Thắc mắc fb Rư cơ là ai

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi yeuemnt, 13/11/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MUHN , nhiều khi có nhiều vấn đề đáng quan tâm

SoiCoDoc91 thích bài này.
  2. ngày nào cũng có tốp của hắn bán hàng 100k bạc giá 73 ko mấy mà giàu, dùng chiêu này là thả con cá bé bắt con cá lớn ae chơi mạnh vào đầu tư cho fan xây nhà hạng sang nhất vn

Hunter87 thích bài này.
  3. cái spin này ra ae chơi chẵn lẻ còn dễ ăn hơn, haha

4. có lần tôi đã cảnh báo anh em rồi mà anh em lại không tin, thậm chí nhiều anh em còn trách móc là tôi phá đám, vì làm ảnh hưởng đến ngồn cung bạc giá rẻ của anh em.
    Nhưng nghi vấn rư cơ là tay trong của fan vẫn còn đó, đáng để suy ngẫm.

Hunter87gjahao đã thích.
  5. đúng rất nguy hiểm nếu ko phải nhà fan thi theo kinh nhiệm thì fan sẽ check ip mà boll chứ ko để thế này sơm sập

gjahao thích bài này.
  6. Cảnh báo là cảnh báo thế nào, bạc rẽ hông muốn à, "chất xám mình ko có thì không có nghĩa là người khác cũng như mình, đồng nghĩa mình ko làm đc thì có người khác làm đc ".Có ngon thì vào quay mà ăn đi !!! chơi ko đc thì cút ngồi đoán già đoán non làm lol gì ???

7. ae thử bỏ chất xám ra xem ko quá 1h tạch hết dù 500k cũng hết ấy cả cả caí mu nhiều người thông minh dùng mọi phương án toán học, đều ngồi khóc kìa riêng có mỗi thánh kia ngày 100-200k bạc

8. thật Fan nó ngu *** đâu để thằng giời ơi đất hỡi bạn bè thì không phải ae thì không vào hút bạc của nó :D, chơi xanh chín thì có ăn cc ý mà chất xám

gjahaoyeuemnt đã thích.
  9. chuẩn nó sẽ theo dõi cái ip ấy cứ tạo acc nào là sẽ boll luôn ấy

10. đã là cờ bạc có ăn có thua, chơi ngu thì chỉ có ăn cc thôi, thấy người khác ăn thì ráng mà làm theo. ngồi đó soi mói cũng dek khá hon đc

11. chơi xanh chín thì có ăn cc :D

12. Vẫn câu nói cũ mình ko làm đc ko có nghĩa người khác ko làm đc.

13. đoán già đoán non là quyền của người ta, làm cc gì mà gắt.
    không thích thì khoá mẹ topic lại.

gjahao thích bài này.
  14. Vẫn câu nói cũ, chơi xanh chín thì có ăn cc

15. THế đừng chơi có ai ép chơi đâu

16. Thế nên những thằng hay chơi mà đc nhiều chỉ có bịp, chứ xanh chín thì có ăn cc

Hunter87yeuemnt đã thích.
  17. Đó chỉ là suy nghỉ của kẻ thất bại thôi

18. gắt vãi , kaka

quynhmnls thích bài này.
  19. những thằng vỗ ngực tự hào chơi cờ bạc kiếm ăn được trước sau gì cung bán sới.:))
    còn MU này có RưCơ chơi spint giỏi lấy bạc bán kiếm ăn thì chỉ có Rư Cơ (bịp), mà với cái đầu đầy sạn của admin chẳng lẽ lại thua 1 thằng ất ơ không quen biết đúng không AE
    còn chơi xanh chín thì có ăn cc mà tự hào :D

Hunter87 thích bài này.
  20. Suy nghĩ của Kẻ Thất Bại

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi