1. 1. Hỗ trợ trực tuyến, trao đổi trực tiếp với admin qua tổng đài 0904454444 (SMS, Zalo, Telegram). Khách vui lòng xem chi tiết
    2. Tổng đài Telegram lấy mã ưu tiên miễn phí. Khách vui lòng xem hướng dẫn tại đây
    3. Lấy mật khẩu diễn đàn qua SMS: mời Khách xem hướng dẫn chi tiết
    4. Bạn vui lòng đăng nhập hn.muhanoi.com.vn hoặc vq.muhanoi.com.vn nếu bạn bị chặn khi vào quản lý account
    Dismiss Notice
  2. 1. Kích hoạt tài khoản: soạn ON TKDD UserID rồi gửi 8085
    2. Đổi mật khẩu diễn đàn: soạn ON TKDD UserID PassMới rồi gửi 8085
    3. Để biết UserID (số thứ tự, số báo danh) account diễn đàn của bạn , soạn ON TKDD ID rồi gửi 8085
    Khách muốn xem hướng dẫn chi tiết hơn, mời click vào đây
    Dismiss Notice

Bá Vương DL máu và tổng quan bảng MT DL.

Thảo luận trong 'Chúa Tể' bắt đầu bởi vangnd, 4/10/15.

1. rất hay. mỗi tội mình đồ ex ko chơi DL máu dc kiki

2. SoLonGiBuoi

SoLonGiBuoi Guest

Tao là tao *** thích cái thằng này.
    Giả tạo vcc ra.
    Lập hẳn fage Warr trc khi CTC.
    CTC xong Warr thua cúp đuôi sang G khác ăn cái map =)))

Hài vcc. Tao nc vs thằng Đoàn nó cười trừ. *** tính tiền.
    Lúc ở trong G thì to mồm lắm =))))
    trẻ trâu vãi...!

zAnhHaizzMasterPK đã thích.
  3. Cậu thì biết cc gì mà nói gọi thằng đoàn vào đây xem nó nói gì, map là cái hẹo gì mà phải xoắn k hiểu đầu đuôi thì đừng oẳng lung tung

4. SoLonGiBuoi

SoLonGiBuoi Guest

Người ta nhìn là hiểu. Ae warr tự biết.
    Nó đã ko thèm nói thì thôi.
    Đầu đuôi con mẹ gì.
    Warr thua CTC 1 phát out luôn =)))
    Tưởng thế nào :v

5. :)) mềnh chơi qua các tộc nhưng vẫn thíc DK nhất .
    Acc dk cùi đồ 11 nhưng cũng khối thằng ăn hành .,đồ sk 15 k3 trở xuống vs đồ ex Ngang hàng :))

6. namcete

namcete Hiệp Sĩ

mãi mới có người post bài chi tiết về DL mà bác nèm đá thế này thì new mem biết nghe ai , hoang mang quá , nếu bác biết thì chỉ cho người sau ít kinh nghiệm được ko

7. SoLonGiBuoi

SoLonGiBuoi Guest

Ai học hỏi đc gì cứ học hỏi.

Tớ ko nói gì về bài viết của nó. chỉ nói về cái tính của nó thôi :))

namcete thích bài này.
  8. namcete

namcete Hiệp Sĩ

vâng :D new mem lại cần bài viết ko cần biết tính làm gì , cứ có kinh nghiệm chia sẻ là tốt rồi

YeuVoNgo thích bài này.
  9. tks bạn học hỏi được chút ít :)

10. Cột tăng ENE theo bảng sk bên sever HN maxx chỉ tăng dc 45% dame ,còn bên BV thì nhiều sk sao chỉ tăng dc tý điểm ...theo tớ thì sửa lại tăng 10d đến ô tăng 600 thủ .Còn lại tăng qua phụ trợ đến sk tăg dame min-maxx xuống sk hồi máu 10% ý ...BV dame bé thì 10% PHHTHP là nhất .... :)

11. Str thấp như này dame người vs boss có ổn k bác @@!

12. Hơi nhảm ở phần tăng MT cho DL máu..... tăng 20 điểm vào cột nội lực (Cột tím) làm gì???? tăng thêm cột để dùng skill đc lâu ah???? nhàm quá....

13. K đọc kĩ à, nó dịch là nội lực tím thì cậu nghĩ nó tăng mana tím à, k đọc k thử đừng nói lung tung mệt lắm

str theo tớ là để phá giáp thôi chứ k tăng damage nhiều bằng tăng ene

Last edited by a moderator: 14/10/15
    mylove91h2 thích bài này.
  14. dùng rồi! HP chẳng tăng thêm tý nào cả............ thế mới nói là nhàm....

15. Hp k tăng thêm nhé chỉ tăng damage và sd k hiểu sao nhàm thích thì nghe k thích thì tuỳ cả cái bảng mt có 1 chỗ + tăng máu thôi mà chỗ đó chỉ đồ ex mới tăng

16. Bạn cho mình hỏi có cách nào cầy LV Ngựa DL nhanh không ?

17. Cày nhanh nhất là đi mua thôi, còn không thì cứ đeo ngựa rồi cắm MT trên raklion hoặc trong map vua ...

18. sao tăng vào cái diểm Nội Lực ( cái này tương ứng với VIT ) mà sao lại ko thấy tăng máu nhỉ

19. thế cậu tăng MT skill ene thì mana point có tăng không ?

thế cậu tăng MT skill ene thì mana point có tăng không ?, cậu có soi damage trước khi tăng và sau khi tăng không,
    có soi SD không, mất công chỉ cho xong không đọc kĩ lại nói lung tung. nói chung là không nghe thì chịu.

Last edited by a moderator: 26/11/15
  20. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

vangnd chú ý không để 2 Trả lời liền nhau.