Thắc mắc Đổi chủng tộc và relife

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thaiduythe, 27/7/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình rs 2k, ~37k dư, 434skill dư+ 753 skill thường. vậy mình có 2 cách để đổi tộc.
    1: relife thường (đc 1 viên +15) mình sẽ bỏ 600sk để lấy thêm 2k dư. và ko mất point vc cái này ko sao vì mình cũng sẽ đổi tên nv, tên acc.
    2 relife đổi tộc luôn. mất

ae nào tính phát xem cách nào lợi hơn nhỉ???

thanks ae.

LeQuyet987 thích bài này.
  2. Đang covid nên cứ phương án nào rẻ khỏe mà xài thôi.

3. Nếu rs đều thì rl rồi đổi tộc. còn rs ít thì đổi tộc luôn.
    Giờ đổi tộc hình như ko mất lần rs. Đổi sk thường qua sk dư rồi đổi tộc.

4. Đổi tộc ko mất rs nhưng phải độc thân mới đổi đc tộc.về sau vẫn mất 8k bạc phục hồi

LeQuyet987 thích bài này.
  5. Đúng rồi, tất cả các kiểu đổi tộc đều phải FA, sau đó phục hồi pvc mất 8k, đổi chéo 16k

6. Ý là 2 cách trên các nào rẻ hơn ấy… thanks bác

7. Cách 1 thôi

thaiduythe thích bài này.
  8. Thanks ae.

9. Rs đc đều thì hãy relife, còn ko thích tộc nào đổi thẳng qua trả thêm phí giữ point vc, relife xác định cày cuốc mệt như người nông dân

10. cách 1 : mất hơn 10k phí đổi tộc+ 8k phục hồi vc - đi được 4k viên chao
    Cách 2: k mất phí đổi tộc +8k phục hồi - 0 chao
    như vậy 2 cách của bác đưa ra thì cách 2 đổi tộc là đệp nhất k mất phí đổi tộc. vì nếu là trc đây phí có 500b bị trừ 150l rs thì c1 rẻ nhưng bgio thì c1 với số point của bác cũng tầm 10k bạc phí, thân

11. cách 2 nhé. con này relife xong sẽ đc 43k dư + 500 rs thì phí đổi tộc sẽ ~ 4k8 mà viên chao chỉ đc hơn 4k

12. Mình có cặp ef - soul chuẩn bị Relai , đổi tộc sang soul -ef thì theo các bạn mình có lên phục hồi lại poi vc ko hay là mua acc baby cày mới lên ( phí phục hồi mất 16k bạc và khoảng 4k chuyển tộc từ chồng cũ từ soul sang ef ) , mong ae cho phương án tối ưu

13. Cách 1: hiện tại đổi tộc theo tính toán của admin là 7728 bạc để PH point VC, 5513 phí đổi tộc
    Cách 2 relife xong thì có 1 v Chaos = 4000b. sau đó đổi tộc mất (500rs +43k dư = 500b+4300b=4k8)+ 7728b point vc. tuy nhiên cái này thì cần phải rs đều mới ngon/...

14. Tính ra cách 2 tiết kiệm hơn nhưng mà phải cày rs cực hơn

15. Chủ thớt chắc chắn relife mà ae =))
    cách 1: relife đổi tộc => free hoàn toàn
    cách 2: relife xong đổi tộc. được 1 viên chao 15 nhưng mất phí đổi tộc sau relife ~ 4k8 lời hay lỗ tùy vào bán viên chao15 có được hơn 4k8 hay ko :)

16. Ai bảo free ae? Rl đoỏ tộc phải độc thân nhé

17. ông ấy bảo kiểu gì cũng đổi tộc đổi tên các kiểu. nên kiểu gì chả phải ly hôn ae

18. relife xong rồi đổi tộc cũng phải độc thân mà =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi