Thông báo Điều chỉnh giảm chi phí cho Reset P.O

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 12/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo em biết là mọi thứ đều nằm trong tính toán của anh cả
    Nhưng đối với những đối tượng newbie mới chơi thì ta cũng nên tạo điều kiện cho họ.
    Đây là bảng em tạm tính và tạm quy đổi theo tỷ giá Zen = 400 bạc/ 1 tỷ
    Và đề xuất của em là : Nếu có thể thì anh @fantasymc nên giảm 50% ngọc, hoặc 100% thì càng tốt.
    Tại vì thực ra thì 1 ngày người ta cũng chỉ có thể RS Free hoàn toàn như em nói là 3 lần.
    Mà vì 3 lần Free đó, họ sẽ không thể vào được server VIP vào cuối tuần :))
    /// Sorry, nãy em tính nhầm. Giờ em post lại bảng.

@fantasymc Tiện anh Fan cho em hỏi, nếu đã tăng từ 0% lên 20% ngọc RS thì có được giảm thêm 20% khi Đăng ký Bảo vệ Acc không ?

Last edited: 12/12/15
    yadhannaSfantasymc đã thích.
  2. bt.rs PO 400 tính ra cũng k có gì :)
    giảm ngọc 20% thì rs cũng phải từ 500l :)

3. hoa quả dùng để ăn tráng miệng ,thịt dùng để nấu ăn cơm, gỗ để đốt lửa mỗi thứ có mỗi nhiệm vụ khác nhau
    nhưng ở đây ra để nhân vật của mình thêm mạnh
    rs miễn phí : dùng zen + ngon= ko tốn bạc
    rs vip1 : dùng zen +ngọc + ít bạc
    rs vip 2 :đúng bác ko tốn zen ngọc
    rs PO :Dùng ngọc +PO =ko tốn zen+bạc
    tất cả các hình thức trên đều có 1 mục đích để là để tăng số lần rs của nhân vật mà mình yêu thích
    mọi hình thức trên đều tồn mọi thứ khác nhau vậy tại sao lại có cách nhiều cách ít { tất cả quy đổi ra bạc {vnd}}

4. Lag mạng thôi nhé ae

5. Thủ tướng đã ký Quyết định tăng lương từ ngày 1/1/2016, quỹ lương đang là gánh nặng rất lớn của doanh nghiệp. Do vậy, doanh nghiệp đang tính đến phương án hoặc là giảm biên chế, hoặc là tăng giá các sản phẩm đầu ra để đảm bảo thu nhập cho ng lao động và ko bị vỡ quỹ lương. Ở đây, Fan đã chọn phương án là tăng giá các sản phẩm, dịch vụ vì nhân sự toàn là ng có tiền, có mối quan hệ và có đàu óc nen ko giảm đc. Fai ko Fan nhỉ? Haha. Anh em thấy đúng cho tràng pháo tay nào. :))

Trơi đẹp thích bài này.
  6. Như đã trình bày ở bảng trên.
    Gà sống, thịt sống, gạo, nước, ... nói chung nguyên liệu bác Fan đã cho sẵn.
    Tôi cũng đã chế biến giúp các ông theo cái bảng bên trên (kéo lên)
    Bây giờ đớp món gì, súp thì khai vị, thịt thà cá mú thì giữa bữa, hoa quả ... thì tráng miệng cuối bữa, mời các ông chọn.
    Chứ bây giờ chắc là Fan không đi chợ lại lần nữa đâu :))
    Lười nó cũng có mức độ thôi, vừa lười vừa muốn hưởng thì chắc là ... hơi khó.

// Nhưng phải nói là bây giờ càng ngày càng khó thật ..

7. reset PO thích hợp cho acc rác. vì acc rác rất nhiều PO + ngọc. RS mới rơi zen => bác Fan đã tính kỹ rồi. k để các acc rác chết vứt xó. đây là quan điểm cá nhân của tôi. có thể rs PO phù hợp với 1 số đối tượng khác nữa. nc không ảnh hưởng đến game cũng như các mem nhiều vì các mem cày kéo trâu bò đâu có RS PO nên các bác thắc mắc gì mà nhiều thế?

dautrochaimai thích bài này.
  8. thằng nào cũng đòi lấy game nuôi game =)). thế ai nuôi ban quan trị.thôi bỏ luôn zen đi cho nhanh thậm chí là giờ phải nạp thẻ chơi như võ lâm ý. game giải trí mà thằng nào cũng muốn kiếm tiền hài vãi

JohnChiangVnsdgdsgsgsd đã thích.
  9. Fan ns rõ bên trên rồi

10. Em ủng hộ là e ủng hô hề hề
    Thong thả mà rs khi giảm ngọc và zen
    Lại cả bảo lưu skill nữa chứ

11. a fan đã nói là giảm là giảm so vs lúc trc khi thay đổi. ( chi tinh rs PO)
    còn mấy bô đy so sánh rs PO vs vip vs VIp2 thì xin phép e nói bậy. so làm cái C... ặ.... c gì.
    như thế còn gì gọi là VIP nữa. gọi là rs Lầy đi ~:>

12. Chả qua tâm lắm.toàn vip2

13. MG.tuyug

MG.tuyug Cư Dân

ko rs ko rơi zen hả bác

14. thiệt là khổ ~ hàng đam mê gắn po lâu năm phại đầu tư rs vip bla bla ...để nuôi những loại chỉ biết chơi miển phí,há miêng chờ sung rụng
    trên đời ko có ? là miễn phí:-h

15. MG.tuyug

MG.tuyug Cư Dân

nói như bác thì chẳng còn gì là thảo luận nữa :))

16. Lâu lâu mới thấy có người có tầm nhìn thế này :) đọc mà thông ra nhiều chỗ =))

17. Quan điểm cá nhân thôi bác. Mình cũng là fan bb và đang dùng z10 có cơ hội xin nhờ bác tư vấn thêm để giải trí với râu đen.

Bảo Vy thích bài này.
  18. Còn chờ gì mà không PM : 2885db1e . Sau khi PM bạn sẽ đc mời vào Group MU Hà Nội. Trong ấy mình tập hợp được mấy anh em tâm huyết vs MU và bb như : @trungnga , @ConBướm ....

19. ý kiến này cũng đc. rất bỏ ích cho ae cắm nhặt rác thừa PO

20. ngày rs 1 lần cho đỡ tốn :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi