[Gallery] Khoe máy, Khoe màn hình, Khoe Log MU, Khoe góc làm việc-Post tại đây.

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi thisibuon73, 27/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thích là làm thôi cần gì phải xoắn bố con thằng nào......mà cả bộ nay đến 7m không nhỉ

2. chắc tầm 30m chỗ này nhỉ :-?

3. tổng thể ~ 50m :D

7m bạn mua đc cái CPU :D

Last edited by a moderator: 26/2/16
  4. Hàng này log được mấy acc nhỉ :D

5. Chà con máy CPU TOP 5 khủng mà Ram có 8GB thôi nhỉ, 8GB ram xài full mấy hồi sau vài ứng dụng Thời nay xài 16GB là chuyện bt rồi card đồ họa chuyên giải trí chơi game tại sao lại chọn AMD Radeon HD 7800 (chuyên cho đồ họa) Nếu con NVIDIA GeForce GTX 850M đời mới nhất hoặc trên nữa mới xứng vs con CPU này! :)

Coi card gải GPU-Z mới chuẩn! :)

Vantuan207 thích bài này.
  6. NVIDIA hình như không chơi đươc MU thì phải

7. Mình cũng định xài ram 16gb nhưng 1 là mình thấy ram chạy k hết 2 là k có tiền =))
    Còn về car mình có biết gì đâu, thây con nào thông số cao thì lắp thôi =))

lioko thích bài này.
  8. máy đang xài con NVIDIA GeForce GTX 870M chơi MU ko xì nhê gì đâu, mấy con NVIDIA GeForce người dùng ưa chuộng và bán chạy hơn!

9. Chơi đc chứ :)

10. mình k biết nữa, mình có lap card 2G mà k chơi được :(

11. Do driver thôi

12. car này vẫn ko an thua :D , ít cũng phải làm em 3G 384 bit mới xừng tầm , nếu ko làm 1 em nữa chay dua

13. Thôi ông ạ, tôi hết tiền rồi =))

14. Với tầm tiền đấy chơi em card này hợp lý rồi, nếu mà lấy gtx760 chơi game online thì vẫn là ngon nhất tầm giá. Em này mà game off line thì ngon quất bét nhè, được cái là nó có chế độ tiết kiệm điên năng :D tự động ép xung :P

15. Chú dọn cái chuồng lợn hộ A cái, nhìn kinh quá. Sau mà bẩn vậy A éo ra chơi đâu đấy =))
    Cơ mà bây h chú lại chuyển qua hút rick giống A rồi à :-"

16. Ngày nào chả có người dọn =))
    Phòng điều hoà mà chơi manbro thì có mà chết ngạt anh à :D

17. nhìn bộ game vkl .chắc phải cám đc 30 ac nhỉ

18. đầu tư thế này fair đặt nó vào phong vip

19. Đang là sv, k có đk chơi phòng vip cậu à :D đây chỉ là đam mê thôi. Nhớ cái hồi lớp 6 lớp 7 chỉ ao ước có 1 key máy tính nối mang đê chơi game sau hơn chục năm ms thực hiện đc :D
    P/s trước đến h toàn dùng lap =))

20. Bảo sao mà tự nhiên A lại thấy chú tống tiễn NgocHa, thì ra là vì con ghệ này =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi