Góp ý exp chạy rs dành cho tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fanime, 18/7/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fanime

fanime Cư Dân

xin chào BQT và toàn thể ace chơi mu:
    mình là tân thủ mới chơi đc 1 tuần cảm nhận về game hơi khoai. vs 1 tân thu như mh thì chạy rs khá quan trọng để có thể mạnh lên, theo mh thấy cứ rs đc mấy lần là lượng exp sẽ giảm theo số lần rs. rs càng nhìu 1 ngày thì lượng exp giảm càng mạnh dẫn đến việc cày về sau khá là bất công và tốn thời gian cho ace tân thủ. cho dù có đồ ngòn thì vs số lần rs thấp thì cũng ko thể cạnh tranh đc. theo mg thấy cánh giảm exp này bất công vs tân thủ quá. mà trong khi đó nhưng ace đã chơi lâu rồi rs đã cao thì lại khá là nhàn ngày cày có mấy lần rs mà exp vẫn đc giữ nguyên ko giảm. mh xin góp ý ko nên áp dụng việc giảm exp theo số lần rs trong ngày đối vs tân thủ. mà nên áp dụng vs những ace đã rs cao nhìu poin. giảm exp theo số lần rs trong ngày dành cho những nv có lượng poin nhìu. như z mh thấy cân bằng game hơn. ng có lượng poin cao ko thấy nhàm chán trong việc cạnh tranh cày rs mà tân thủ như mh thì cũng có động lực cày cuốc và chạy đua vũ trang. xin hết

2. Fan muốn nhắn nhủ bạn là chơi game giải trí vừa đủ, giữ sức khỏe thôi, chứ nhân vật nào yếu hay mạnh đều như nhau.

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Rs nhiều lần trong ngày acc nào cũng bị giảm hết ko riêng j tân thủ bạn ơi :))

4. Cái này hay nè. Nên cho rs cao giảm ex đi. Cá nhân tôi thấy ngày chủ nhật cuối tháng đua rs toàn acc rs cao ăn tốp đua rs. Từ tháng nnà qua tháng nọ mãi mãi toàn mấy nhân vật đó được tốp

fanime thích bài này.
  5. Thực ra là nếu muốn trải nghiệm tân thủ ae nên chơi mấy sever mở open beta xong vài tháng xập ấy. Sever này tốt nhất là VND mua acc để chơi cho lành. Chia sẻ thật. Cả team mình qua chơi cũng chả rảnh rỗi đc mà lập acc cày từ đầu. B chơi 1 mình lập acc mới làm gì cho mệt

fanime thích bài này.
  6. fanime

fanime Cư Dân

thật ra mh chơi mu này từ 2003 nghỉ tới h. lên you thấy ông gametv live mu thấy nhớ kỉ niện xưa cày mu bỏ học mất xe đạp ăn ko biết bao nhiu trận đòn chỉ vì gamethuvn.net nên ko chơi mu khác. tại mh rảnh nhất t7 và CN lên chạy rs hơi nản. còn những ngày trong tuần treo mt. cũng chỉ muốn giao lưu vs những ng chơi mu này lâu năm thôi. chơi 1 mh cung hơi buồn ko có ai chém gió. mu khác mấy bữa là sập nhìu khi ae đang vui thì mất hứng. cũng đang đâu tư cắm 24/7. qua tháng chạy đua vũ trang. hi

7. Ok nếu cần hỗ trợ team cày và anh em tâm huyết thì mời ae vào Guild CANABIS nhé!

fanime thích bài này.
  8. fanime

fanime Cư Dân

ok thanh B đã có lời mời có gì xin thỉnh giáo, mà hội full rồi B. tên nv mh là MeiJJi , acc elf Namimurom . hi

Last edited: 19/7/20
  9. fanime

fanime Cư Dân

cũng

10. fanime

fanime Cư Dân

11. fanime

fanime Cư Dân

B ơi mh mới đổi tên cho cùng cặp là luffy mh gửi lại lời mời có gì chập nhận giùm mh nhé. tks

12. theo tui ae nên mua 1 cái acc tầm 1tr nv đủ để trải nghiệm và dần học hỏi rồi

13. Để đảm bảo trải nghiệm khi lập acc cáy từ đầu thì xin vào guild mà các a/e hay tương tác , dễ xin slot pt , giúp đỡ lẫn nhau
    Còn nếu thích chạy reset tự sướng thì mua 1 acc MG - Soul - DL - Elf để tìm hiểu sơ sơ trước rồi tự party xong kéo nhau thôi

14. chơi ngày reset văn nghệ vài lần xong săn bắn, cày rs ko chán chết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi