Thông báo Dọn dẹp và xoá acc rác

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các bác giầu thì ai đua đc. Nhưng còn rất nhiều ae yêu MUHN nhưng lại có rất ít thời gian để cày, chỉ muốn có 1 vé quay về tuổi thơ nên cày quốc bt thôi. Chứ chơi kiểu Nạp thì sang nghĩa khác rồi. Bác nói thế là chưa chuẩn. Còn họ đâu có đòi đc đãi ngộ như nguời nạp nhiều đâu. Chỉ đang bàn luận về vấn đề dọn acc rác của bác Fan thôi.

2. Cùng ý kiến như bác. Bác Fan có thể check acc rác theo nhiều cách mà. Nếu theo như bác Fan nói trên kia thì game sẽ lại theo kiểu Hút máu của MU bên Mobile rồi. Kiểu như BÊN away ấy....mong bác Fan xem lại. Đây là ý kiến cá nhân e thôi.

thanglong76 thích bài này.
  3. Chơi kiểu ôn lại tuổi thơ thì cứ việc, đang nói mấy ông đang đòi côg bằng với ac top ấy.

4. Up
    Mong mấy ông già cổ hủ xem lại để đỡ mất tiền tin nhắn xin mở acc ^^

5. em có cái acc để quay đồ vói qsv spin ko rest có bị khoá ko các bác

6. mình chơi 3 acc, 1 chính 2 phụ. ko biết 2 acc phụ chứa đồ có bị xóa ko nhỉ.
    (nhìn 8 trang toàn chữ chả có time đọc :) )

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Log vào cái biết ngay :))

Nguyễn Tuấn Phong thích bài này.
  8. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

sai thì nt cho fan là ok ngay

9. Nhìn lên nhìn xuống thì chắc những ông thích ăn lười đầu tư là kêu nhiều nhất, những ông thích fixx và đề nghị fix fix thì đa phần muốn cày rác nhưng ks không lại hoặc bị ks không trụ được. Chứ mình chơi 4 acc có bao giờ thấy đầy đâu nhỉ, đầy mỗi x2 thì là chuyện bình thường

zzbaokezz thích bài này.
  10. Ủng hộ fan làm mạnh tay

zzbaokezz thích bài này.
  11. Dự án bỏ đi a ơi

12. Dự án này khả thi anh fan ạ

13. ở topic như này, những thằng biện minh hoặc đưa ra nhưgx ý kiến phản đối thì chính là những thằng nhặt rác. Những thằng đó dù ở mức cùi chạy chục acc hay pro cả vài trăm acc thì nó vẫn luôn lấy tiền của Fan chứ ko đem lại lợi lộc gì cho Fan cả. Nên là nó gào mồm hay bỏ game cũng vẫn cứ là ok.

zzbaokezz thích bài này.
  14. Đồng ý

15. Mình ko có cắm acc rac cùi và mình phản đối cái này vì nếu ko thì ae phải mua đồ zen ngọc giá cao đấy

zzbaokezz thích bài này.
  16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko rs thì có mà nhăt dc shit ? Ko làm mà đòi có ăn hả ? Fan cũng là ng , ai ăn ko của ai cái j =)). H zen ngọc tăng giá thì cũng thế thôi:))

zzbaokezz thích bài này.
  17. úp mong fan khoá hết acc dưới 300 lần rs lại là hợp nhất trên 300 đến 2k lần thì để

18. thế cái việc RS nó nhiều hơn hay ít hơn số zen ngọc kiếm dc . nói mà vẫn ko chịu hiểu nhỉ. làm với ăn cc gì.

zzbaokezz thích bài này.
  19. bán 700k bạc ai mua pmm

20. Bỏ đi vẩu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi