Góp ý fix lỗi sự kiện truy tìm bảo vật

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi giathao, 7/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em mong anh @fantasymc@Thiên Thanh Hi fix lỗi truy tìm bảo vật tháng này nhưng để tháng tiếp theo vẫn nộp được.. hiện tại đã có một số người đã và đang làm theo cách này nên em mong anh fix để đem lại sự công bằng ạ.

zViTieuBao thích bài này.
  2. ko có công bằng đâu bạn, như vậy sẽ có ng tích 1 năm rồi nộp thì có mà loạn. Quy định nộp trước 22h cùng ngày thì cứ thế mà làm, ai ko làm theo quy định phải chịu thôi.

ChanHung thích bài này.
  3. bác nói thế thì phải cho bằng chứng cụ thể chứ.không có bằng chứng thì sao chứng minh được

4. làm gì có vụ cày tháng này tháng sau nộp

5. Bạn không hiểu tôi nói hay là hiểu theo ý khác tôi thế

6. Bạn ko hiểu à? có quy định rồi cứ thế mà làm, ý của bạn sẽ có nhiều kẻ lợi dụng như tôi nói .

7. bọn nó lợi dụng cả năm nay rồi.... ức chế quá chủ top ms lập thôi...
    còn như mình k cần top nên tháng nào sào tháng ấy ^^

8. Có hay không adm kbiểm tra là biết mà bạn đã nộp như vậy bao giờ chưa mà biết không có

9. Event bảo vật này thì món đồ sự kiện rơi tháng nào thì nộp tháng đó, ko có chuyện tháng trước để đến tháng sau nộp đc.

10. bác k biết thì để yên ae chỉ cho..cứ ngang làm gì

11. tôi mua 1 acc , trong acc đó có zen may mắn, tôi đã nộp thử thì báo món đồ ko hợp lệ
    tôi đã thử để lại 1 món tháng trước và để đúng ngày event đó để nộp thì ko đc .ví dụ bạn để 1 món tháng 3 , đến tháng 4 bạn săn đc 5 món , khi bạn nộp chỉ đc 5 món , hệ thống game vẫn giữ lại món tháng 3 . tất cả các món event này đã có seri rồi, nên ko thể gian lận đc.

hunghdz thích bài này.
  12. vậy bạn hãy làm 1 clip chứng minh đi.

13. sẽ có ng làm cho bạn.... mình thì mình k biết làm
    đơn giản tháng sau theo dỏi bảng tổng khi ms diễn ra sự kiện là biết

14. Nếu adm yêu cầu bằng chứng tôi sẽ có bàng chứng cho adm còn các bạn không biết thì không nên nói

15. bạn còn chơi game chắc chắn bạn biết nv dl Cobra của tôi đã có tháng cày bảo vật từ sáng đến tối nhưng chiều đi nhậu quên ko nộp ko những để 1 tháng mà 2 tháng sau nộp vẫn còn lại trong hành trang cuối cùng phải tại nvp delete đi mới hết
    còn ai lách luật được thì tôi đây xin thua ko biết
    nếu bạn biết xin chứng minh bằng hình ảnh tôi xin tặng bạn 1k bạc để học hỏi kinh nghiệm

Tiểu Tử thích bài này.
  16. Ngày trước adm đã fix 1 lần các món để lại ngày đó không nộp được nhưng sau thời gian bảo trì l thì lại nộp được

17. cũng có tốp nói về vấn đề này rồi.nhưng thật thì đúng là mình có cái tồn lại thì k nộp dc thật.nhưng có người nói là vẫn nộp dc nhưng theo cách nào đó thì mình chịu chết :D

18. nhìn cái top 150c . dự là hôm nay có top kiệm . đúng ngay bóc . :))
    mà ông thớt có vác đơn đi kiện thì cũng phải có cái bằng chứng cho . thuyết phục chứ . thời này làm ăn kiện cáo cũng cần có dư luận thì đảng và nha nước người ta mới vào cuộc bạn oi.

19. Thứ nhất tôi không cần 1k bạc của bạn
    Thứ hai bạn không biết thì không nên khẳng định
    Ngay cả zen may mắn bán shop dc thì sao bạn khôbg bán mà phải xoá nv
    Nếu adm hay ban quản trị yêu cầu bằng chứng tôi sẽ có bằng chứng và tôi chỉ đưa bằng chứng với người có thẩm quyền bạn ạ

20. Ng ta ko hiểu thôi bạn, chắc muốn bạn nói huỵch tẹt ra ấy mà. Kệ đi ng ta ko muốn hiểu thì thôi. Mình tháng sau cũng tích ít zmm để kiếm ít rs

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi