Thông báo Event 1/1/2021 (dự kiến, áp dụng HN-VQ-BV)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 9/12/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

CHÀO MỪNG NĂM MỚI 2021, BQT MU gửi tới anh em HN, VQ, BV sự kiện như sau:

1. Ngày 1/1/2021: Tặng 20% giá trị thẻ Reset (gửi qua ATM hoặc ví ViettelPay hoặc ZaloPay/MOMO) cộng vào Cash. Quà kèm theo (chi tiết bên dưới)

2. Tăng x3 exp Master trong ngày 1/1 (sv VIP thành x6, chỉ áp dụng HN và VQ).

3. 1/1: Bán bùa Phong Ấn (bùa siêu Master) cho tất cả, không hạn chế point MT (HN), không hạn chế TOP (BV), không hạn chế ring/pen socket (VQ)

4. 1/1: tăng 50% tỉ lệ thành công khi sử dụng trang Tạo Thần và trang Dung Hợp Đồ (KHÔNG tính trang dung hợp cánh và dung hợp đồ ex sk). Ví dụ tỉ lệ thành công của món đồ bạn muốn ép là 30%, tăng thêm 50% thành công sẽ thành 0.3*150% = 45% chứ không phải 80%

5. Trong tháng 1/2021: Giảm 50% giá mua nguyên tố cổ và bùa kết hợp trong Cash Shop và tăng 10% tỉ lệ thành công khi tạo ngọc thuộc tính (xem cách mua: http://diendan.gamethuvn.net/threads/nang-cap-linh-thach-errtel.1042169)

6. 2/1: Giảm 30% phí cộng thêm/điều chỉnh điểm quả

7. 1/1: đấu giá cánh Wing 4 cc và vũ khí
    + 1/1: đấu giá cánh Chinh Phục + 1 món vũ khí tuỳ chọn
    + 2/1: đấu giá cánh Lưỡng Nghi + 1 món vũ khí tuỳ chọn
    + Cánh Full, level 15, hạn sử dụng trong 1 năm
    + Vũ khí tuỳ chọn 4 dòng hoàn hảo + 5 dòng socket 5, level 15, hạn dùng 1 năm
    + Có thể chỉ định acc nhận đồ, được phép chia cánh và vũ khí ra 2 acc khác nhau

8. 1/1: Dành riêng cụm Hà Nội: đổi ring/pent CÔNG cũ sang ring/pent mới (hậu thư, tâm thuật)
    + Ring DK, DL : 2k bạc và 5k tri ân
    + Ring Sum, Soul, MG, GL : 10k bạc và 20k tri ân
    + Ring Elf : 20k bạc và 20k tri ân
    + Ring QB : 30k bạc và 20k tri ân
    + Sau khi đổi, dòng socket giữ nguyên và sẽ thành đồ vĩnh viễn theo acc (được phép chỉ định acc nhận đồ, ngay khi đổi). Nếu bạn thích, có thể trả thêm bạc và skill để nâng cấp lên đồ ssk hoặc điều chỉnh dòng theo event http://diendan.gamethuvn.net/threads/ban-ring-sieu-socket-sll.1031933/
    + Nếu hiện tại ring/pent CÔNG cũ đang là đồ vĩnh viễn: trả thêm 10k bạc và không thể chuyển qua acc khác

Quà tặng nap thẻ dựa trên tổng nạp :

+ Tổng nạp theo bội số của 40k được tặng điểm quả ( nghĩa là mỗi 40k được 500 bạc + 100 cash + 1 điểm quả). Bội số của 40k là 40k,80k..200k...400k...2tr...
    Riêng cụm Hà Nội: anh em có thể lựa chọn lấy điểm quả hoặc điểm ám sát PK khi nạp từ 4tr trở lên (1 điểm ám sát = 1 điểm quả)

+ Tổng nạp theo bội số của 4tr sẽ được thêm ruud (nghĩa là mỗi 4tr được tổng 50.000 bạc + 10k cash + 500k Ruud + 100 điểm quả). Bội số của 4tr là 4tr,8tr,12tr...

+ Lưu ý quan trọng:

Thẻ điện thoại và thẻ Gate/Zing KHÔNG được khuyến mãi trong dịp này (vì phí gạch thẻ quá cao, anh em thông cảm).

Để tránh kẹt vào ngày KM, bạn nên chuyển tiền sớm >> mua thẻ reset >> giữ thẻ tới ngày event nạp bạc lấy khuyến mại

Quả, Cash không được chuyển qua account khác

Quả được tính tổng rồi cộng vào ngày 2/1, bạn vào quản lý account >> nhân vật >> cộng quả để tự chuyển vào nhân vật. Mỗi nhân vật chỉ cộng tối đa 4k điểm quả.

GamethuVN kính báo !

Last edited: 10/12/20
  2. ZenBank

ZenBank Chiến Binh

Hướng tới tết âm 2021, sự kiện được mong chờ nhất trong năm!

3. ngon

4. Mong a fan cho tăng tỉ lệ op life 90%

nghoandd thích bài này.
  5. Sự kiện này thật tuyệt vời
    X6 skill phòng vip

6. Cùng up nào ae :))

zBlackPearl thích bài này.
  7. Sự kiện này quyết tâm nạp 8 triệu vậy
    Lấy 100k bạc + 20k cashop ( về cày skill ) + 1m rub + 200 quả cày kéo

8. ngon quá 1/1 x6 skin, và 50% dung hợp đồ

9. Thêm quả combo đập op đi sếp :(

10. gom đạn!

ngocquan2893 thích bài này.
  11. cho em ? ngu phát là có phải nạp 8m được Lấy 100k bạc + 20k cashop ( về cày skill ) + 1m rub + 200 quả đúng ko ạ , và 1m rud +200 quả thì đổi lấy cái j ạ , và đổi được bao nhiêu , em đang tập chơi lại game lên chưa hiểu lắm

12. nạp 8 triệu
    được 100k bạc
    20k cashop mua bùa cấp độ bán cũng đc 12k bạc rồi ( chưa kể cày skill ngon lành )
    1m rub = 6k5 bạc
    còn quả thì + cho nhân vật , để tăng dame tăng thủ
    tính ra 8m sẽ mua được 118k5 bạc tính ra bạc chỉ có giá là 67 nghìn vnd /1k bạc
    còn hiện tại ngày hôm nay 9/12 TG đang thu mua giá 73 nghìn /1k bạc , và bán ra giá 77 nghìn /1k bạc

13. ruud bán 1m = 6k5 bạc 200 quả lên điểm quả cho nhân vật

tinhyeuMUHN thích bài này.
  14. A ơi sao ko cho 2 cách Chinh Phục Lưỡng Nghị ra tù đi A có hạn làm gì đổi bằng sự kiện đổi cánh ý A

15. em tưởng 1m rud j ý + vào cái ji lvtt pk cho dame khỏe ạ , và jio đang ý định nạp phải chờ tận gần tháng nữa buồn nhỉ , giá kể cho nạp luôn lấy bạc chơi luôn !

16. 1m rub đó
    dùng để lên điểm lever Thuộc tính

17. em tưởng 1m rud j ý + vào cái ji lvtt pk cho dame khỏe ạ , và jio đang ý định nạp phải chờ tận gần tháng nữa buồn nhỉ , giá kể cho nạp luôn lấy bạc chơi luôn !

18. vậy 1m ý lên được bao nhiêu điểm ạ , để em chơi đấy !

19. mình ko rõ lắm

20. cho em ? 1m rud ý thì lên được bao nhiêu điểm lvtt ạ , em đang lvtt 20 ạ !

damcongtu thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi