Thông báo Điều chỉnh phòng 7

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lại phải tậu dk về p 7 chơi với AE thoai ;))

2. hay qua bác Fan ơi

3. mình chưa sang p7 chơi bao giờ

4. cho phòng 7 PK được đi để a e rs thấp còn so tài với nhau,mu này quá nhiều phòng no pk rồi thấy chán qúa

5. vẫn nhớ cái thời Ss6 Pk sv 7 vui thôi rồi ăn rồi lên icas phá . nhưng ko pjair cắn tm nhé . ko có time cày cuốc luôn

6. Ôi hay rồi mấy hôm rs qua ngưỡng 500 dù chỉ có 45k point phải qua phòng 8 săn ptd khổ quá bây giờ em lại đc về room 7 rồi hihi thanks bác Fan nhé

7. Vào thử cái biết liền\:D/

8. X5 chắc có G thehome bá đạo

9. Em ủng hộ cái này , p7 là phòng riêng của ae mới chơi , lắm hôm e quên không rs đêm ăn cs bác kích e ra p7 làm cả đêm ko đc sk nào , Nhọ

10. Bá cái tông môn nhà ông , ông có qua p7 đếo bao giờ đâu mà biết ^^

11. soul nó gà nhất chủng tộc thì quen cái nỗi j

12. Phòng 7 mà không giết người được thì cũng không vui mấy.

13. cai nay Fan lam chuan lam the thi tha ho cay pon du cho ai it pon mak nhung ng rs cao k co pon du cung co the vao dc ! tk Fan

14. up up cái cc ấy, đã rs thì thấp còn đòi đi pk phá người mới chơi, biến sang phòng 8 mà chơi với các pro ấy.
    Thích vui thì sang p8 đi, mẹ vừa mới mở cửa p7 lại đòi PK toàn tân thủ, muốn phá game không ak.
    Toàn mấy thằng trẻ trâu, được voi đòi tiên.

15. Điều chỉnh phòng 7 cho PK như trước đi.chứ thế này không hào hứng lắm:-o

16. Thôi đừng pk cho em xin 2 chữ bình yên. Người với người sống để yêu nhau mà, sao cứ thích giết nhau thế

17. Phòng 7 không PK được các con hàng lại rồn sang đó cắm autu nhặt zen các kiểu.cậu lên D2 mà nhìn.nó autu khác gì các phòng non Pk khác không.còn nếu bảo dành cho rs thấp và it poi thi sai hoàn toàn.giờ toàn MG tcd và cày kéo gà. Cậu bảo như vậy giới hạn số poi cũng chẳng có ích gì.Ngược lại không PK được càng làm những người nhặt zen hứng thú.Cậu vào phòng 7 lên D2 mà xem có khác gì cái bãi rác không:-w:-w

18. Như này có khi acc lại lên giá ấy nhỉ

19. Vui quá Minh có vài con x5 nhièu sk. Pk chắc vui lắm .^^ thanks fan .

20. quá tuyệt vời thank bác Fan nhiều >:D<

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi