8 về game ĐẤU TRƯỜNG STORM ( BẢN CHÍNH THỨC CỦA BTC MỞ RỘNG CHO TẤT CẢ CÁC CHỦNG TỘC X5)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi longbien999, 27/10/17.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

2. coi 2 bạn đánh giải 3 mà cười đau ruột ;))

macxebopcu, =DapVoMom=hoangtruong88 đã thích.
  3. Giải đấu ĐẤU TRƯỜNG STORM LẦN 1 đã thành công và chính thức khép lại với các vị trí như sau
    Ông vua đấu trường mùa thứ nhất thuộc về
    1>DK NighSweet
    Giải nhì thuộc về
    2>DK
    Mecxibopcu
    Giải 3 thuộc về QB
    3>QB MayThicGiz
    Giải cá nhân có lối chơi hay và đẹp mắt nhất. các bạn ( tất cả các khán giả) hãy bình chọn để BTC tổng hợp thống kê lại nhé ( time bình chọn là từ ngày hôm nay đến hết 23h59p ngày 12/11/2017)
    chúng tối sẽ tổng kết và trao giải sau ngày bình chọn cá nhân có lối chơi hay nhất.

Chúc các bạn thành công và có nhiều niềm vui trên con đường khám phá những miền đất mới, kết thân với nhiều bạn mới trong lục địa MUHN của chúng ta.
    một lần nữa thay mặt cho BTC giải đấu tôi @longbien999 cùng @CuongPham xin gửi lời cảm ơn tới toàn thể ae đã tham gia và ủng hộ tài chính cho giải .

cảm ơn các anh em PV quay phát @taythep , @TuPham đã giúp đỡ chúng tôi thực hiện quay phát giải đấu này.

Và đặc biệt cảm ơn nhà tài chợ Vàng ID @minhtoanmobile chủ sở hữu Top1 poit dư toàn bảng của MUHN. zZTuanKiet

lần đầu tổ chức 1 giải đấu lớn mang tầm cỡ toàn lục địa cho các chủng tộc lên không tránh khỏi những thiếu sót, và bỡ ngỡ mong toàn thể ae góp ý để cho giải lần sau quy mô và thành công hơn nữa!
    BTC trân trọng cảm ơn anh em!

Last edited: 9/11/17
  4. giả chơi đẹp chắc chả có ai sứng đáng ... mà có trao thì lên trao cho em Định TieuCai PV ... đê em ý có trách nhiệm làm viedeos tiếp theo...;))

=DapVoMom=, Tay Thépkingfitnes đã thích.
  5. Phong cách 1 phiếu cho DL HauNghe79.

=DapVoMom= thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi