Thông báo Điều chỉnh thời gian cắm chuột

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 20/3/20.

?

Bạn muốn cắm chuột trong bao lâu ?

1. 48h

33 vote(s)
    36.7%
  2. 99h

57 vote(s)
    63.3%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. :))

2. @fantasymc 99h mới dis là hợp lý nhưng k nhặt đc zen rác từ 24h đến 48h thôi anh ơi. k dân rác k tha bọn em cày skill đâu

3. Ko đọc thông báo mới à. Quá 24h ko nhặt đc zen nbe
    Ko đọc thông báo mới à. Quá 24h ko rớt zen nhé

4. Theo tôi cứ giữ nguyên như trước, cắm quá 48h không rs thì dis. Ủng hộ ý kiến những acc nằm trong top thì online không giới giạn thời gian dis

5. Nên giữ nguyên 48 giờ không reset sẽ mất kết nối để hạn chế các acc cave ks tranh bãi ảnh hưởng đến những ae cày game thực thụ. Tại sao có acc rs 1 ngày 1 lần lại làm ảnh hưởng đến những acc cày rs đều. BQT nên sớm thực hiện những acc top trong BXH online không giới hạn thời gian, để ae được hưởng ưu đãi xứng đáng với những gì đã bỏ ra

Em Về Đi thích bài này.
  6. acc cave ko dc gọi là cày game thực thụ à bác .^^

Em Về Đi thích bài này.
  7. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Sau 24g ko zơi zen ko nhặt đc đồ còn cắm đến 72g là dis Thế cho nhanh @fantasymc

8. theo bạn ý chắc là k phải acc cày game =))=))=))

Em Về Đi thích bài này.
  9. Nói thì lại bảo dân trí thấp chứ từ ngày có thêm chức năng auto bãi cùi cũng ko có mà cày lên thôi kệ . Bác chơi phát 10000h dis 1 lần cũng ok

10. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

A e Chơi acc hàng Khủng nào giới thiệu cái để xem độ thực thụ của anh em??. Giỏi rs 6 lần 1 ngày đóng góp 240b chứ mấy ;)) .

11. HÌNH NHƯ FAN ĐÃ ÁP DỤNG 99H RỒI PHẢI KO AE

hunghdz thích bài này.
  12. Một thằng xó bếp phát ngôn

13. khóc to lên, khổ ở dưới đáy bùn thì muôn đời ko khá lên đc. Phải nổi lên trên em ạ

gjahaoEm Về Đi đã thích.
  14. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Bố tiên sư giọng lại lai thằng Hà nổ, cái cỡ mày thì nổ mẹ mày tên acc ra xem kinh cỡ nào còn ko dám nổ chỉ ẳng thì ko chấp ;)) . Loại ngu như mày thì chỉ có nhìn các bố mà gato thôi con.

tungkute thích bài này.
  15. Ủng hộ lên 99 giờ chứ đi làm cả ngày như e tối về mới sờ vào máy tính được chút

16. vãi cả k dân rác k tha bọn e cài. =))=))=))=))

tungkute thích bài này.
  17. hôm nay đã áp dụng ..treo cái acc gân 48h k bi dis mà vào thì auto nó trừ zen không còn 1 xu...kiểu này ae nào cắm qua 24h để ý zen nha

18. 99h về trong ruong nhân vat bạn con 1 xu zen

19. RS NGAY 1 LAN LA OK THOI AE

20. thì mấy anh mà bảo treo 99h bận công việc gì đó,,ác định zen về 0

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi