Thông báo Điều chỉnh đua GUILD

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 16/1/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

MU Online có sự kiện đấu Guild rất hay, bên VQ anh em chiến đấu nhiệt tình mà bên HN hầu như không để ý

Xem sự kiện Arca War tại đây: http://gamethuvn.net/help/?mode=view&id=35
    Toàn guild chiến thắng sẽ được vật phẩm cashshop tăng 20-40% exp Level và exp Master trong 1 tuần

Để thêm hấp dẫn và thu hút chú ý, dự kiến trong ngày đua GUILD, guild nào chiến thắng Arca war sẽ được thêm 600 điểm đua GUILD, đội về nhì được thêm 300 điểm.

Mời anh em góp ý

Last edited: 16/1/20
  2. Các Guid trong game hay pk cỏ suốt ngày, có sự kiện này thì tuyệt quá anh ak

3. Bây giờ mới có chỗ để thể hiện đẳng cấp của từng guild kk

zDonghiz thích bài này.
  4. CaFeToi thích bài này.
  5. Lần đầu tiên thấy anh Fan đặt quả title không liên quan đến nội dung bài + sai chính tả

fantasymc thích bài này.
  6. Khả năng xin vào guil.:))

Đề nghị ad cho bán BTL tại loren để ae thoải mãi phang nhau, tiện cả đôi đường

7. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

Ssk ế nên tạo sự kiện để bán dc à?

8. Điều chỉnh bao nhiêu lần nhưng cái chức vụ cho ae sôi động mà mãi bác Fan ko thêm cần thêm 7 chức lãnh đạo và 2 chức Phó Hội nữa

9. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

Guild giờ không cân bằng.guild yếu thì sao ăn được guild mạnh. Thế này guild mạnh chỉ cần win nhất là đủ điểm lên top 1 rồi a ạ.
    Theo em sự kiện không nên cộng vào điểm đua guild. Nếu có tổ chức quà riêng thôi.

Sessndhunghdz đã thích.
  10. quà riêng cũng thế, lại mấy ông top dồn vào 1 guild để tham gia ấy mà.

11. Vương quyền poi gần tương đương nhau lên dễ tổ chức, chứ Hà Nội chênh lệnh poi lớn quá lên khó, chỉ béo mấy ông tóp

Mr.Nôbita thích bài này.
  12. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

Quà riêng gọi là mục riêng, còn đua guild là 1 mục riêng, chứ gộp chung vào với nhau thì top vẫn mãi là top,
    Ví dụ như đua guild hôm 12 vừa rồi Top chỉ cần ghi 3 4 lần, sau đó chờ săn boss là lên top :D
    giờ mà admin cho top 1 : 600 điểm, thì sự thay đổi quá nhiều điểm, không thể các guild thấp ăn được vì sự chênh lệch point quá lớn tại MUHN.
    đua guild như hồi xưa. về sever 10 đua, cạnh tranh từng bãi , pk ầm ầm lại còn vui :D giờ mỗi người 1 ngả . top thì chỉ chờ săn bos chứ không cần chạy nhiều rồi.

13. h cứ nhét hết vào 1 phòng 10 rồi giới hạn poi đc +, ví dụ max 100k poi thôi , lúc ấy anh em ít poi hơn cũng dc tham gia

kingfitneshunghdz đã thích.
  14. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Event rất hay , anh tự dưng đóng lại ;)). Chưa kịp tham gia bên HN. Với số point như hiện tại thì event ko được khả thi cho lắm. Nếu tổ chức hay dc như VQ thì lên cho vào 1 phòng và giới hạn point tầm 60>80K point là ổn.

15. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Cũng Mong chính sách cho vào 1 phòng vs số poin 80K để ai cũng có thể Pk .
    nếu dc thì mình sẽ quay lại dua G chứ ko bỏ dua G dc 2 năm nay rồi nên cũng nhớ.

zzbaokezz thích bài này.
  16. như ngày xưa có event sv 10 tháng ấy
    4K point ko ji cả
    đấy mới thể hiện dc đoàn kết và khả năg cân map :D

17. Em nghĩ là không nên cộng vào điểm đua anh ạ.

Lavender thích bài này.
  18. Ae bỏ tiền mua acc tốp đi :))

19. Chuẩn về sv 10 cạnh tranh pk
    Khoẻ chiếm đc bãi chưa chắc đeo tm cày đc :))

hunghdz thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi