Thông báo Đua TOP Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 25/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ad ơi. Đua top dc w 20 ngày. Sau 1 tháng lại w 20 ngày. Thì làm j còn ai muốn bỏ tiền chục triệu ra để up w 2,5 nữa. Vì họ up lên 15 cũng chả ăn thua gì vs cái w của event. Rồi còn ring 80 nữa. Ad bỏ cái giải w hạn sd đi. Nó nhàm quá mà ae k còn động lực up wing nữa. E xin hết ý kiến

CaoBang thích bài này.
  2. đua cái này đc gì thế ae

3. Bỏ top rs đi @@ cày rs chán quá @@ cắm rs nhàm quá ! lọc cọc 13 lần giờ mới cách 10 lần

4. Dual gì cũng được nhưng đừng tính số lần rs là ok

5. thật sự bác nói rất hay, em thấy mấy vụ đua top này nản quá. cứ đua top như mấy sv cũ có phải hay hơn không?
    đua top kiểu này chỉ làm cho số men bỏ game nhiều hơn thôi.

6. nghĩ như bác thì ...... sv sẽ tồn tại được bao lâu.....

7. nên cho rs it thôi adm con thi
    như này chuẩn nè

DaVinci thích bài này.
  8. Đua top ghi điểm thì chơi NV mới RS cần LV thấp, nhân vật đó RS sẽ nhanh ghi điểm nhanh, nhưng sau đua top thì những NV đó hầu như bỏ.
    Còn đua top như hiện tại muốn RS ghi điểm cần phải LV 400 như vậy sẽ lâu hơn, và cái được lợi là lần RS. RS nhiều có thể đổi poin dư, đổi poin master . . .

9. phần thưởng hót quá :D

10. đc gì mà hót thế bạn

11. Đua top thì cứ đua nhưg đừg tính đua top áp dụg luôn vào lần rs như vậy là đc. Làm thế mb sẽ nản hết. Ko phải ai tham gia game cũg có nhìu time để kềy cuốc.

12. về vấ đề này ý kiến riêng của em là 1 adm cho đua top đâò ngọc như mọi sever khác, 2 lad adm cho ae reset kiểu này nhưng mai không tính số lần rs đó vì sẽ làm sever fat triển nhanh là 1,và khiến ae k có thời gian bị tụt lại quá xa là 2, em mong adm có nhứng thay đổi đúg đắn để sv ngày càng fat triển

13. A.e cho hỏi Phòng nào NoPK Phòng nào PK thế... vào kêu ko thấy ai trả lời

14. Kingofgamesd2

Kingofgamesd2 Tân Thủ

phòng 3 với 10 là non pk nhen cậu , còn lại pk hết

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Vâng. Cuộc chiến dài hơi như vậy mà nhận phần thưởng có khác j tháng 10 đâu :)). Hàng sử dụng dc 1 tháng và bạc khóa. Cứ như tháng đầu tiên còn có hứng đua

16. cứ cho rs đào ngọc là hay nhất ad ạ

17. ADM cứ làm thế này kahsc gì MU lậu@@ ae làm gì có hơi mà thở? mấy ai rảnh để đuổi top mãi đc?

18. manu12

manu12 Hiệp Sĩ

Ae cho hỏi cái đồ tặng kèm w2 Luck +6 hsd 20 ngày là sao vậy

19. chỉ tính rs khoảng 5 hay 10 lần thôi anh. còn 10 hay 15 lần kia tính điểm top.như thế a.e đuổi cũng dễ mà SV phát triển k quá nhanh :))

20. Ngày đó thay vì rs thi mở cửa mt thoải mái, đua mt xem ai nhiều mt hơn là win =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi