Thắc mắc Đua Tốp Tháng 8

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi timlainiemvui, 22/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi thấy bạn ý cmt nào cũng xin cái có lợi cho mình.=> khôn lỏi vliz

tocbacvjp thích bài này.
  2. cho e hỏi thế còn hệ số điểm thì sao kiểu trên 500l rs thì đc x2 hay 3 j cơ mà
    hay bây h = nhau hết không quan trọng rs nữa @@

3. ^^ có gì đâu. t cũng ko đua tốp cmt thế thôi mà các bác lúc nào cũng sẵn gạch cho e thế làm gì

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn ý ngụ ở G Battu =)). Công nhận là từ VQ sang mà vào dc mấy G khủng là cũng ghê vãi . Mình toàn bơ vơ solo cắm rác.

YeuVoNgovisaolaithe đã thích.
  5. mỗi ng mỗi cách chơi cậu cứ nói thế/ có 10 con rồng cậu ăn 7 còn nói gì. t rảnh thỳ đi CC kiếm viên BS cũng thấy vui. thi thoảng săn con boss cũng thích. sv 8 mình ko pk ngta thỳ bị ngta pk. t bị pk nhiều nên t gặp ai t cứ pk trước cho chắc cú. chứ có gì đâu mà căng. t cắm ảena cũng bị rỉa thần mã suốt cũng vui mà :))

tocbacvjp thích bài này.
  6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Vấn đề là ở SV PK thì chấp nhận rồi. Chỉ có điều nhiều lúc chạy qua thôi mà còn bị truy sát =)). Chứ cướp boss hay PK bt cái đấy ko nói. Vớ lại tôi chả còn cay cú, săn rồng làm thú vui thôi.

7. có truy sát à. chắc nhầm. m chỉ săn bos đúng 1 phút xong sang đi CC mà. thích đi CC tele hơn chứ có đuổi cùng giết tận ai bao giờ đâu =))

8. e chạy từ 00h den tam 5h sáng cho a.con lai ban ngay kêu tụi n phụ đi :D

timlainiemvui thích bài này.
  9. thật ko đấy :)

10. saivado1

saivado1 SuperMan

Rất nhiều bạn chỉ quan tâm tới điều chỉnh về điều kiện được phép tham gia (nhân vật reset < 2k) mà quên đi hoặc không để ý đến một điều chỉnh rất quan trọng khác, đó là: Cách tính điểm TOP, thay vì trước kia:
    Thì nay tất cả nhân vật reset dưới 2k lần khi reset đều chỉ tính hệ số 1 (1 điểm/lần reset).

Tức số điểm TOP reset trong ngày = số lần reset trong ngày hôm đó.

Ví dụ: trong ngày 28/8/2016 nhân vật A (reset 1680) reset được 19 lần >> nhân vật A đạt 19 điểm TOP reset ngày 28/8/2016.

DucLinhConBuom đã thích.
  11. Với cách mới có thể 1 điểm 30 bạc, tuy mà hàng top là giữ top chắc cũng ko hẳn top nào ham giải, mà ko hẳn top là dễ top vì giật giải thường kèm team tốt, nhưng giữ top thôi ngồi lì máy thì mệt, đó là tâm trạng chung,
    @ly93 đang pt cắm chuột raikon thế nào ko để ý bỏ pt rồi phệt mình về làng vậy :)). :P.

12. C
    char nào vậy anh có vẻ vui rùi

13. Fan nhug giờ tốp 1 lười và ko có thời gian đua cậu hiểu chứ.

ly93 thích bài này.
  14. Chắc nhầm à. Chứ m có bao giờ vậy đâu. Hjc m chỉ cắm raikiol song lên arena. Nhưng đấy là chủ nhật. Ngày thg đi làm về chạy k hét đc mấy cái event đã đi ngủ r

15. Có mỗi a là trả lời cái quan trọng nhất thiu ^^

saivado1 thích bài này.
  16. lại có 1 cuộc đua được mở ra , mệt rồi nhường sân cho các anh tài , mình đi bộ

17. Có cả cái này mà không để ý nhỉ? Vậy a cũng thuê cày chỉ cần lấy lần rs chứ đua lấy giải thì chẳng mong.
    Ai nhận sms 0986869896 nhé. Mà khi nào đua nhỉ ae

18. Lúc m mua acc này chủ cũ đang ở g muhn nhé. Sau m mua vài hôm bị kick. M có xjn vào lại g muhn nhưng k đc. Sau bơ vơ 1 thời gian quen 1 số ng cũng bơ vơ như m. Họ nói xấu ngocha ghê lắm. M thỳ ai nói xấu ai cũng kệ. Nhưng ngta có câu khi 1 ng ghét bạn thỳ họ lên xem lại chính họ. Còn khi nhiều ng ghét bạn thỳ bạn nên xem lại chính mình hihi. Sau m đc chủ G thacloan mời vào G mà.

19. nhắm chừng đỗi luôn fan mới :))

shanghai thích bài này.
  20. có khi thế thật:))

Hi ím Min Min thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi