Offline ĐÚNG LÀ ÔNG LỜI NHƯ ĐỒN

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tanhuongdh, 19/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Là sinh viên đi học xa nhà, mong kiếm từng đồng để phục vụ cho ăn học vậy mà hôm nay,vậy mà cái ngày định công mệnh này, đúng là cái ngày thật là nhọ,nó cũng đến với mình, bị lừa ADM k giải quyết ( chắc tại lão soi IP mình chỉ thấy mình nhận bạc vào, không mua bạc bao giơ :D) nên đã thanh lý đồ đạc và ép đồ (w2,5 sit,đồ dạc đạp b vào cũng sịt,dùng jew khóa f cũng sit) sơ sơ cũngtheeitj hại tầm 15ksjc vào mấy ngày nay,mà chẳng dc cái gì nên hồn!!! Nhưng vẫn k hết buc bằng cái là mấy anh làm quản lý găme k bao giờ trả lời TOPIc mình, dù mình đung hay sai, và có những góp ý hết sức ý nghĩa..........................................................................đến giờ nayfem hết nể các bác rồi, làm ăn quá là chán, chỉ để ý vào mấy ông hay nạp tiền, nói chung là các bác sống khinh nghèo !!!

coixuongkkhoanglong123 đã thích.
  2. Vãi cả kiếm từng đồng để phục vụ cho ăn học ^:)^

ChetGiaVotanhuongdh đã thích.
  3. Chắc do bận thôi bạn cứ đợi một chút nữa đi tôi tin Vipr sẽ có mặt giúp bạn !

tanhuongdh thích bài này.
  4. có làm Gờ đá trong thời gian chờ ADM repplay ko bác @@

tanhuongdhanhvaemct đã thích.
  5. sinh viên hư hỏng quá.k lo học hành suốt ngày cày game .nên cho ông xịt để ông nhớ lời mẹ dặn...gắng học nghe con, sau này thành tài giúp ích cho MU HN =))

ChetGiaVo thích bài này.
  6. DLQ cơ mà tóc bạn đẹp đấy =)) Nện hết 1 Gu Gồ thì chắc là chuột nó phải chạy lên đến đỉnh đầu :)) =))

P/s thớt : Bình tĩnh đi b ơi =)) Giờ b bán hàng mà 1 thằng nó vào mua phát hết khoảng 200m với 1 thằng mua hết có 20k, thậm chí còn bán thêm cho mình thì bạn cũng có cách ứng xử khác nhau mà :))

7. Disme chuẩn thế ông ei =)))

8. chúc mừng đã cai nghiện thành công

9. sinh viên thì giống mềnh. hnay thì mình đỏ.kiếm trên chục K :v

10. MU này nghiện nag rồi, cai đc thì lấy trai à, nói nghe mà chán :P

11. sinh viên thì k có chơi cái này nhé ban, nghiện vào thj tiền đâu mà ăn :-ss

hoanglong123 thích bài này.
  12. summon123

summon123 Tân Thủ

Người yêu xinh đấy :D

13. nạp 100 củ xem đăng tipic có ng tl ko :), chơi free thỳ chấp nhận đi

KhachPhongTran, hoancon89tanhuongdh đã thích.
  14. cơ bản là không có tien

15. e chỉ nhờ hồi bên thần long bao nhiêu bài đăng ko đc 1 cmt nào của GT, mà rất ýt gT trả lời 2 cmt trên 1 bài. vậy mà có vu MRT mất w3 dw. vào cmt chỉ bảo tận tình :D

hoancon89tanhuongdh đã thích.
  16. đắng nhỉ :D

17. xin dk bỏ 1phiếu cho pan hiền >:D<

18. Đồng ý cho cậu 1 lá phiếu.

19. m chơi free khác ng nuôi sv bạn à chịu khó có những ng như vậy mới có game mà chơy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi