Giới thiệu, lịch sử GamethuVN- Thời kì khai sinh game online Việt Nam

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 11/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đã từng đến và ra đi ko biết bao nhiêu lần
    Đã từng chơi bao nhiêu game
    Nhưng chỉ có mu để lại nhiều kỉ niệm vs đáng để chơi nhất

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  2. Em nghĩ cái này anh Hi lên đổi lại mới đúng .

MUHN đã vượt xa MU FPT về đồ họa , tính năng ... xét mặt bằng chung , MUHN gom tất cả các sv vào phải là MU số 1 Việt Nam mới đúng .

Tiếc là ngày đó nếu các anh ấy có 2tr USD thì có lẽ MUHN sẽ phát triển đột phá hơn bây giờ .

3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Bài viết từ 3 năm trước mà, hiện tại về kỹ thuật thì chúng ta đã vượt trội rồi ^^

SH300iisaodem01 đã thích.
  4. _*Thiên*Mệnh*_

_*Thiên*Mệnh*_ Đường Về Ta Vắng Em

Gamethuvn theo mình thấy là 1 serve rất hợp lý với người chơi về giới hạn rs 1 lần /1 ngày đảm bảo vừa chơi vừa làm việc vừa học tập được . tính năng luôn đổi mới , đồ họa đẹp và cấu hình ko quá cao cho việc đầu tư 1 chiếc PC để chơi

5. saivado1

saivado1 SuperMan

Trò chơi trực tuyến Game Online MUHN của chúng ta không chỉ vượt trội về tính năng kỹ thuật, mà còn có một đội ngũ ADMIN và thành viên Ban Quản trị tác phong làm việc chuyên nghiệp hiệu quả rất cao. Tôi tin rằng về các kỹ thuật viên và tính năng kỹ thuật của trò chơi này sẽ còn bay cao và xa hơn nữa.

Chính vì điều này tôi tin rằng các member chân thành với game sẽ rất an tâm khi gắn bó với gamethuvn.net để thỏa nhu cầu giải trí của họ, và đây cũng là động lực khiến các member mới đến với mái nhà của chúng ta đông đảo hơn.

Mặc dù hiện tại kinh tế nước nhà đang trong tình trạng ảm đạm, khó khăn. Tuy nhiên hệ thống Game Online MUHN vẫn ngang nhiên phát triển không ngừng đó là một điều đáng quý.

Là một member của mái nhà Gamethuvn.net, là một Mod tôi xin thay mặt các member chân thành khác kính gửi đội ngũ ADMIN và thành viên Ban Quản trị có sức khỏe tốt nhất để đưa mái nhà này của chúng ta mãi bay cao, bay xa khẳng định vị thế cao trong làng game giải trí nước nhà và vươn xa ra thế giới.

CHÚC GAMETHUVN.NET LUÔN LÀ SỰ LỰA CHỌN SỐ 1 TRONG LÀNG GAME VIỆT NAM VÀ THẾ GIỚI!

SH300ii, toilabaycoThiên Thanh Hi đã thích.
  6. Em thấy báo ra phiên bản mới ss6.4 rồi mà mãi chưa up

7. nhầm rồi thanh niên ơi :))

sắp lên 6.6 tới nơi rồi , đang chơi là 6.4 đấy thôi :D

8. Mu trc chơi vẫn hay và đẹp thật ae ủng hộ

9. nhớ cái ngày ấy đi ra bị rồng con lorencia bẹm 1 cái chết =))

10. Em Tên Minh nam nay 25 t em choi MUHN từ thời DÙng Gậy rồng 0 dòng đã la sang Vip lam r.
    Hồi học lớp 10 e nhớ bạn e cho e choi chủng tộc DK co kiil Xoay Kiếm e đã thick lam.
    Thế là thôi co Xu nào la cho vào Mu hết,nợ cả quán net tiền nhiu khj chẳng có mà chả..thời kỳ đen tối :D
    Ko biết co bạn nào như em chưa, e và 1 thang bạn đã từng Đạp xe đạp 7km
    từ luc 5h30 đi học về tuột xick 3 lần thủng săm 1 lần và 6h30' mới đến dc quan nét chỉ để Mua Thẻ rs Vì hum đó là Chủ Nhật
    Cn rs dc + thêm 1 lần...ham hố@@
    Về nhà Bố mẹ đôc có mang suot đi hoc suốt ngày về muộn..po tay thoi đó
    Chưa hết Bạn em con đạp Xe 3km đến quán nét rs ngày chủ nhật Rs xong kai về luôn ,Rất nhìu Kỉ
    Niệm về Mu e ko kể Hết dc mà h nghỉ lại Vui Thật ganh nhau rs từng tý một...vv.. chuyện
    Giờ dc Tâm sự vs cac ban va A Hi thật la vui
    Chỉ co những Thế Hệ nhu mình ms hiểu dc...đúng ko các Ban????????????
    Và Mình sẽ Chơi MUHN đến khi đã bạc và răng ko còn :D

saodem01Thiên Thanh Hi đã thích.
  11. Mình nhớ ngày đầu đi nộp hồ sơ nhập học c3 thằng bạn nó lôi kéo vào bắn bảo vệ bờ biển mình bảo games này nhạt tao thấy chả hay mày chơi làm gì về không mẹ tao biết vào nét chết mẹ bây giờ :">
    Mình đưa mắt nhìn xung quanh thấy có thằng cu ít hơn mình chừng 3 tuổi nó đang chơi cái trò gì mà nhìn âm um lắm thấy nó cứ bắt phựt phựt thấy hay hay, mình hỏi thằng bạn sao mày không chơi trò kia hả mày, mắt vẫn dí vào mằn hình nó nói trò đó anh muốn chơi phải có ních, mình hỏi tiếp ních là gì (tại mới vào nét :">) nó giải thích qua loa à thì là một hình thức đăng ký gì gì đấy em cũng không rỏ, cô chủ quán chạy vào không chơi à cu, dạ không cháu không biết chơi =))
    Hôm sau vào lại quán nét này đã thêm mấy thằng bạn thằng chát chít đa số bắn đột cích mình cứ bị bọn nó bắn chết hài chả biết di chuyển chuột sao nữa, nghĩ lại những ngày đầu tiên biết nét biết đến MUHN đúng là vui thật, đã trôi qua gần chục năm mà bây giờ vẫn như mới hôm qua.
    :)>- mình đã biết đến muhn chỉ qua 1 cái nhìn và càng ngày càng gắn bó bao lần bỏ rồi chơi, chơi rồi bỏ thế mà vẫn không dứt được nó cũng như cái duyên phải không mọi người.

12. mình thỳ nhớ thời học sinh lớp 7! thò lò mũi xanh chạy ra quán nét tập chơi MU thái bình MU off lìne của quán nét ! cứ có bộ gì ngon là bị thằng chủ quán hack mất!! sau khoảng 2 tháng chơi thủ Nghiệm thỳ MU 97 ra đời! trò dầu tiên chơi là MU

13. Nó ăn vào Máu rồi..............

oOoPeCanDy thích bài này.
  14. Ngày xưa mua được cái bộ thần long full+13 bên 1.0, Nhưng mà chưa sử dụng được giây phút nào thì hôm sau ra đã thấy bị mất đồ rồi, cay.... Ngoài ra thì còn bị mất w2 full+0 và+13, 2 kiếm robo full+13 28op, bộ rồng xanh,.....Nhưng mà bởi vì không tiết lộ pass cho ai cho nên bị mất đồ như thế cũng không ân hận, chỉ cay thôi.
    Ngày xưa tệ nạn keylog tràn lan khiến cho ae ức chế. Thế là mình quyết định mua 1 con PC chơi ở nhà để không bao giờ phải ra quán nữa.

saodem01Thiên Thanh Hi đã thích.
  15. Mình cũng chơi từ mu 1.0 nhớ hồi đó quá
    có 1 tỉe bạn bè cùng ae bỏ game hết cho mình đó nhìu lắm toàn +13 fuul sướng kinh khủng có thể nói là đủ cả các nv đều mặc lực phục hồi game lại ngờ đâu ăn ngay phải keylock thế là die mất 1 time ko chơi nhưng vì niềm đam mê đến bây h mình vẫn không thể bỏ được game
    =)) các bạn có tin từ lúc biết tới cái máy tính tới h mình chỉ chơi mỗi game mu ko?

16. nhớ cái hồi 1.0 ( t bị chúng nó lừa kiểu trade rồi , chúng nó rút đồ về rồi cho cái vé đi cc vào ) ( nhớ mỗi cái hồi đó bị mất cái gậy kundur và kiếm rồng full +15 )

17. cầu mong bọn ăn trộm đồ ra ngoài đường kẹp tàu kẹp xe chết cả họ hàng nhà chúng nó đi

18. 1 hành trình dài nhưng tất cả ko gì là hoàn hảo nhưng vẫn cám ơn BQT MU hà nội . đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích lý thú . :D

19. n3wsh0p1

n3wsh0p1 Hiệp Sĩ

trước giờ mình chưa bao giờ có khái niệm coi server gamethuvn là server lậu =)) đơn giản vì chất lượng của nó rất tốt.
    còn nhớ cái thời mu hà nội ra mắt, thời đó internet vẫn còn dial up, vào server ngồi click cả tiếng trời mới dzo đc, cầm rìu đi bổ gà.... mấy anh khủng thì quẩy rồng đen xì màn hình =)) rồi còn lên stadium dupe đồ, cứ mỗi tuần admin lại quét đồ 1 lần =)) hết dupe đồ thì dupe box, ngọc =))
    mới đó mà đã chục năm rồi. Nhớ hồi đó mình học lớp 3 lớp 4, vậy mà giờ đã vào đại học năm 2 rồi, nhanh thật

20. cái mu fpt có ra cái vẹo gì đâu mà cũng đòi mua bản quyền. nhìn mấy thằng fpt thấy ghét vãi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi