Góp ý Game dạo này đi xuống quá. Ae đóng góp ý kiến đển Fan thay đổi nào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi latvat, 7/7/22.

1. theo ý kiến cá nhân :
    fan để giống ss12 : pk chết tm ,pk arena chết thì xuất hiện ở vị trí # , bỏ chế độ heper. Giảm giá ăn cs công thủ , tăng % khắc tộc
    Ae có ý kiến gì đóng góp tiếp nào...

bocuacaccon123 thích bài này.
  2. pk tm là cứ phải tụt hp nó mới phê, pk arena xuất hiện ra vĩ trí khác quang khu vực bị pk cht thì hợp lý hơn nhỉ ae, để cho ng bị pk cht còn cpi tâm lí chiến đấu =))=))=))

latvat thích bài này.
  3. Chơi đc thì chơi,ko chơi thì biến.

4. Ý là nghỉ

5. Game đang phát triển mạnh, fan nên mở lại gia trì đồ, mở event thăng hạng hoặc dung hợp cánh lên đời cánh mới cho đẹp,...

kingstorm thích bài này.
  6. hóngg

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  7. Đề nghị pk rơi được đồ không ném đc như 0.97 :))

8. Xin phép có vài ý kiến cá nhân, cũng chỉ là đóng góp vì cá nhân tôi mong game phát triển và bền vững.
    1. Nên mở lại gia trì đồ lên + 15
    2. Cho dung hợp đồ lên đồ, để ae tiếp tục đam mê, hiện có SL rw đồ vẫn khá hiếm. fan cho đổi đồ đợt mới lên ss15, xong vẫn còn ít đồ đạc hơn quá nhiều so với tộc khác.
    3. thăng hạng cánh.
    4. Rs được thường point dư như ss12 ngày t2 và cn. Tuy k nhiều nhưng ae có thêm hào hứng.
    5. Die ở Arena lên cho về thành đứng hoặc bay ra chỗ khác. đứng ở một chỗ thế không chuẩn.
    6. Bỏ tính năng chủ party có thể gọi cả team đi cùng. như này gây sự lười.
    7. Rs Boss về mức ban đầu thường xuyên. 2 tháng 1 lân xong fan vừa rồi chỉ giảm 50% sức mạnh.
    8. Sv hỗ trợ tân thủ ( x5) nên được thêm một số ưu ái. 100k point giờ nhìn rồng hay ptt chạy mất hình ko dám tiếp. Fan nên xem xét để thu hút thêm người chơi mới. Một số ae newbie hay quay lại game tạo acc mới, vào nhờ tư vấn tôi thấy 99% ae cũ bảo nghỉ đi hoặc tìm mu khác mà chơi. như này ko bền vững.

Nguyễn Tuấn Phonglatvat đã thích.
  9. TuanAnhbp86

TuanAnhbp86 Chiến Binh

Ý kiến cá nhân, mỗi ae mỗi ý nói cho vui, ss15 vài tháng rồi nhưng riêng mình thấy kém vui hơn s12, mình chưa tìm dc cảm giác chơi vui như ss12

latvathunghdz đã thích.
  10. Minh thích nhất SS12 là gia trì được đồ và người chơi trung bình cũng có thể săn boss được :D . SS15 lên mà boss ko dám săn =))

latvat, Nhân viên Thuếkingstorm đã thích.
  11. Đề nghị cho hack speed như 1.0 :D

12. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Loạn đấy bác

Be*KhocNhe thích bài này.
  13. Loạn gì. Hay mà. Hack mới thể hiện đúng trình độ prro

Be*KhocNhehunghdz đã thích.
  14. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Sợ hak chạy qua cái chưa nhìn thấy ai đã chết thôi
    Chứ hak speed thì bt

15. Bán acc rồi hóng gì nữa :-@

16. băm đc TM thì cũng làm cái ac 120k poi vào xúc ;))

17. Chấm

18. Bác này nói chuẩn, khi dùng hack speed mới có cái khái niệm gọi là gà, pro. thời bây giờ làm *** gì có khái niệm Pk pro.

Ngày xưa có Holy_King Pk thì thôi rồi, đâm chọc tứ phía xoẹt xoẹt hoa hết cả mắt, bây giờ làm gì có cái khái niệm bắt bóng :))

Be*KhocNhe thích bài này.
  19. mình thấy ss15 cày kéo nhàn hơn ss12 mà ae cứ thích về ss12 nhỉ , nhất là khoản cắm skill là phê lòi ko tốn kém như ss12 kk

Cô Đơn Mình Anh thích bài này.
  20. Chuẩn . Chứ cứ như hiện tại . Pk chết hồi sinh tại chỗ mới tự động về vị trí .TM thì ko mất máu . Pk cũng như ko. Nên chả ai máu pk

gjahao thích bài này.