Bang hội Góc khà khịa

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi medusa19, 17/4/22.

1. medusa19

medusa19 Cư Dân

Minhd chỉ muốn nhắc nhở là ae new tối nay đi đủ nhé , nhất là con mg ghẻ

2. Mấy thanh niên out guil rồi

3. MG 300 củ lên SS15 làm cảnh ah, ra video nhiều lắm mà

4. lại sắp có bài: Ơ CÁC ANH LG LÀM GÌ THẾ ? EM CHỦ MỚI MÀ, CÁC A CÓ ĂN RỒNG KO EM MỚM CHOOOOOOOO :))

5. Triệu hồi hoan hói, linh cẩu, thiện thọt vào có ý kiến :))

6. Ăn Em Liu muôn lăm muôn lăm, mãi là Ăn Em ura ura >:)
    Thằng Vẩu thì lại rúc về guild cũ sau một thời gian lươn lẹo, để ý cứ thằng CƯỜNG HÈN chơi con Game làm chủ guild là lại như đống cứ t nát. Hoan cẩu, Long Cẩu, Linh mõm chó, Ăn Đờ Ngu Trần mồm giờ đang ngậm ặc nên không sủa được câu nào. Thêm thằng Thọt tật nguyền @laobobem11 trốn chui trốn lủi không biết giờ ở gầm cầu xó chợ nào:-t

changduongdai thích bài này.
  7. tại thằng Nga ngu thôi, cứ đầu tư w4,5 làm gì, bọn culi chỉ thích trộm cắp w4 thôi nên cứ mua w4,5 giờ chúng nó ko lên nữa là đúng :))

8. 1 sự tường thuật hoàn cảnh của New. Chán nhỉ. Mọi lần chúng nó nổ to lắm mà

hoabach96 thích bài này.
  9. Thiện thọt đang bận chữa thọt nên làm gì còn thời gian mà quay video

MayCuDeTao thích bài này.
  10. nghỉ game r đừng khịa nữa

11. bố thọt của các con vẫn đang ở đây,các con cứ mõm tiếp đi bố vẫn tiếp các con nhé.

12. con zai thọt vẫn ẳng dc à. ẳng mạnh mẽ lên thằng con hoang =))

13. Vẫn còn giám ngóc lên sủa những tiếng sủa yếu ớt thì xứng đáng đc thưởng mấy bãi cứ t :))

14. HomeST21

HomeST21 Hiệp Sĩ

của nhà chúng mày tất, mấy thằng bệnh hoạn. thoải mái sủa đi, tự sủa tự đọc đi, các bố khinh đ éo thèm quan tâm đến lũ bệnh hoạn chúng mày. lại cứ thích lôi các bố vào thế. thôi cút cho rảnh nợ. thế nhé.

15. ngoi lên đc 2-3 tháng ăng ẳng như chó xổng xích, giờ lại cầm mõm rồi à :))

hoabach96AnhChienPro đã thích.
  16. 2 gui này suốt ngày cãi lộn.
    Sắm vũ khí và đồ tối tân mà pk

17. Bố Thọt của các con vẫn đang ở đây,sao mấy con chó LG sủa những tiếng sủa yếu ớt thế nhỉ.sủa tiếp đi,sủa to và rõ ràng cho bố vui tai nào các con.

18. Ô đang sủa mạnh bị chặt mõm hay sao mà ú ớ thế, ớ ớ ớ ợ

19. Chưa chữa được thọt tay mà lại thêm cái thọt mõm. khổ ;))

20. chữa đc thọt mõm chưa, nếu chữa đc rồi vào game sủa tiếp đi