8 về game Điểm danh cách a tài chơi muhn từ xưa đến nay :D

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zThienMenhz, 16/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. E chơi từ đợt 2003. mà đợt đó học sinh cấp 1 :D trốn đi chơi. Học sinh nên chả có acc nào ra hồn cả ^^!

2. hồi đó chém gà ko lên đc 1 rs :v
    c\xin đc acc suol 26 lần mà khỏe vãi ***
    sát thủ như ai

3. có ai nhớ ef Langtienca
    dk picachuday :3

4. gặp aduka thời 1.0 đóng cửa pb1 suốt

5. có ai nhơ eff NuThanBien , DK DuiGa, không nhi :))

6. mặc dù không có tiếng gì nhưng nv tên tuổi dl tớ từ 1.0 nhé DuyXaNga1

7. ngày xưa có từng cầm quỷ kiếm sầu 1 tuần

8. Nhớ đồng chí -=TheEnd=- chuyên đóng cửa BC thôi
    SieuChuoi , Songvedem , Versace , HaiXom , QuyKiemSau , SoClose ... có lẽ nhiều người nhớ tên lâu nhất MUHN
    Các ae chủ cũ không biết có còn chơi hay chuyển nhượng hết rồi :)

9. CN_NOBITA và Soclose

10. mình chơi toàn hàng cùi :) chơi chán lại bán acc :))

11. Mình không nhớ chính xác là 2003 hay là 2004 chỉ nhớ là gần tết mà năm đấy Duy Mạnh ra bài hát < hãy về đây bên anh >
    là lúc mà MU đến phủ lý hà nam :) tràn nghập luôn đi đâu quán nào cũng full máy điển hình nhất là quán điểm hẹn và Bốn mùa
    lúc đấy mình lập acc phuphien và chơi nhân vật MG dinhcao rs được 11 lần cao nhất quán :)) mà rs 11 lần mất bao nhiêu thời gian không nhớ chính xác chỉ nhớ đêm nào cũng cày kéo hì hục phải mấy tháng ý :)) sau đó là bắt đầu có hack speed và dup đồ mình cũng hack và dup được kha khá đồ ;)) rồi nghỉ 1 thời gian chuyển chơi GB xong có thằng em có cái acc DK LangTu87 khủng vãi đi BC lần nào cũng ăn Q oai lắm haha
    Và nhớ 1 lần mượn được con F không nhớ được tên chỉ nhớ là nó không mặc đồ gì mà lên arena ngày xưa là stadium đấm HaiXom phát 1 =))

12. Mình cũng chơi từ 2003 nhưng kaij bỏ chạy theo thời thế.Nhưng h lại quay lại vs Đam mê

13. 19:chị thắm người yên bái
    ai vay cac a tài

14. Acc: dragon , char RealMadrid. Acc eragon , char zERAGONz ? ^^ tên acc và nhân vật như vậy đủ là từ ngày xưa rồi đúng ko ae?

15. AE ai tung choi o 202 PVĐ ko nhi?
    nhớ hoi 2006 đang cày đêm thi bi ca Phuong ap vao ktra co e ko co cmt bi mời lên fuong uong nuoc chè
    nhớ nhất co em chui vào wc ko hiểu đứng ngồi kiểu j mà đổ cả cai lavabo của quán :D hài vãi

16. quán này nổi vi a Chiến ban thẻ reset va guild 26TuDo sau chuyển sang số 38 ,40 tu do

17. Chủ quán 26 Tự Do quen thân với fantasy mc lắm thì phải :))
    Gấu nguyên con :))

18. Mình chỉ nhớ nhất là đi lừa đồ nhau :))

19. Thế ỵ tuong 2003 mới ra

20. Mi
    Minh cũng thích bac này

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi