Thông báo Event 1/1/2021 (dự kiến, áp dụng HN-VQ-BV)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 9/12/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Fan ơi, em có cặp ring công của rf. Theo chương trình 1/1 thì em được đổi sang ring hậu thư hoặc pen tâm thuật và giữ nguyên các dòng .Sau đó đổi mỗi dòng hết 5k bạc. Cặp của em hiện tại là 4 lửa, vậy điều chỉnh 6 dòng nữa cho thành 10 lửa là hết thêm 30k bạc. Tổng thiệt hại là cặp ring 4 lửa thêm 90k bạc, 40k tri ân là được thành cặp ring hậu thư ssk theo acc ạ? Mong fan xác nhận giúp

2. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Đổi dòng ở đây là đổi dòng phụ trội chứ không phải dòng của ngọc socket. Các thánh tính thế thì ring pen thường mất thêm 20k bạc là thành ssk vậy mấy thằng cày hục mặt thêm 1k skill dư để nâng lên ssk chúng nó điên đi đốt tiền ah

3. Ko thấy tăng tỉ lệ op life, tắt máy đi chơi thôi ae chờ event tết Nguyên Đán nhé.

4. even tết nguyên đán có được nạp tặng card ko bác nhỉ

5. thèm tiền là có đấy ^_^

Nhân viên Thuế thích bài này.
  6. Tính như bạn thì ngọt quá. theo như tôi thấy thì hiện tại bạn đang có 1 cặp cũ muốn đổi thành cặp mới thì phí là 60k bạc + 40k tri ân. Sau khi đổi thành cặp mới muốn lên ssk thì phải có 2k sk dư + bạc.
    Chắc là minh tính đúng sai ae gạch đá nhẹ tay :))

Hoanglong11 thích bài này.
  7. Mình pm fan thì đúng như bạn nói. Chát chúa thật

zDonghiz thích bài này.
  8. Chát thì nó mới là ssk :)

9. sao fan không cho sợ kiện nạp thẻ, đổi đồ từ 31/12-1/1 cho đỡ dồn dập nhỉ. còn sự kiện x2 thì vẫn 1/1 thôi.

10. sao ko để 31/12 nạp để có cash mua bùa luôn nhỉ :D

11. 31-12 là tổng kết thu nhập của năm 2020 nên phải đến 1-1 thì của năm mới mới nhiều Lộc ahihihi

12. giờ muốn chuyển thì chuyển cho ai vậy ad

13. đề nghị fan cho x6 phong 8 và 16 và 20

14. ae cho ? sao đợt trước tớ nạp 200k mà ko thấy quả đâu nhỉ (even trước cũng tặng như thế này)

15. sao 2 phòng 18 và 19 vào là ngắt kết nối thế bác Fan

16. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi