Thông báo Điều chỉnh các sự kiện kể từ tháng 12/2015

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 30/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 500k bạc đi a =))

2. E xl cái câu nói của A nhé.... 10000 điểm mà A lấy 168000 bạc chia ra.. 1 lần đc 16.8 bạc... liệu đc vài trăm hay là lỗ vài trăm

... Tiếp nữa những nv RS từ 1000 -> 2000 lần chắc cũng phải trên dưới 1000 nv... cứ tính 200 nv RS ngày 6 lần.. mỗi nv 24 điểm TOP ===> 4800 điểm rồi.. đấy là còn chưa tính nv RS dưới 1000 lần.. vậy chắc ji` đã đc 16.8 bạc/ 1 điểm TOP... khéo còn lỗ nặng chứ đừng nói là đc vài trăm bạc A à

Last edited: 3/12/15
  3. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Xin lỗi nếu bạn xác định chơi game để kiếm tiền, để có lãi thì bạn nên nghỉ sớm, tôi không chào đón bạn và cũng không muốn nghe ý kiến theo hướng đó

Tôi chỉ NÊN trưng cầu ý kiến chứ không có TRÁCH NHIỆM phải trưng cầu ý kiến. Quyết định trong nhất thời có thể đúng sai, nhưng phương hướng luôn luôn chính xác. Đó là điều giúp MUHN tồn tại được hơn chục năm nay, bạn không cần phải nghi ngờ về điều đó

Last edited by a moderator: 10/12/15
  4. cái sự kiện này rất ý nghĩa, giống như bác fan cho ae rs miễn phí cả ngày còn gì

5. + Reset <150 lần: được 1 điểm có tâm 500 nhân vạt = 500 điểm
    + Reset từ 150-500 lần: được 2 điểm có 500 nhân vât-=1000điểm
    + Reset từ 500-1000 lần: được 3 điểm có tâm 1000 nhân vật=3000 điểm
    + Reset trên 1000 lần: được 4 điểm có tầm 1500 nhân vât =6000 điểm
    tổng là 10500 điểm
    chỉ mới tính 1 nv rs có 1 lần ngày chủ nhật
    thử tính xem nếu 10500 x X =?????
    X là số lần rs tói thiêu của các nhân vật 1 ngày hôm đấy
    coi X=6 lần đi thì 10500x 6 =63000 điểm
    168000/63000 chưa được 3b/ 1 điểm
    vậy anh em cày đi nhé :v

_[OnlyLove]_ thích bài này.
  6. cày đi mới mất tiền chứ k cày thì chơi game lm ji... ngủ cho ấm :))

7. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Nếu tính ra con số 168k bạc kia sẽ lớn hơn nhiều so với 400k bạc.
    Ví dụ đơn giản: như các tháng để vào được top 200 và được 1k bạc bạn phải rs ít nhất trên 70 lần (có tháng đến ~ 100 lần).
    tính trung bình 1 lần rs là 10 bạc + 1 ngọc ~ 15 bạc chưa kể công sức và thần mã. vậy để được 1k bạc của fan phải bỏ ra 1k-1k5 . Giả sử đó là NVF thì bán đi được 1k2 bạc với 1k bạc top là 2k2 bạc, trừ phí đi bạn còn 700-1k2 bạc cho 1 tháng.
    trong khi giờ thay đổi cả tháng không phải cày gì rs hàng 1k lấy 6 lần có 24 điểm là thoải mái bạc rs.
    Nói chung theo cách mới bạc vào túi fan sẽ giảm đi và số bạc fan bỏ ra chia đều cho mọi người hơn.

Còi 8xfantasymc đã thích.
  8. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

thay mặt đa số anh em, cám ơn bạn đã không tham gia sự kiện này. Bạn giúp tôi lôi kéo được một số pro

number1 thích bài này.
  9. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

em gà nhưng có kỷ niệm để lưu giữ lần cuối cùng đua top tháng là được top 1 toàn bảng =))

number1 thích bài này.
  10. 1 mình em ngày hôm đấy không đua chỉ rs mấy acc của mình cũng đóng góp cho anh em gần 200 điểm rồi đấy anh ơi :P

11. mình thấy dua reset như ngày xưa hay hơn. nhân vật rife vẩn đua . arena máu chảy thành sông . nó rực rở . chư nhìn mấy cái này nhàm quá . nhiều khi bạc thưởng đối với ae có quan trong đâu

_[OnlyLove]_number1 đã thích.
  12. chuẩn cmnr :P
    anh em tham gia chủ yếu cái cảm giác kích thích :P
    và muốn thể hiện khả năng của bản thân mình :v

anhk0nhuthe thích bài này.
  13. fan đã quyết thì ko ai làm fan chỉnh sửa được thôi thích nghi dần mày à mong sao bỏ được cái Sp cho tao nhờ và tăng phong Pk lên cho anh em thoải mái hon chứ có mỗi 2 phong bọn nó trốn hết sang non Pk mình chả làm gì được mua ác khủng cũng chỉ cháo hành chúng nó lúc ảena thôi

number1 thích bài này.
  14. nhân tiện anh đang cmt cho các anh em em xin phép a được đưa ra 1 ý kiến thay cho nhiều anh ae đang thắc mắc và vẫn tồn tại
    vẫn đề bảo lãnh acc qua yahoo và gmail đó là tài khoản cá nhân nhu số điện thoại a đã cho bảo lãnh tại sao a ko mở bảo lãnh khi hết han
    nếu anh nghĩ là ae bảo lãnh xong chỉ để bán acc anh có thể chống đổi số điện thoại vĩnh viễn
    nhưng mong anh cho ae đuocwj cái quyền cho đồ trong acc cuả mình
    bây giờ mua đồ về ko dám bảo hiểm vì bảo hiểm rồi ko huỷ đc khác gi như đồ theo acc
    sau này muốn đổi gió chủng tộc đổi đồ làm sao khi k huỷ bảo hiểm đc
    trộmm cắp giờ sơ hở ra tí nó fang đồ ko bảo hiểm khác gì tiếp tay cho nó hả anh
    kính mong anh @fantasymc soi sét vấn đề này

15. nói chuản rồi đấy........... làm cái acc về cắm cho vui thích thì rs ko thì thôi
    buồn vào ngồi máy tinh nhòm nó phát

BoDaoNha thích bài này.
  16. 2 cái đít thần tài và lộc phát ấy mà ^^! quan điểm chung của ng kinh doanh là vậy :D may mắn may mắn :D

17. giờ top ngày ko đc 1k bạc :(

18. 1k mày rs 6 lần thì cũng mất 240 bạc rồi ( trên 1k chắc chắn rs vip2 nhé )
    thế mày tính giải thưởng cơ bản là bao nhiêu bạc 1 điểm thì biết thôi :P

19. Game là để giải trí. Xác định chơi là mất nhiều hơn được.
    Ae chơi được thì chơi ko chơi thì nghỉ cho sever đỡ lag.
    Cứ như luật lúc trước top ngày top tháng quanh đi quẩn lại toàn mấy pro cày thuê ăn hết.bây giờ chia đều là đúng,cho là tăng thu nhập cho fan thì là điều bt ở các nhà phát hành game. Bạn cho thể chọn cách ko reset để tham gia.
    Hoàn toàn ủng hộ bác Fan!

number1 thích bài này.
  20. Bác Fan bỏ đua top tháng thế này làm dân nghèo như em ko còn động lực cày MU nữa rồi. Trước còn cố gang cày kiếm 1-2k bac để nghịch, giờ bạc lên giá chat quá...........

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi