Góp ý Giải tán liên minh LG AVG - Chế độ độc tài của MU

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi toiyeumu1133, 30/9/22.

?

Bạn có cảm thấy LG AVG quá độc tài?

1. 73.7%
  2. Không

26.3%
  1. trinh tộc sang thần long bucu tung wc để đưc cầm ac đi lừa bịp thì ib xin a thì a tha cho mà đi lừa bịp ăn cắp

2. Giờ thì quý sờ tộc phải mua xe thồ mà đi chặt củi cho chủ, chứ cả chủ cả chó chết rét thì lấy ab về làm gì :)) cái loại đàn ông chó chui gầm trạn để học xong mấy năm đại học nhờ vào con phò non, giờ lại culi bốc vác bên xứ người :)) về VN thì bảo em là đại gia bên bển nhưng ở bên bển lại đi chặt củi thuê :)))

3. Thì có ai đi lừa đảo trộm đồ của ae như trinh tộc bị đánh cho quỳ đâu mà có tiền
    Đại gia trinh tộc giờ đi xe gì thế còn a bờ lết ko bán rẻ cho anh chạy xe ôm phát.:((

4. holy cảm thấy chạy ko lại ae thì off thui.

5. Nghỉ game hết đi cho sv chết hẳn, bọn LG nạp tiền nhiều ko bán acc dc chết cụ chúng nó đi, cách trả thù ngọt ngào hiệu quả thế mà ko thực hiện =))

Uy Vũ thích bài này.
  6. Trinh tooc mới lấy vk cho ae test đi nv quán hát thì vướng ji

7. Ko chơi đc thì nghỉ, ý kiến chỉ nói lên sự cay cú mà thôi

8. Phải gọi anh em new vào cơ mới đc.new bá chủ thiên hạ đc 3 tháng trời gáy khắp diễn đàn lẫn trong game.nào là bán acc phải cóbài diễn đàn .rồi ko dám lên arena .đc 3 tháng thì các cháu cút sạch.ẩn nấp ở vài guil ko tên tuổi để cầy cuốc nhằm phịc thù.nhưng càng chờ càng mất hút .lí do là dạo này bận ko ol game , đi lamg bla bla. Cũng tầm 6 7 tháng rồi đấy new đâu rồi.mở cho sv thần long thì câc con lại ol đông như kiến .chắc là do hết bận

9. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ăn em New Nó chẳng rúc về ss12 autopk với làm vương làm tướng với bọn gà rồi em. Hoan cẩu lại mới đi đớp với trộm cắp của người khác kìa. Đúng là cái lũ vô dụng thì muôn đời nó vẫn vô dụng.

Bợm., AnhChienProNoDayRoi đã thích.
  10. giờ đi bộ thôi còn nhìn quý sờ tộc đi vác củi :))

11. sủa mạnh nữa lên

12. Kể mả chịu đòn giỏi như trinh tộc, lại kiếm được con vợ biết quỳ xin thay thì hết ý. Lập vài chục cái clone diễn đàn đi lừa đảo, rình trực ăn đồ của khôi làm quả ăn tỉ bạc cùng lắm bị đánh phù mặt, bên cạnh có vợ quỳ thay rồi đỡ bao nhiêu.;))

13. Kể mà bú b... Với ngậm cứ.t phun cây cảnh có nghề như quý sờ tộc thì ở VN cũng là người có tiền rồi :)) chỉ cần ra công viên Hoà Bình bú b... Thôi như mấy con cav3 già tầm tuổi mẹ quý là đỡ phải chịu lạnh nơi xứ người,:))

14. Nào ai có biết cách ăn trộm đồ của ae đi bán mua xe a bờ lết giỏi như trinh tộc đâu, trinh tộc chỉ có cách chịu ăn đòn giỏi với cách quỳ lê gối ko bị dập xương đây.
    Nhắc đến a Tú còn ám ảnh mấy quả bị bắt quả tang đánh cho bầm mặt quỳ lún cái sàn nữa ko hay giờ nhờn đòn rồi trinh tộc
    Mà ko vào clone @changduongdai đi spam lừa đảo nữa à.;))

15. @Kalima7 mày kiếm đủ gzen chưa con trai. Kiếm đủ rồi vào zalo bố còn nhét con cu vài mõm ;))

16. CụT lại láo dồi à con trai bị anh đánh cho ám ảnh mà vẫn suả đc cưới trinh tooc có đi ăn cưới ko hay lại gt cho con tay vin làm vk ko giám đi cỗ

17. Rét quá nên cứ nhai đi nhai lại mãi nhỉ quý sờ tộc, khổ thân cái kiếp culi bgio mới ngẩng mặt lên được :))

18. Ừ rét quá nhưng may vẫn còn chịu được, chứ đi trộm cắp bị người ta bắt được đánh cho phù cả mặt, bắt cả quỳ thì anh chịu ko chống được như trinh tộc
    Trước ăn được của anh em mua a bờ lết, giờ chuẩn bị ăn đc của khôi sắp mua ô tô chưa trinh tộc.;))

19. Quỳnh cụt cày thuê lại đói rồi vào diễn đàn bố láo tiếp à, loại cày thuê trộm cắp acc ko có láo a nhét tiền khâu mõm quỳnh Cụt nghe chưa.;))

20. Bao nhiêu năm a vẫn sống đàng hoàng, chứ có phải chui rúc từ đông sang tây, vác củi từ đất ta ra đất người như culi đâu :)) những thằng não bã đậu thì hay ảo tưởng và rồi thì culi vẫn hoàn culi :))