Thông báo Đổi ring pendant socket 5 Quyền Binh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 5/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Đổi đồ cho Quyền Binh, số lượng không giới hạn, hạn cuối cùng 31/3/2015

I/ Các đồ cần đổi
    Lô 1 : siêu cánh Quyền Binh FULL level 1 hoặc 1 nhẫn Topaz 5 lỗ socket level 1 (chưa khảm, KHÔNG được khảm phòng thủ khiên, có 1 viên đất 30% để có dòng 29%HP)
    Lô 2 : Bộ đồ Huyết Long socket 5 level 1 (4 món, khảm tùy chọn, KHÔNG được phép chọn khảm 2 dòng giống nhau, có 1 viên đất 30% để có dòng 29%HP)
    Lô 3 : Vũ khí tay Huyết Longsocket 5 level 1 (1 món, khảm tùy chọn, được phép chọn khảm 5 dòng giống nhau)

II/ Tiêu chuẩn đổi

1. Acc có nhân vật reset trên 2000 lần + 10k point Vợ chồng + 20k point dư : Lô số 1

2. 1 cặp vợ chồng có vợ/chồng reset trên 2000 lần, 2 vợ chồng đều có 10k point VC + đều có 20k point dư: Tùy chọn 1 trong 3 lô phía trên

3. Acc có nhân vật reset trên 2000 lần + 10k point Vợ chồng + 30k point dư : Tùy chọn 1 trong 3 lô phía trên.
    4. Acc có nhân vật reset trên 2000 lần + 10k point Vợ chồng + 40k point dư : Tùy chọn 2 trong 3 lô phía trên.
    5. Acc có nhân vật reset trên 2000 lần + 10k point Vợ chồng + 50k point dư : Tùy chọn 3 lô phía trên

Lưu ý:
    + Có thể dùng nhân vật chủng tộc bất kỳ. Chỉ đổi đồ cho Quyền Binh
    + Sau khi đổi xong, nhân vật đó sẽ bị trừ (lần rs + point VC + point dư + skill) tương ứng. Phần rs thừa + point VC thừa + point dư thừa + skill + tên nhân vật được giữ lại.
    + Có thể quy đổi point dư sang point VC nếu thiếu point VC. Ví dụ nhân vật 5k point VC + 30k dư có thể coi là có 10k point VC và 25k dư

Nhắn các đại gia: KHÔNG đổi lấy tiền mặt, KHÔNG thương lượng khi chưa đủ điều kiện, xin lỗi T.Y

Cám ơn !

Last edited: 1/2/15
  2. xin lỗi T.y =))
    bác Fan tâm lý quá :))
    QB ơi, lên ngôi nhé em :))
    giá mà dame qb bằng dame ef, đánh rộng như soul, ks tốt như mg với sum thì chẳng sợ k có ng chơi :))

GendBG, piazozipxcanglongx đã thích.
  3. Được như bác nói thì ai cũng chơi QB hả bác <:-P

4. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

3. Acc có nhân vật reset trên 2000 lần + 10k point Vợ chồng + 30k point dư : Tùy chọn 1 trong 3 lô phía trên

Bán một bộ như thế này giá 4.5m đây ai xúc hem ;))

binhgateschetchua đã thích.
  5. Ưu tiên để tăng số lượng quyền binh đây, chứ bảng top quyền binh có 3 em à.

6. Có thể quy đổi acc 25 K dư bằng acc 21 k dư + 2k lần RS ko a FAN ơi?

7. tung lên để đổi mà buôn bán cả trong toppic này sao

8. Sao không thấy ưu tiên DL vậy anh?
    P/S: Tiện đây anh cho em xin lại cái pedan sum chưa khảm... Bị quét chợ ảo vì quá 45 ngày được không vậy anh?

DungVersac11stMU đã thích.
  9. Lô 3 : Vũ khí tay Huyết Longsocket 5 level 1 (1 món, khảm tùy chọn, được phép chọn khảm 5 dòng giống nhau)
    ai đổi lô này thử đổi lấy cái khảm 5 băng skill k5 xem sao =)) chắc là dame PK ko ai đỡ được r

10. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

có người mua mới đổi chứ tốp để đổi nhưng ai không có tôi viết ở đây ảnh hương đến nhà ông ak

Viết ở đây để ai không co ac để đổi mà chơi QB còn biết

Long Nguyễn thích bài này.
  11. anh nhớ để cho em đó nhé, em đang dồn bạc ^^. hay a lấy VND nhỉ
    tôi chỉ nói vậy chẳng ảnh hưởng đến tôi và tôi cũng chẳng thèm động đến ông.

12. Ngon rồi. Acc 40k dư là được tất cả.

13. hỏng rùi
    acc qb mình mới 1xxx 37 dư 12k vc 425 sk
    k đc t/c nào rùi

Lai La Anh thích bài này.
  14. Lô 3 : Vũ khí tay Huyết Longsocket 5 level 1 (1 món, khảm tùy chọn, được phép chọn khảm 5 dòng giống nhau)
    khảm 5 viên lửa cấp độ k5 vào đây k biết dame nóa to ntn nhỉ :D

15. Lô 1 : siêu cánh Quyền Binh FULL level 1 hoặc 1 nhẫn Topaz 5 lỗ socket level 1 (chưa khảm, KHÔNG được khảm phòng thủ khiên)

cả nhà cho tui ?
    cái nhẫn sk có đc khảm công k nhỉ
    hay chỉ khảm thủ

16. Làm sao mà tuyệt chủng QB dc khi chủng tộc cũng đổi đồ cho QB dc tuốt! ^^
    Công thủ gì chẳng dc!

17. Cái dòng này! Point dư dc bù sang point vc vậy có dc bù ngược lại point vc sang point dư dc ko ví dụ 2k 20k vc 10k dư chẳng hạn??

18. :D bác fan ơi bộ huyết Long trên là đã khảm chưa hay đổi về kiếm ngọc bác khảm hộ :D và cái nhẫn topaz về phải mua ngọc khảm ak anh :D

19. Bộ này cần dòng gì Fan cho dòng đấy, thứ tự ngọc tùy chọn có luôn phụ trội. Trừ PD trắng đổi như trước đây thôi!

20. :D nghĩa là bộ đồ dụ k5 đó ak cậu .chỉ cần .chon đổi là OK là có bộ full k5 hàng fan giống tham tinh k5 hàng fan ak ty

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi