Em - Tình yêu của tôi

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi 0168305240, 26/9/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG]

Mùa đông trở lên ấm áp khi anh giờ đã có em bên cạnh , mùa xuân ngập tràn nắng ấm lũ chim ngoài sân đùa vui hót vang .

Đời đẹp tươi khi có em , lòng buồn tênh khi vắng em , người ơi giờ đây anh chỉ mong được gần em ^^

saivado1 thích bài này.
  2. Mềnh là mềnh thích con ngựa kia rồi đấy nhé...........^_^

0168305240 thích bài này.
  3. Thật thế á @@

onion17 onion17

4. Mềnh ước đc như chú ngựa đó...(cho cưỡi) hẻ hẻ......................

5. thế á., rất chi là thông minh đó, tới mình đây còn chưa được thế nè :(

6. Chốt đúng 1 câu thật lòng: Ăn em nó chưa?

7. Cái lão này hỏi toàn câu khó trả lời quá à , ăn uống cái gì, tình yêu trong sáng mà :">

8. Xin lỗi em đá có bạn trai chưa :)>-

9. Tình yêu trong sáng, phang nhau trong tối. Cái này ai chả biết, nói phét làm gì =))

10. :( không thật mà, vì đây là người tình trong mộng :D

11. Hóa ra yêu đơn phương. Ôi mẹ ơi, thế kỷ này rồi vẫn ôm người trong mộng=))

12. Nặng tình với em quá đâm ra mình sắp thành 1 thằng điên cmnr , từ bỏ thì ko được, mà ôm mộng thì sầu thiên thu :(

13. Thôi thôi, nín ngay. nghe thơ văn mà buồn....vãi. Em nó không yêu thì yêu đứa khác, thiếu gì gái

14. Cũng muốn yêu đứa khác nhưng mà khổ nỗi : Tình này đau buồn mình tôi thấu, ngẩng mặt than trời có ai hay :(

Thu Muộn thích bài này.
  15. Nín ngay cái giọng điệu sến sẩm này đi. Mua 1 liều thuốc ngủ, nghiền ra thành bột, hòa vào nước uống, bế lên phòng. Thế là không yêu cũng phải yêu

16. Nhưng anh ơi em sợ đi tù nắm :((

17. Cùng lắm là 15 năm thôi;;)

18. 15 năm chứ có phải 1 ngày rưỡi đâu :( cuộc đời tan tành mà để tiếng xấu thiên thu :D

19. Thế lúc sướng ai sướng cho =)) Mà suy cho cùng nó mà cứng quá thì cũng nên buông tay.

20. Anh cưới chưa ? dạo này còn cày cuốc gì nữa hem ?:x

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi