Góp ý giảm giá ăn quả

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi L3n0v0, 7/6/22.

1. Hiện tại giá là 50 bạc /1 đ quả (S12 là 20 bạc).
    Như ae ai cũng biết bản này quả quá quan trọng để có thể mặc được đồ hạng cao, nhưng vói giá như hiện tại thì quá "khoai". (kể cả tự xoay quả).
    Thực tế thì ko phải ae nào cũng có điều kiện để ăn quả ko phải nghĩ, đa phần cũng là ở mức chơi giải trí, game kỷ niệm.

Chắc nhiều ae sẽ nói: nào là giảm nguồn thu của Fan, nào là giải trí thì mua đồ loại cũ hạng thấp mà chơi...
    Với tính chất quan trọng của hạng cao hơn dù chỉ 1-2d ex nhưng cũng tốt hơn rất nhiều. Thủ tốt hơn dame tốt hơn, vì quái bản này quá trâu.
    Thiết nghĩ để nhiều ae có thể trụ lại với game thì giảm giá quả là cần thiết. Ae cứ nhìn vào lượng ng chơi là thấy rõ S12 kiếm bãi cắm khó ntn mà bây giờ thì...

Trên đây là ý kiến riêng của mình, mong ae góp ý thêm.
    (P/s: Acc chính của mình cũng có 4k5 quả đủ mặc đồ cao rồi, nên bài viết ko mang tính cá nhân, chỉ là góp ý)

2. Tôi vẫn mua cr, chao tự xoay mà, vừa rồi làm 200 quả ăn tạm, có quả nháy 4, quả nháy 3, bt 2

L3n0v0 thích bài này.
  3. Game giờ chỉ có tăng không có giảm đâu bác :)):)):))

takurou, tungkuteL3n0v0 đã thích.
  4. Mua chao và cre hết 40 bạc cho 1 lần xoay, cứ cho là xịt mất 1 ít thì chi phí cũng chỉ tầm giá 50 bạc/1 quả. Mà 1 quả ăn dc 2 3 điểm tính ra cũng chỉ 20 đến 25 bạc cho 1 điểm.
    Không hiểu ae nói tự xoay khoai ở chỗ nào. Động não lên, nhiều ae không tìm hiểu kĩ xong cứ góp ý và thắc mắc vớ vẩn.

5. Giá cr 38.9, chao 1.5, xoay tẹt ga

6. tự xoay thì cũng quá cao so với mặt bằng chung ae, để ăn dc 2-3k quả mất ~ 40-50k bạc. Nếu 1 acc vip ko nói, nhưng acc tầm sàn sàn ae chơi cơ bản thì nó đắt hơn cả cái acc. Chắc có ông lại nói thì đi mua acc mới mà chơi ... ^^.

Mình góp ý ớ đây ko phải để so sánh ăn quả kiểu gì nó rẻ, mà muốn cho nhiều ae có điều kiện sử dụng đồ hạng cao chút, sử dụng được thì mới kích thích xoay đồ nâng hạng các kiểu.. chứ phí ăn đắt hơn cả cái acc thì nó lại là vấn đề. (việc tự xoay quả rẻ hơn thì ai chả biết)

yadhannaStrungnga đã thích.
  7. Chờ sự kiện nạp 100-200 củ khoAi vào,max bêu

8. Thế ms biết là ac có quả bán rẻ mức nào :)

yadhannaS thích bài này.
  9. hàng cao nó mới quý ae ah . đồng tiền bjo mất giá trị ghê gớm~X(~X(

10. mua acc chơi cảm giác k phải chính chủ vẫn không sướng, công nhận giảm giá quả đi cho ae phèn phèn còn có cảm giác chơi game

L3n0v0 thích bài này.
  11. Quả ss12 rẻ hơn nhiều , cơ bản điểm quả so với mặt bằng chung của game là rất mặn . Nhưng so với bản wedzen thì muhn rẻ hơn rất nhiều , nghe nói mu hàn quốc ăn 1k quả mất nguyên cả 1 năm gom góp cre mà 1 cre giá hơn 2$

L3n0v0 thích bài này.
  12. cơ thế mà bán acc vẫn free quả với lvtt mà :))

lethienthangL3n0v0 đã thích.
  13. ai bán thế mình mua với

14. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Đâu đâu thằng đầu bòi nào hno sủa ko bao giờ cắn quả đc 4 điểm
    Lại còn cái văn tao ăn suốt rồi còn ko biết =))
    Ai biết tag nó vào hộ mình với :) Ngu còn hay thể hiện :)

15. Chia thang mà bán nhỉ. Mua nhiều thé giá cao. anh em mua đủ dùng thì giá thấp

16. ad cũng làm thế đi xem còn ai chơi

17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

D.m có khi dc 5 điểm ấy chứ lị ;))

nghiahy thích bài này.
  18. Ừ, có sét thánh thần sum đang lưu kho. Ko đủ quả

19. Dm ss12 ko được 4, ss15 mới nháy được 4

nghiahy thích bài này.
  20. Nếu giảm được là tốt nhất :D . Mình cùi cùi nên là mình thích như thế. Hôm trước mất khoảng 22K mới lên được 1k2 điểm quả để mang hắc thần. Nghĩ mà tốn vãi

L3n0v0 thích bài này.