Góp ý Fan mở lại K6, K5

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cuongnx, 29/8/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhặt rác quen rồi giờ không có ăn game giải trí không phải chỗ kiếm ăn của chúng mày

2. tôi thấy bỏ k5 k6 là hợp lý vì chung nó trốn hết lên đó cầy rác trả phát triển gì được game

3. Hiện tại đang 200b/1ti , nếu bán 100b/ti thì cho ae fam thoải mái.

4. ko fix để các ông cắm cả năm trên đó với cho bọn cắm rác ko cắm đc nữa. còn cắm kill thì về k1,k2,3 thiếu gì đâu, tại sao cứ phải k6 nhỉ. cố thông báo rồi cứ thế nhé

5. k2 k3 chuan bi dong ng roi ae chuan bi kiem bbãi

6. Chán nhỉ, thánh sv20 thật rồi, em vừa chơi lại , đến bao giờ ms cày max 20k dư đây :(

7. @fantasymc hoan hô anh. Team cave chúa doanket cac kiểu nghỉ hết . toàn ép là ép

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chưa chắc đâu :)). Để xem k2 k4 ae cày sao :)). Chứ k567 có pk thì cũng ko cày dc yên đâu

9. Mở lại K5, K6 phòng vip, phòng thường để sub 20 là được rồi.

10. K biết k2 k4 là map nào ae chỉ giáo

11. fan mở dịch vụ bán zen 100sjc/1tỷ thì ae lại bê ka thoải mái mà fan lại kiếm đc tiền

12. Đang mở bán 200sjc/1ti kìa.

13. có bán đó ae. nhưng mất phúc duyên nữa nhé và 1 tỷ 200 bạc :))

14. Óc lợn . Ngon nhảy lên mà ăn :)). Chỉ biết khóc lóc là giỏi . Ngta đầu tư f thì cũng đầu tu xem nào . Ngồi đợi ăn sẵn chỉ có *** chim vs mưa thôi =))

15. Hê hê . k1 khéo lại vui như thời ss6 :D

16. Cá nhân tôi thấy để chế độ pk là hợp lý còn phần Dv bc Fan xem sét lại mở lại như bình thuòng cho ác dưới 30k dư thì nó sẽ có cạnh tranh và tăng nhưng số ác tốp lên thấy hợp lý @fantasymc

17. muhnss3

muhnss3 Hiệp Sĩ

k6 giờ vắng như chùa bà đanh =))

18. em thấy k6 lên cài chế độ cắm 30p là diss 1 lần như kiểu đi BC DV ý..tránh trường họp coi k6 như sổ đỏ của nhà cắm 24/24 ko cho ai cày

19. K5 k6 để là máp pk mình rất ủng hộ vấn đề này

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi