Góp ý FIX luôn BOSS ngày 3/3

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi JingJing, 30/8/21.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sai 100-200b , chứ sai tận hơn 70k bạc thì căng đấy .

Mr Nô thích bài này.
  2. quên ko bổ xung thêm ăn bos tím để phục vụu mấy bác xoay vk socket

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

D.m đầu tư như ngta đi rồi đi săn. Chó ko bao h chê shit đâu. Còn thấy ngta ăn dc mình ko ăn dc lại kêu fix. Fix thì tự mua Mu về mà chơi. Cái MuHN này chưa đủ luật à ?.

TinhDoiDoiGian, TienNuHNKhongSoCho đã thích.
  4. Tất cả các map đều ra Bos ko ra vị trí nhé
    Chịu khó đi mà tìm:)

5. Chỉ cần giảm damg cho MG và GL là đc rồi bạn, dù sao thì giờ MG pk thêm 30% damg mà, giảm là hợp lý cho Sum, Soul săn với.

6. fan tự biết nên làm thế nào cho thật sốc, anh em không cần phải góp ý đâu :))

7. Thằng chủ topic đưa quả ý kiến vkl thật.
    Thứ nhất là cái đi.t con m.ẹ, chơi game nhưng tự nhận chưa bao giờ đi săn boss 3/3
    Thứ hai là ngày 1k mà 1 tháng được 100k thì là 1 tháng có 100 ngày à ?

Đã ngu tính toán lại còn lười vận động, đé.o hiểu tư cách gì mà lên tiếng đòi fix này fix nọ.
    1 lũ thiểu năng còn ở dưới comment lại lời nó. Bó tay.

8. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thế thì mới bảo nghĩ giống như người thì khó chứ nghĩ giống như Trâu như Chó thì đơn giản.

9. Bạn đừng chửi người ta như vậy. ý kiến đó tầng thượng lưu thì phản đối, nhưng tầng lớp bình dân họ đồng ý đấy. Ý chủ top là bảo vệ tầng lớp bình dân, đâu có sai.

10. ngu người, game có mấy cái mục tiêu để theo đuổi mà fix hết thì còn ganh đua nhau ở cái gì nữa

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đầu tư như ngta đi , chứ đừng cào bằng thế. Tiền của công sức cả dấy

12. ThailanD

ThailanD Cư Dân

nếu dể săn thì ae đi săn thử rồi biết kaka. ko đầu tư thì chỉ có ăn hành thôi

13. để mà hốc đc con Boss không hề đơn giản đâu ông ạ

14. Bình cái máu Iồn ấy mà bình.
    Bình dân là cái kiểu "bố ma`y không chơi (hoặc không chơi được) thì chúng mày cũng không được chơi" à ?
    Mấy thằng đồng ý toàn mấy thằng cũng như nó, ghen ăn tức ở, 1 xu dính đi't cũng không có nhưng lại bắt người khác cũng giống mình.
    Thằng này tao lạ cái gì, trước giờ lập biết bao nhiêu topic xin fix vớ va vớ vẩn rồi.
    Game đã chả còn cái Iồn gì để chơi, giờ lại còn fix nát be nát bét ra nữa, rồi mấy nữa chúng mày ngồi nhìn con nhân vật mà sóc lọ nhé.

TinhDoiDoiGianEm Về Đi đã thích.
  15. Thằng ? Thằng cái mả bố con mẹ ông nội chơi bà ngoại m? có khi tuổi t ngủ được với mẹ m đấy cứ ở đấy mà sủa t lạ *** gì cái loại mấy thằng cầy rác chúng m... không chơi được thì nghỉ mẹ m đi... Nói là không đầu tư thế này thế kia rùi gen ăn tức ở r săn boss khó khăn thế này thế kia thực tế chúng m chơi game *** đầu đang cầy tiền để sv nó nát như bây giờ... Hết cầy rác đến autu gia trì đến săn boss lúc chưa fixx thì mõm bọn m chơi ngủ bỏ mẹ ra chơi game không biết kiếm tiền toàn mất tiền t chơi không mất kiếm tháng kiếm mấy chục k bạc bình thường, Chơi game 1 xú dính đít không có nhưng cứ thích người khác theo mình m thì đầu tư vào game nhiều lắm nhỉ khi FAN fix cái khóc như chó rách những thằng phản đối ở trên đa số ôm acc 2k săn boss fix giờ FAN FIX nốt thì vui mong không còn sự kiên săn bos 3/3 đào ngọc .. à đúng rùi m không lạ gì t cũng như việc t không lạ cái l()n con mẹ m để giờ có thằng bại não như m không phân biết được người phụt lòng lọc vào l()z con mẹ m đẻ ra m đấy… Thân ái tạm biệt con trai bố về hỏi con mẹ m cách nói chuyện với bố đẻ ra m đi

16. Con mẹ m thì t đã đi.t rùi và kết quả giờ có m đang ngồi mõm ở đây đó con chó à... M đang ngu hay tra vờ ngu? kiếm từ việc săn boss 3/3 thế là đủ r đấy nghỉ đi cho game nó còn tồn tại ăn bán sv bao lâu r vẫn sửa được.... à mà thôi m chưa đủ tư cách với nhân cách nói chuyện với 1 người đi.t con m.e m để đẻ ra m đâu về học lại cách nói chuyện đi xong hãng vào nói chuyện với bố nhé con trai !

17. Đúng thật ông nói thế không khác gì lấy cứ.t chát mặt mình trâu chó nói tiếng trâu chó mà ông cũng hiểu thì khác gì ông cũng trâu chó vậy thôi... Cảm thấy k thích ý kiến người khác thì lướt qua không cần quan tâm chứ đừng và vào cắn càn là không được đâu

18. AE đã kiếm được lợi nhuận bao nhiêu từ việc săn boss này r? tôi hỏi thật... Theo t thấy cái MU này cần bỏ sự kiện săn boss 3/3 bỏ cái đào ngọc nữa thì nó mới hợp lý chứ cái tụi óc cho ôm acc 2k săn boss ăn bám sv nhưng nổ như đúng r thì sv FAN thiệt hại quá chơi game *** gì 1 acc tận 5acc 2k 1 bộ cho 5 con mặc thật là lực cười như vậy là cầy rác đang đớp cứ.t của FAN trong Khi FAN mở sv ra gặp mấy thằng như bọn m thì SV lấy đâu lợi nhuận ???

19. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Góp ý như L***

Muốn săn đc như người ta thì vui lòng đầu tư đồ vào mà đi săn thôi, chứ sao lại ghen ăn tức ở đến mức này =))
    AD đã fix mỗi nhân vật 3 lần/ ngày là đã may mắn cho mấy người như bạn rồi. Để như xưa ăn không hạn chế thì chắc còn cái nịt =))
    Muốn săn đc hay khỏe hơn thì đầu tư vào, chứ ngồi kêu acc cũng ko vip hơn đâu :))

nghiahytocbacvjp đã thích.
  20. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Cái lol gì cũng hay =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi