Thắc mắc đứng cày MU túm tụm kiểu này 20 năm liệu có cày được 800 skill không

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xetinhyeu, 19/3/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi có quen 1 dân chơi MU nổi tiếng nhất trên vùng đất thái bình với biệt hiệu Mạnh Xinh Xinh , không chỉ là xinh đẹp , mà còn đẹp trai nữa , với cái tên quen thuộc trong game phuthopro , tôi có chụp 1 hình ảnh về phong cách cày kéo trong game chuyên gia đứng túm tụm vào , bảo là đứng chia nhau ra 1 chút không nghe , hắn ta nói cày thế này mới nhanh xa gần không quan trọng , do vậy tôi hỏi mọi người , hắn nói thế có đúng không , xin cảm ơn nhưng không hậu tạ
    pjhu tho ham happpppppppp.GIF

longbien999, chieuhoipm2abinh đã thích.
  2. tụm vào thì lượng exp mỗi con quái cả team đều nhận dc. còn nhanh hơn thì ko giám phát biểu :))

chieuhoipm20936091109 đã thích.
  3. mình nghĩ Đại Gia Cứ Mua Phong Ấn 1 Tháng Liền Cắm Po 1 mình cũng lên đc 800 Skill chong vòng 1 năm :)):))

4. vậy ah đẹp trai nhưng hơi bảo thủ ý kiến mình là như vậy

5. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Theo kinh nguyệt của mình thì:

Tuỳ theo bãi ban đứng Nếu bãi hẹp lượng quái ra cũng kiểu tụm lại :D ko tản mác thì mình đứng " xích lại gần nhau" vẫn ok
    Ví dụ như mấy bãi Vip K3 mấy bãi đó đứng tụm lại đc

Còn mấy bãi gần tháp tinh luyện K3 hoặc mấy bãi ở K3 sát mé tay phải màn hình Lượng quái ra tản mạc Nếu đứng tụm lại bạn chỉ ăn đc 4 - 5 con quaí
    Trường hợp 5 acc là của bạn:

Nếu bạn chia ra đứng là 4 góc xa nhau ra 1 chút Acc chính bạn để ở giữa 4 acc kia ( miễn là acc chính nhìn thấy mấp mé dáng 4 acc kia ) thì lượng quái bạn ăn đc tầm 8 con là ít >> EXP nhận đc nhiều hơn

Trường hợp bạn xin pt đc người khác

Họ yêu cầu đứng xa, nhưng đừng xa quá miễn sao trên màn hình bạn phải nhìn thấy 4 acc kia Nếu ko thấy 1 acc nào đó trong 4 acc đó thì bạn sẽ nhận đc thiếu exp của acc ko nhìn thấy

nguoidep thích bài này.
  6. Đã zalo cho chủ acc ^:)^=)) thánh cày

7. Đệch mịa mày dìm hàng a hả
    Cái đó mình k ngại nhé
    Tks chú nhé điệp

zPhượng Xynhz thích bài này.
  8. theo cá nhân t thấy thì khi quái chết mà ko nhìn thấy quái đó thì nv cũng ko nhận đc exp dù kể cả nhìn thấy nv dam chết con quái đó

le duc thích bài này.
  9. đứng gần mà gặp thằng thối chân với hôi nách thì có mà......

Em Về Đimacxebopcu đã thích.
  10. Cái này chuẩn nhất này.

macxebopcu thích bài này.
  11. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

phuthopro muốn bạn ấy nghe lời vào game pm mghienmg, nghe lời mghienmg lắm,

12. Hix ,thế thi cảm ơn ý kiến đong góp của mọi người , mạnh dân chơi thái bình đã vào và có TK diễn đàn là chieuhoipm2 ( chiều hôi Phát mùi 2) chắc là hôi lách hoặc 2 năm tắm 1 lần gì đấy

13. Mình chắc chắn 1 điều là số ẽp nhận được của tổng 5 con đứng trụm lại se nhiều hơn tổng số ẽxp của 5 con chia theo góc . Team chia đứng góc chỉ để kéo con nv chính đứng ở giưax thôi còn 4 con còn lại chì có vai trò cave

macxebopcu thích bài này.
  14. chắc tiện thể khoe exp luôn.
    team mình ăn 3cs + 4 con 35 = 140% mà được có 130 exp.
    trong ảnh thấy có 2cs mà 216k là vip rồi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi