em tính ráp 1 em PC mấy bác tư vấn giúp em phát :D

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi xuanman151, 9/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thôi chết dở rồi mấy bác ơi , lỡ tay rước em dell U2414H về mà k có cổng cắm vào CPU . bác nào giúp vs chắc em chết mất

2. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Chém bão =)) con này có 2 cổng DP, 2 cổng HDMI, 1 cổng mini DP, cắm tòe tay ra không hết chỗ =))

3. Có khi nào main hoặc card không các cổng giao tiếp đó, chỉ có DVI chẳng hạn ^^

4. thisibuon73

Sếp ơi, chẳng nhẽ lại có người dùng 1 con main cấp thấp hoặc ko có VGA rời cho 1 con màn tầm cao cấp như con Dell U2414H ?

5. Hì...... Biết đâu được .
    Xả mấy con block cho anh build con ITX đi rồi lên đời là vừa. Trước tết có mấy dàn rẻ trên voz giờ tìm chẳng thằng nào bán, buồn ghê

6. thisibuon73

em dóc Block cũ ở dàn đó ra lắp vào con máy phụ chạy AMD rồi =)) tạm thời chẳng còn dư cái j` cả =)) máy chính máy phụ đều chơi wc =)) phê vãi sếp ợ!

7. em mới tập tành bên máy tính nên chả biết gì nhiều các bác chém nhẹ tay :D VGA em k có cổng DP . tối qua loay quay kiếm mãi cái cổng =)) sáng nay hỏi mới biết nên chạy đi mua dây HDMI mà giờ thiếu driver nữa là ok rồi :D

8. Có gì sai sao? 1Triệu đồng và 1 triệu đô là khác nhau rất nhiều. Nhưng 1MBs =8Mbs thì có gì sai? Đã đọc kỹ rồi đấy thôi.

9. lại nói mùa hè,mùa hè máy tớ giống hòn than ý :(

Loi Loi thích bài này.
  10. cho t mượn cấu hình của bạn.bạn nên xem lai thùng máy xem có thoáng hay có bui và keo tản nhiệt bạn thay lâu chưa

11. cuối cùng cũng xong máy rồi :D , giờ thiếu con chuột vs bàn phím game nữa là ok . em tính mua chuột logitech g602 vs g502 . chuột nào xài ngon mấy bác tư vấn giúm em với . tư vấn giùm em bàn phím nào mượt bắt mắt xíu :D tks ợ

Các file đính kèm:

12. Bộ chuột bàn phím Motopeed S700 Gaming giá 300k đủ cho bạn chơi game

13. G700 chơi khá ok

14. Kiếm cái đế tản nhiệt đi bạn. Chả có cái laptop nào mà chạy game mùa hè lại không nóng đâu:)).

15. G700 giá hơn cao quá bác ơi :D , tầm g602 hay 502 thì dc đang thích 2 em này :))

16. Chơi mu thì cũng ko cần ngon lắm ^^
    2 con kia chưa chơi nên ko dám góp ý.

17. :)) đâu phải mua về chơi mu không đâu.còn nnhìu trò khác nữa =))

18. M choi r nên m pit.hihi.chơi CF thi khỏi ns

xuanman151 thích bài này.
  19. Chuột thì tùy cỡ tay và cảm giác cầm của mỗi người thôi, minh chẳng bao giờ dùng đến 6400 dpi, chủ yếu là không bị delay, cầm nắm lâu không bị mỏi.

20. thisibuon73

VOte ban =)) case có windows lại đút gầm bàn thế kia :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi