Thông báo Điều chỉnh bảo vệ ACC (Báo lỗi đăng ký IP tại đây)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Chúng tôi vừa hoàn thành điều chỉnh bảo vệ acc : bạn chỉ cần ngồi đúng máy đăng ký.
    Nếu ip thay đổi, bạn vẫn vào game và quản lý acc bình thường mà không cần phải đăng ký lại.

Nếu bạn thấy hệ thống không tự cập nhật, hãy kiểm tra xem đã ngồi đúng máy đăng ký chưa.
    Nếu đúng rồi, mong các bạn thử đăng ký lại bảo vệ acc rồi tiếp tục kiểm tra.
    Nếu đăng ký lại mà vẫn lỗi, phiền bạn chụp ảnh lỗi + tên acc + ghi rõ vào trang nào bị lỗi rồi gửi vào topic này để tôi kiểm tra.

Chức năng hoạt động ổn định khi sử dụng FireFox hoặc Chrome

Xin Cám ơn!

Note: Xin lưu ý, các bình luận ngoài nội dung sẽ bị xoá.
    cách làm việc :

Trước : hệ thống chỉ tự update khi bạn vào game. Sai phải đăng ký lại
    Nay: hệ thống tự update cả khi bạn vào Game lẫn vào quản lý acc. Sai cả 2 mới phải đăng ký lại

Vậy khi nào game mà sai >>> ra web đăng nhập thử, nếu được sẽ tự động update cho game >>> vào game bình thường
    ngược lại : vào web sai >>> chui vào game thử, nếu được sẽ chỉnh cho web >>> ra web bình thường
    Sai cả 2 thì đăng ký lại

Last edited: 5/7/14
  2. tại cái key cứ mất điện là mất ip :D

aeylvl thích bài này.
  3. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

giờ mấy điện thoải con gà mái. Chỉ cần ngồi đúng máy .

Phải đăng ký lại khi đổi PC khác, hoặc ghost/cài lại WIN

TaoCayMayLam, xcanglongxhaiduongtk đã thích.
  4. sắm key ngon đi. key tôi cắm từ hôm săn đồ thần rồi chưa tắt đây. vẫn chơi bình thường

5. đọc tp tưởng hoa mắt ,hè ở dưới quê hay cắt điện lân phiên ,fan thay đổi ntn quá hợp lý

6. Bác Fan thay đổi làm e cứ tưởng thằng nào hách mất acc em mà huỷ đc IP em sợ quá

7. mà ntn anh em chơi quán nét cũng tiện ,

8. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

anh em lưu ý : Chức năng hoạt động ổn định khi sử dụng FireFox hoặc Chrome . IE không ổn định lắm

9. em toàn sử dụng cái này

10. ý fan bảo lần sau phải ngòi đúng ghế lần trước ngồi nhé.
    chẳng may ra quán ngồi nhớ vác theo ghế đó đi cùng@-)

11. acc : DuongXMBS
    bị lỗi Co loi xay ra, phien ban copy link hong roi gui cho admin ( Yahoo: FANTASYMC2002)
    vẫn chưa vào được anh giúp em
    vào đăng ký IP nhưng không vào được quản lý acc

12. acc: tankhanh99
    không tự cập nhật IP mong ADM xem lại giúp
    dùng web :Google Chrome

13. Bác Cường fix cho e acc : DuongSaSa e ko đăng nhập được quản lý acc . Còn acc khác vẫn đăng nhập bình thường

14. HaiAnh82 cũng ko Đăng nhập được hôm nay moi rs dc co 4 lần còn 2 lần nữa mà k đăng nhập được . fan fix cho e cái

15. bị 1 lần đang nhập lại IP rồi. nhưng khởi đọng lại máy lại bị

16. trung quy nhiều người bị như mình mong bác Fan nhanh giúp đỡ anh em thân!

17. acc VIPMUBMW không đăng nhập được vào quản lý account, mong ADM kiểm tra giúp em Untitled.png

18. máy em không cần vào game . đăng ký ip đúng 1 lần . từ lần sau vào web vô tư mà . có phải đăng nhập hay đăng ký lại đâu

19. acc quanmanh, anhkien86,justatee88, ntb279833..đều không tự động cập nhât ip trong game...mỗi lần vào lại mất 1 mã ưu tiên để đăng kí lại mới giao dich được..thế này thì phiên phức quá

20. Vậy Maxthon hoạt động không ổn định hả Fan, máy em không sử dụng được các trình duyệt khác ngoài Maxthon. :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi