đi bạn ạ, ý kiến ý cò làm gì, cảm thấy hợp thì theo tiếp không còn hợp thì vài tháng chán rồi thì chơi server khác, game khác.

Last edited: 24/6/21
    baotrung08tocbacvjp đã thích.
  7. quangxp3k7

quangxp3k7 Cư Dân

chung Quy Cái Gì Cũng Toàn Do Clone Mà Ra. Tốt nhất Bỏ CMn cái Triệu hồi. và hạn chế 1 id 3acc. Là đẹp

8. chuẩn bỏ nhiều rồi thấy open ss15 tưởng có gì đổi mới hoá ra vẫn cách cũ =)) . giờ lỡ phóng lao phải theo lao thôi :))

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bỏ đi bạn lại sẽ là ng thiệt =)). Vì bạn chỉ cắm dc 3 acc nhưng ng ta sẽ vẫn cắm hàng trăm acc đấy

baotrung08 thích bài này.
  10. tôi thấy ông chuẩn đấy càng phàn nàn thì nó fix 1 kiểu. nói chung 1 BQT ko có tố chất :))

ko nghĩ cho tương lai 1 cái ss mới :))

tocbacvjp thích bài này.
  11. eyeblue1599

eyeblue1599 Chiến Binh

tốt nhat là ad cho tính dabososbosss theo team. team nao nhiều dame nhất team đó ăn. chứ ăn ptt còn tý máu gặp pro dame to đến ks thì cũng chán. lắm. ptd thì k cho pk. để toan thể mu lên ks mới vui. chứ giờ toàn top đứng ăn thì game còn gì thú vị nữa hihi

12. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Hiện tại boss đã ổn định và bên mình không có ý định điều chỉnh.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi