Thông báo Điều chỉnh point Vợ Chồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Với quyết định này của bác fan chắc các bác chỉ có vk hoặc ck lo ngay ngáy, vì vậy khuyên các bác mới chơi muốn an tâm thì chơi cả cặp cho chắc

2. chán chả buồn chết mỗi ngày ra những cái quy điinhj mới thấy cứ không bình thường

3. Anh @fantasymc nên tạo điều kiện cho những ae mua lại acc vk - ck đã cắm fan ( kiểu như có mục bán nhân vật vk hoặc ck đã cắm hoặc đấu giá acc như ngày tết ). Vì cũng kha khá ae cắm acc vk rồi bán acc ck cho người khác . Những ng mua 1 acc chỉ có poin vc giờ bị trừ do 1 bên không rs khác bào bị lừa ...

4. 1 ý kiến hay :D

5. game choi thứ nhất đông vui thứ hai lâu dài chinh vì thế Muhn còn sống đến bh và còn có nguoi chơi theo từ 2003 .Còn việc bản quyền hay ko bản quyền tôi ko quan tâm VLTK đấy bh tnao chơi chắc chỉ mấy thằng ngu bỏ cả trăm triệu mua đồ đắp chiếu bh cố mà cày cho khỏi tiếc của

Em Về Đi thích bài này.
  6. qui định do FAN đưa ra a e chấp nhận thôi vì chơi game của bác mà :)

bxtrieux5 thích bài này.
  7. Bác này lặn sâu nhỉ. Mãi ms thấy nổi lên :))

8. cà fê

cà fê Hiệp Sĩ

Thế này mấy acc vk chết blook ko vk thì lại khổ

tuanc3 thích bài này.
  9. Qua này các acc có vợ theo fan thì. Stop

10. Cứ như thế này cũng hay mình có nv x5 k rs nữa để cho mất poi vc sẽ ở x5 dài dài :)

Bảo Vy thích bài này.
  11. Tôi nghĩ vuệc vợ hoặc chồng ko rs,chẳng liên quan việc nhận poi vc. Admin nên bỏ đi

12. khi thực hiện chắc chắn bảng tôp sẽ có sự thay đổi nnhều đây

13. bo phiếu không đồng ý

haihang thích bài này.
  14. Game là của fan. Nhưng thực sự a đang ép tất cả Ae theo ý a.Cái chưng cầu ý kiến ae k cần thiết thì lại chưng cầu (ví dụ 1 máy log 3acc..zen...) nhưng cái này nó là point vc(20k point cũng là cả 1 quá trình cày đấy, chưa kể khi pk có thêm 20k nó cũng khác hoàn toàn).Nhiều người k đủ kinh tế hay thời gian để cày lên họ cùng bạn bè cày kết đôi.có khi max point họ chán bỏ game,acc bỏ xó.Vậy bây giờ quyết định của a như vậy có phải thiệt thòi cho người chơi còn lại không.Chưa kể nhiều người cắm acc vĩnh viễn cho a.Nếu thay đổi vậy sv Hà Nội thay đổi Số Lượng Lớn tổng point ở bẳng top đấy!Mong a có quyết định sáng suốt hơn.
    Thân ái!

haihang thích bài này.
  15. Fan làm ăn thế này thì chết ah. Bây giờ acc vợ đang cắm fan, mà lại ko cho bảo lãnh để lấy lại, giờ lại điều chỉnh kiểu này thì nói chuyện gì nữa.

16. Vẫn chưa thấy quyết định cuối cùng của bác fan nhỉ

17. Sv hn qua nhieu point nen bỏ luôn mục p vc. Đa phan ae chi choi 1 acc chính. Acc vo max pvc xong la bỏ ko ai ngó tới:)) bởi vậy nen xoá VĨNH VIỄN p dư vc.

18. Tôi đã đọc và thấy vấn đề này của bác Fan không đi đến đâu cả.vấn đề có poi vc hay không là vấn đề của vợ chồng người ta.sao Bác có quyền can thiệp được.sau này có quy định không nhận con nuôi mất poi vc nữa à?.Cái quy định của Bác Thăng em nào ngực bé không được đi xe máy;)) không đi đến đâu rồi cũng bỏ đấy thôi

19. Tôi cũng thống nhất với bạn mjnhanh nếu bỏ thì bỏ hết tất cả poi vc.tự nhiên ra poi vc giờ lại làm khó a/e thế này là sao

20. Mỗi tháng VC phải giao thông 1 lần à a fan

21. Xoá poin VC đi . Thì công sức ngày trước kay kéo thì ai chả lại cho mình

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi