8 về game Diễn đàn đang là nơi dành cho tố cáo !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi khangvicent, 16/7/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. khangvicent

khangvicent Chiến Binh

Các bạn đừng cười cái topic của mình... không đó là sự thật đấy.
    Hiện tại thực trạng mà vấn đề auto - auto pk nó và đang giết chết game mà FAN gầy dựng công sức cùng với những ae đã chơi lâu như mình, Mình là Khang người đame mê game MU từ thời năm lớp 2. Khá là buồn nhưng vẫn không hiểu tại sao, cái diễn đàn mà khá nhiều topic tố cáo , tố cáo và tố cáo khác gì đây là cái bảng phong thần nhỉ ??. Vấn đề chung ở đây là ( theo ý kiến cá nhân mình ) diễn đàn , fb thậm chí là trong game đi chẳng hạn đang mòn dần vì sv cũng đã khá là lâu, đã hết thời huy hoàng. Mọi ae đều trải nghiệm mu đều vui vẻ cả , thật đấy ... Tóm lại: vấn đề ở đây là gì ? cũng là vấn đề cũ mà biết bao lâu nay vẫn chưa ai giải quyết được. Đó là AUTO.
    Mình không hề biết thằng nào viết Auto ấy, mình cũng là dân IT nên mình không thích việc bên thứ 3 đụng chạm vào game, nên mình rủa thằng đấy vì đã giết chết con game mà tao yêu thích nhất ! Thân.. Cảm ơn ae đã đọc cái stus cục xúc này của mình. Mình là Khang đến từ An Giang.

2. Bạn có thể tìm phong béo . Hỏi bất cứ ai trên vương quyền cũng có thể moi ra thông tin này. đầu nguồn từ nó mà ra hết

3. khangvicent

khangvicent Chiến Binh

Fan cũng bất lực thì mình nêu ra cái tâm sự nhỏ ! cũng là gì được :((

4. b tìm dai gia cày game. 1000 ác tên phong ai cung biet

5. tội của Fan là nhờn với chó, chó liếm mặt

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi