Thông báo Đua TOP Vương Quyền tháng 12/2015

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 22/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đính chính chút bạn ơi tháng 11 vẫn thế đây là tháng 12
    I/ Thời gian : diễn ra trong 1 ngày, từ 0h đến 24h ngày 27/12/2015 (ngày chủ nhật thứ 4 của tháng)

2. @GangterMU + @fantasymc mấy bác xem lại thời gian đua top tháng 12 đi chứ từ 0h đến 24h thì căng quá đua từ 0h đêm hôm chước đến 0h đêm hôm sau thì ai mà đua được theo ý kiến của em thì có vài phương án khả thì có mấy mốc như sau :
    - 8h - 20h
    - 9h - 21h
    - 10h - 22h
    - 12h - 21h
    chứ đua 0- đến 24h nghe căng quá các bác à :(

3. như vậy nghĩa là những nhân vật tốp 1 không được đua tốp tháng sau hả? GangterMU @fantasymc

4. Skeptic

Skeptic Chiến Binh

làm dâu trăm họ khổ thế đấy #:-s.Đua top cho rs thì kêu phải đuổi theo top =>mệt, ko cho top 1 đua thì kêu không công bằng cho top1=> than thở,thời gian từ 12h-21h thì kêu nhưng ng đi làm ca 2 thiệt thòi, thời gian từ 0h-24h thì kêu dài quá=>căng....Chung quy lại là được voi đòi 2 bà Trưng. Đua top là dành cho những ng có thời gian rảnh họ tham gia, ng đi làm, có gia đình , bận công chuyện thì đua top làm gì mà cứ mỗi ng 1 ý kêu ca. Em thấy là các bác gạch đá ít thôi, đặt mình vào địa vị ng khác suy nghĩ 1 chút trước khi nói, đừng cá nhân hóa mọi vấn đề.

VuaHungPK thích bài này.
  5. Thế này đua chỉ dành cho những ng rs thấp thôy chứ rs cách top khoảng 20 lần trở xuống là ko thể tham gia roài. Sao event j mà lạ vậy nhỉ?

6. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

nói chung thì k ham hố lắm. Mỗi cái w3.5 là ngon nhưng cầy thế vất quá, bạc khóa thì chẳng ham đủ dùng r :)). Cái này AE tân thủ kiếm bạc khóa còn AE pro thì cố kiếm w3.5 săn boss thôi

dovantung thích bài này.
  7. ủng hộ chính sách này nè bác GT. như này thì hạn chế mấy ông rs max đẩy top lên cao >:D<>:D<>:D<

dovantung thích bài này.
  8. 29/11 này có đc rs thoải mái ko ad

9. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Mình thấy không ổn lắm. Như vậy các nhân vật chính muốn đua bắt buộc phải kém TOP1 14 lần rs.
    Mất ổn định quá. Mà phần thưởng thì toàn bạc khóa :(

dovantung thích bài này.
  10. achiko = ăn chim ko :))
    về việt nam chưa :v

dovantung thích bài này.
  11. có x2 MT ko thế đại ca lỗi sv ctc rs em cày MT vỡ mặt ra rồi còn đua top nữa chắc phải thuê cày MT thôi -_-

12. luật này thấy hợp lí nè

13. mình vẫn thấy đua top bằng đào ngọc hay hơn. vừa dc jw. vừa được thưởng.

14. rs 3x lấy con tm + 6, cố găng ngày hôm đó lên 4x quăng ring ( nhưng phải làm Q3 hơi mệt ), hoặc lên 45 lấy w2 + 15 + exp ttd.
    Lấy 4 con max top kéo là lên vèo vèo :)

15. chắc top 1 ko đua đc đâu

baduy thích bài này.
  16. thế chốt lại là rs có đc tính k ?

17. chắc rs 12 lần/ ngày

18. Bên sever HN lúc nào chả đua từ 0h bạn!

19. Đua top thế này là ổn rùi !
    Event đua top dành cho những bạn thích đua top .Phần thưởng đua top là bạc khoá như vậy là ok rồi .Phần thưởng ở mức vừa phải để những ngừi ko tham gia đua top ko thấy bị thiệt thòi hụt hẫng thậm chí là ''ganh tị " ^^ .
    Đua top ko tăng lần rs làm cho ae đều dễ thở hơn ko phải lo lắng chạy đuổi theo top nữa .Bạn nào thích event đua top có thể tạo nhân vật mới và tích điểm từ đầu tháng rồi tới ngày cuối cùng đua .Nhấn mạnh là các bạn thích đua top nhé .Còn những ai đứng ở top1 thì cũng ko cần than bất công làm gì vì nếu thích có thể tạo nhân vật # đua để lấy phần thưởng cho acc chính dùng .

VuaHungPK thích bài này.
  20. cứ kiếm ít bạc khoá là ok rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi