Thông báo Điều chỉnh thời gian cắm chuột

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 20/3/20.

?

Bạn muốn cắm chuột trong bao lâu ?

1. 48h

33 vote(s)
    36.7%
  2. 99h

57 vote(s)
    63.3%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Cho E biết đi bác ơi

2. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ý e là thế lào?

Bợm. thích bài này.
  3. hunghdz

Bác cầm dàn XaHoiDen hả bác

Em Về Đi thích bài này.
  4. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Không bạn, mình lấy đâu ra nhiều acc thế. hơn nữa acc mình toàn 2k chứ ko có hàng cùi

hunghdz thích bài này.
  5. hunghdz

ok thanhks bác

6. cuoctinh2

cuoctinh2 Hiệp Sĩ

5. Sau đúng 24h kể từ lần reset cuối, bạn sẽ không rớt zen, sau 48h sẽ không nhặt được đồ.
    Bạn reset sẽ trở lại bình thường (chọn reset online nếu không muốn thoát game)

Đọc cái này mới thấy MU Hà Nội bây giờ hút máu ghê thật Fix ko rớt zen ngay cả khi vẫn đang online.
    Sắp tới RS tất cả đều bằng bạc hết rồi a e không có tiền khó mà trụ lại được .
    Thảo nào mình căm 2 ngày nay.nay mới rs và đang nhập lai vào xem acc 2 ngày được 110m zen
    RS xong ngày đầu nhặt được khoảng 170m m zen thì ngày thứ 2 đánh ko ra zen còn bị trừ phí auto nữa.
    Thế này chịu đành treo acc chờ ADM @fantasymc xem xét lại rồi mới chơi lại .

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Khi bỏ auto Z chính các bạn sẽ là ng thiệt nếu ko có auto viết tay ( PK, login, nhặt đồ) chứ ko phải là ng cày rác.
    Ng ta cày rác nhưng cũng rs chứ ko phải ăn ko của Fan đâu bạn. Như trước 1 tháng tôi cắm 8 acc , mỗi ngày rs onl mất trung bình là 40b/1 acc 1 tháng là rs mất chục K bạc, nhưng kiếm lại dc tầm 15>20K bạc cũng chỉ đủ tiền điện, mạng thôi :)). Còn nói thẳng ra ng chuyên cày rác ko bao h họ thèm ý kiến, chỉ có trâu buộc ghét trâu ăn, họ đã xác định cày rác thì họ thích nghi rất nhanh, chỉ là thu nhập của họ ít đi thôi, nước nổi bèo nổi. Đó là quy luật rồi, trừ khi game đóng cửa thì họ lại tìm game khác họ cày thôi. MUHN đã quá nhiều quy tắc rồi, các bạn chơi có thấy phiền ko ? Cái trước mắt ko phải là fix này fix nọ mà phải fix auto tràn lan ko coi ADM ra j kia kìa.

8. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

:))

hoangduong13 thích bài này.
  9. fan chịu thua , phải post bài tuyển ng duyệt video tố cáo kìa

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Auto này có thể điều chỉnh như 1 ng chơi bt rất khó phát hiện :)). Chỉ có cách là block thẳng tay khi đầy đủ chứng cứ, lúc đó mới hạn chế dc

11. Tưởng e toi rồi. Thấy pm e chảnh k tl tg cô vít. Vào đây ngó kiểu gì cũng thấy em ;)) những topic liên quan đến cắm ac nhặt zen em nhể.
    Dạo này đâm bi, chọc gạo hay phết nội gián khắp các guild lớn nhỏ.
    Em ăn 2 mang bán ruub nvp tốt ăn phết. Chờ xem bn lâu nữa cno nhận ra bộ mặt thật của em ;))

Em Về Đi thích bài này.
  12. fam zen , cày nvp bị fan fix hết rồi .

13. Ai bắt ông phải chơi liên tục , thích vẫn có thể tắt máy hay reset máy mà .
    Chuẩn luôn

14. Bình tĩnh bác ơi, kinh nghiệm của e là muốn góp ý gì cho Fan thì phải nói ngược lại ý muốn của mình, và ta sẽ đạt đc mục đích thật sự :))

hoangduong13Em Về Đi đã thích.
  15. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Tớ ko nói cậu, đang nói mấy ẻm khác, mà mấy ẻm này thì hầu như là cũng muốn kiếm nhưng trình độ có hạn kiểu trâu buộc ghét trâu ăn ;)) , game có thế nào thì Quạ cũng ko thể biến thành Công dc =)).

tocbacvjptungkute đã thích.
  16. Nước nổi thì bèo cũng nổi, chỉ khổ mấy đứa phía dưới đáy thì chúng nó kêu thôi :D

*Bùi*Em Về Đi đã thích.
  17. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ruud a ko bán rồi, NVP còn dis có mà bán e ạ ko mua của a thì mua của ai bây giờ hả em??.
    Guild lớn guild nhỏ a chẳng nhờ bố con thằng nào mà chỉ có nhờ ngược anh nhiều hơn a nhờ thôi ẻm.
    Bố tổ nhà ẻm hóng quá vào chơi cho đỡ vật.=))

18. dân cày zen vẫn sống khoẻ mà , phí rs acc rác thấp hơn 50% thì có fix về 24h vẫn như vậy ko tác động đến lợi ích . người chơi bình dân cũng trả ảnh hưởng gì nếu rs thường xuyên hoặc rs ít nhất 1l trong 1 ngày thì sự thay đổi này cũng ko ảnh hưởng .
    ae cứ kêu la fan hút máu này lọ nhưng event fan tạo ra đủ sức rs free cả tháng , game là phải năng động chứ ko phải thủ dâm cái acc suốt ngày khóc fan hút cạn máu của game . tôi chỉ ae cách kiếm bạc rs free cả tháng mà trả cần lụm rác như tham gia sự kiện truy tìm bảo vật , đua guild , đua top rs ( đua top rs về hình thức fan trả lại bạc đua top thì vẫn gọi là rs free ) hay săn đồ thần đem bán theo tôi bỏ vì tiền zen bị bem quá cha tiền rs , chung chung cũng dc vài ngàn bạc mỗi tháng tha hồ rs , vậy nói fan hút máu game thủ ở chỗ nào ? vậy có phải vừa có bạc rs lại rảnh thời gian đi pk làm loạn arena không :))
    mình có góp ý lại cho bác fan là lên chơi lớn hơn một chút là zen rới theo tỉ lệ rs cao hay thâp ,
    ví dụ như acc rs từ 10l đến 50 cho rơi ra 5k zen ... 51l đến 150l cho rơi ra 10k zen ....151l đến 300l cho rơi ra 15k zen.....500l đến 1k cho rơi ra 50k zen ...1k đến 2k chởi ra 65k zen . tất cả ý kiến trên tính cả bộ tăng zen cộng lại :))
    fixx auto miễn trừ zen cho ae yêu zen bớt phần nào ức chế

tocbacvjp thích bài này.
  19. Hơi đá nhau thì phải .

20. @fantasymc đề nghị anh cho max time trừ khi lỗi mạng mất điện mới bị out nik.( 1 số ae dùng acc phụ để cày rs acc chính, ít thời gian ngồi máy cần điều này. Cụ thể là em :) )
    Sau 12h kể từ lần rs cuối sẽ ko nhặt zen, 24h ko nhặt đồ.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi