Bang hội gửi mấy em bé ngoài LMBK

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tiensatthu, 21/8/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BK là ông vua của sv BV các bạn cũng chửi bậy ghen ăn tức ở vì BK quá mạnh và đoàn kết
    không có lửa sao có khói các bạn cũng đâu phải dạng vừa đâu
    một liên minh tan dã của các bạn có nguyên nhân và nhân cách sống của con người minh
    một game thủ bên liên minh các bạn xấu số qua đời để lại một acc rất có giá trị thời điểm bấy giờ
    vậy mà một thành viên trong G trong liên minh của các bạn đã ăn chộm đồ của người chết
    thì làm sao mà tồn tại đc trong game, và tất nhiên cái giá của liên minh các bạn tan dã là có những
    thành viên ăn chộm cả đồ của người chết lừa đảo đồ của chính liên minh các bạn
    P/S các bạn cảm thấy yếu quá ko pk đc chúng tôithì ngoan ngoãn ở sv nonpk mà char
    thì chúng tôi sẽ ko làm các bạn đau như thế các bạn cũng ko bị ng ta chuửi!

ti

tranthuan, babyboogialaca đã thích.
  2. mình cứ tưởng câu chuyện trộm đồ ng chết chỉ là tin đồn ai nhờ lại có thật.quá buồn cho 1 thế hệ :bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz

3. Có lý phết chứ đùa àk

4. như bạn nà mình thấy chơi điềm đạm nè
    ng có học vẫn cư xử khác so với bọn trẩu kiki

5. Tuỳ người ! Mỗi ng 1 tính trách cũng khó

6. lịt pẹ bảo Fan vào coi xem đúng ăn trộm ko
    nếu ko phải trộm thì cả đồ và acc của cả LMBK phải huỷ hết nhé
    dám chơi ko , đổ tội cho người khác nghiệp nó nặng lắm đấy

7. Ngta chết lâu rồi. Mà sao một vài ng cứ mang chuyện này ra trêu trọc rồi khóc hộ ng chết là sao!!! Sống tích đức cho con cháu tý đi. Nén nhang các bạn còn chả thèm thắp khi nó mất. Thì 2 năm rồi các bạn cứ khóc hộ nó để làm gì thế????

Phù Thủy TuLanangbanmai đã thích.
  8. toàn mấy con chuột nhắt ấy mà . nghiệp tụ vào cả nhà chúng nó bị container cán nát xác

9. Đc mấy thằng Bảo Kê khóc hộ cho chắc nó sẽ bám theo luy chúng m để cảm ơn đấy =)) toàn khóc kênh All tưởng thế là hay , đã ngu còn hay văn =))

10. Topic nào cũng thấy thằng mồm L nguyễn văn nhâm vào khóc .

Last edited: 26/8/19
  11. Cứ chê bọn bảo kê chơi xáu thế mà chúng nó vẫn sống và giầu có lên còn bọn kia sống đẹp
    thì lại có thằng bị chết do bị chém,sống không có đức nên mới gánh nghiệp của cả LM chúng nó đấy mà

12. thật tình cờ nhưng rất bất ngờ khi các bạn rất thích ăn không của người chết trước bên xaque cũng có bạn chết chủ acc F khi đó cũng rất Vip
    vậy mà giờ cũng bán tháo hết để lấy tiền ăn chơi âu nó cũng là cái dớp của các bạn cũng nên kikikiki ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi