Góp ý event săn ngựa thần

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi yumyice, 14/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chả là đợt trc có ghóp gì về vấn đề ngựa mọc có tọa độ làm ae tân thủ không săn dc boss do các cao thủ xuất hiện quá nhiều. giờ anh FAN có hỗ trợ bằng cách thả random rồi đấy. cơ mà con boss trâu thế thì cũng chỉ có phục vụ cho mấy con hàng top tủng nó săn thôi ạ! mong a FAN fix lại nó trâu trâu như boss Acheron thôi chứ em đánh gãy mấy cái chùy DL ko mất tí tị máu nào luôn :(

2. Tuổi nhỏ làm việc nhỏ - Tùy theo sức của mình

3. Tân thủ thì ăn mấy con ngựa con xung quanh thôi bạn ! 2 con cũng đổi đuợc 1 món rồi :D
    Con Ngựa cuối nó chỉ ăn dame thuộc tính thì phải , không có SSK e rằng không ăn nổi 1 mình 1 con chứ đừng nói là Ks lại ae khác

4. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ăn ngựa con được rồi :D

5. Săn ngựa bị PK k vậy?

6. Có bị nhé

7. em cũng ăn dc rồi mà nhiều con ăn k kịp. culi lên béo chó hết :(

Em Về Đi thích bài này.
  8. ngựa con còn méo nhìn thấy ở đau

hahuncuong thích bài này.
  9. Anh em chạy chỗ vl lắm, hôm 1 mình 1 bãi mà mới ăn 3 con ở đâu đã có chục anh em kéo đến ks :D

10. mấy hôm trước đi chỉ thấy ngựa boss có thấy ngựa con đâu nhỉ

11. Ngựa con ae vỉa nhanh lắm , tầm 5 - 10 giây là hết nếu bạn ko đứng đúng vị trí Ngựa xuất hiện

12. chân chậm uống nước đục ae ạ =))

13. Tuổi nhỏ thì ăn ngựa nhỏ thôi lại đòi mút cả ngựa to. Thế thì nta cày hay mua acc lvtt cao mất cả trăm triệu đồng lại *** bằng đứa tân thủ .thì fan mấy mà sập game. Tân thủ thì đa số là chơi cho vui.còn tốp tép nó mới là gamer đóng góp vào game để duy trì sự ổn định và tồn tại của game.!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi