Thông báo Điều chỉnh thời gian cắm chuột

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 20/3/20.

?

Bạn muốn cắm chuột trong bao lâu ?

1. 48h

33 vote(s)
    36.7%
  2. 99h

57 vote(s)
    63.3%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1 thanh niên cày rác , vài trăm acc cho hay

2. RS OL LO GÌ BẠN

3. treo thoải mái nhưng hết 24h ko nhặt đc zen cho đến khi rs nhé. có 1 tỷ zen treo 99h sợ ko còn xu nào ấy chứ:))

4. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Bác cày nhiều ác nó gì ít zen

5. Anh ơi, anh phổ biên Auto Đăng nhập có phải thoải mái hơn ko.
    Chỉ 1 click là login 4 acc cũng đc

6. Xó bếp cứ ẳng lên là sặc mùi bã đậu

tinhyeuMUHN thích bài này.
  7. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Bố thấy mày ẳng như chó chọc tiết nhiều nhất chứ ai?, nào nổ tên acc ra xem acc ngon cỡ nào con hay lại ghẻ lở chui rúc rồi gato với các Bố?.

8. Thằng óc chó nào ẳng thế có phải thằng bố mày không, thấy lịch sử comment của mày ngu hơn cả chó nhưng lại hay hóng hớt ra vẻ ta đây

9. @fantasymc e là fan chân 9 xin góp chút ý kiến e suy nghĩ ra.

thứ nhất:bác cho 5 ngày rs 1 lần chỉ áp dụng cho rs1k5 20k dư đc ko

thứ 2:ac tân thủ bác nâng rs giá bạc như 10 bạc 1 rs và 5PD hay 20 bạc 10 PD tùy ae quẹo lựa

thứ 3: acc từ rs 40 lần đổ lên 999 lần 48h rs 1 lần là đc và rs 1000 > 1499 đc 3 ngày rs 1 lần như thế thoáng cho ae cắm skil ( vì bác ko thể giảm đc acc rác đâu ) games mà họ thấy hứng họ mới đầu tư.bác càng khắt khe với ae cày rác thì ae cày skill xẽ bị ảnh hưởng . kiểu con sâu làm rầu nồi canh

vì nói thẳng e ko có acc nào 2k lần hay 1k5 lần nhưng e vẫn nêu ra ý kiến riêng như thế . theo e nghĩ xẽ ko ảnh hưởng với tất cả ae :D
    vì cày lên 2k hay 1k5 ko phải là chuyện đơn giản tiền bạc công sức cày ra ko đc 1 ưu đãi thì cũng kỳ .

còn rs tân thủ bác cứ nâng rs = bạc hết như e tính là hợp lý cho tân thủ đỏ , và ae mới quay và chơi lại games.

vì bác ưu ái miễn phí rs 20 lần thì cũng đủ mạnh săn đồ rồi chả nhẽ 1 ngày ko đc 2 ngọc bán đc 10 bạc

vì 1 số acc rác tân thủ đỏ rs tầm đấy đa số acc rác nhiều hơn ae mới chơi bác cứ thu phí bạc như thế

để số lượng bạc tiêu thụ cho chính đáng và acc rác cũng rs mất bạc ko ai phải lăn tăn vẫn đề này. vì cày rác cũng mất tiền rs 48h phải rs mới đc cày tiếp ko điss

các bác rs 1k5 > 2k cắm đc vài ngày rs 1 lần quá ưu đã cho mấy bác tha hồ cắm ko lo đis

toiyeuhk thích bài này.
  10. Cứ nằng nặc hỏi acc người khác làm gì, đàn bà thế, loại thích khoe khoang, thích xí xớn chuyện cá nhân người khác, đúng là bã đậu chính hiệu

11. Nông dân thì lo chuyện nông dân, đừng hóng hớt

12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Bố thấy con sủa như chó nên bố muốn xem con chơi acc nào mà sủa kinh thế?. Còn riêng loại con sau bài này bố cho xuống đít bố ngồi. Chịu khó ngồi nhìn các Bố mà thè lưỡi ra nhé :)) .

13. Lại ngu nữa rồi, ở đời chỉ có giống cờ hó mới thích làm bố đời thôi, kết nhất câu cuối, nói xong thè luôn lưỡi ra làm mẫu trước

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi