Thông báo Điều chỉnh point Vợ Chồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cái này rõ ràng là ko hợp lý , game cũng như cs , giờ anh @fantasymc mà đi XKLD khoảng 4-5 năm coi như ko có vợ nhỉ , vì ko đc chịch hàng tháng mà , nếu thể thì a bỏ luôn cái dịch vụ vay bạc đi , để ai thiếu bạc thì phải mua , đỡ chia lìa đôi lứa

2. Fa là sướng nhất. Khỏi sợ mất phí hàng tháng ^^

3. vợ 1 tháng rs 1 lần thì k sao. nhưng cái khoản đóng phí rs tháng thì mong fan xem xét lại. hết.

4. Bạn đúng là người có tầm hiểu biết và nhìn xa trông rộng. Sau khi đọc một số bài của bạn viết thì thấy đến bản thân bạn còn chẳng biết bạn đang viết cái gì.

5. chả hỉu thế này acc ck hoặc vk cắm fan hoặc bỏ game k biết tính sao đây. nhẻ nào mất 20k pon(:|

6. cắm rồi thì bỏ đi lấy e khác . Fan làm gì cũng có tham mưu và lường trước hậu quả , rủi ro rồi. Từ trước tới giờ luôn ủng hộ Fan. Lên :))

7. Đúng rồi đó mình thuộc dạng ếch ngồi đáy giếng đó mà

8. Vấn đề này căng đấy ,hay bác Fan tăng poi vc lên đi

9. ông biết 20k vc cày bao lâu k cha. thốn lắm đó

*Bùi* thích bài này.
  10. Nếu mỗi lần rs tỉ lệ 1-1 thì cả vợ và chồng mỗi char được 20đ, vậy 20000 point thì vợ phải chịch chồng 1000 phát và chồng chịch lại 1000 phát tổng 2000 phát.
    - trung bình mỗi tháng được chịch maximum 180 phát vậy để chịch 2000 phát sẽ mất 11 tháng :D.Vậy tính ra mỗi acc tốn 5,5 tháng.
    Đề nghị các đồng chí ăn uống bổ dưỡng nhé :D

11. cái này mới khó nè ,acc ck ko rs ,acc vk ko rs vậy treo acc như vậy có ảnh hưởng gì đến poi ko ae

12. còn vấn đề nửa là bạc để rs kìa8-|

13. 20 bạc 1 phát

14. Ae cho hỏi cặp vc của mình
    Chồng vẫn rs đều
    Vợ ko Rs lâu rồi
    vậy 2acc có bị mất poi vc ko?

15. k mất.chỉ không sử dụng được. Bác Fan bảo lâu lâu phải đóng thuế cho con Vk phát. k nó nhớ mùi Khoai nướng là nó theo thằng khác :))

vic1202 thích bài này.
  16. Không sử dụng đc tức là tổng poi bình thường sẽ bi giảm 20K vc à?

17. chính xác.thế nên lâu lâu dù mệt nhưng cũng cố nộp thuế 1 lần

vic1202 thích bài này.
  18. khhhh.jpg
    nó ghi ntn mà t vẫn nhận đủ POI là sao?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi