Thông báo Dọn dẹp và xoá acc rác

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ae nghe nhạc Lâm Chấn Khang nào =)) kệ bà game đi .. cho ae nhà Fan chơi 1 mình :)) chán

Smod: Bớt spam nhảm, cảnh cáo đấy!

Last edited by a moderator: 29/3/21
    daulaube thích bài này.
  2. anhtraifan2020

anhtraifan2020 Hiệp Sĩ

Ngày trước mình cũng Bị Admin chơi đểu , cày lại không lập được thêm tài khoản , admin khoá acc vợ , cho chồng đi ngoại tình , đề nghị admin mở thì admin không mở , vậy là mình đổi luôn acc ý sang số điện thoại 0904 45 44 44 . không tin anh em có thể gửi được mã ưu tiên mà kiểm chứng . account tên Ongcuafan

3. Cá nhân em nếu 24h ko rs thì ko vào game dc

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko vào game thế rs tiếp hay chơi game kiểu j ?

MUHNss12tungkute đã thích.
  5. Nó bị ngáo đá, nó nghĩ game chỉ có mỗi chức năng reset. Ngoài ra éo cho ae vào game để cày master hay quay đồ, hay pk dạo,... nói chung là đầu nó nhiều phân mà ít não :))

kecodoccz thích bài này.
  6. Trước kia 2008-2009 thì trên web có mục lever ủy thác nhưng phải trả băng bạc tuỳ theo lv hiện tại của nv ... mà số bạc phai trả tuỳ theo lv nv nhưng sau đó thì fan hủy .... giờ này không vào Game reset vào mắt và băng niềm tin vì xh phát triển mọi cái thay đổi theo chóng cả mặt .... tích cực và tiêu cực đều có ....

7. Mấy Acc có poi max baby quá 1 tháng ko kết hôn anh xoá đi ạ. Chứ Acc đang cày poi baby anh xoa di thi hơi quá

8. ủng hộ bác FAN cả 2 tay

9. Thật ra @fantasymc không làm chứ mà làm thì có nhiều cách. Ví dụ như item hay zen của team nào đánh ra thì chỉ team đấy nhặt thôi. còn những acc người ta rs thì cứ để vậy. Để lên 500l rs hay có ít point dư thì người chủ acc cũng bỏ thời gian ra mà.

10. Vote xóa, nhưng sếp cũng lưu ý ko xóa nhầm acc baby nữa chứ nhỉ

11. Vẫn chưa thấy giảm bớt acc rác

12. e có 2 acc đang ký sdt hàn quốc giờ về nước mấy năm rồi . đang ký bảo lãnh acc mà k dc. fan xoá luôn cho rồi:))
    sw3 gậy 13 đồ thần các kiểu. sói theo ac...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi