Thông báo Đấu giá hàng hiệu (bổ sung 2 chìa khoá)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 21/12/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ko giống tý nào bác nhé
    Theo như mu ko reset thì lần lượt các bộ theo cấp lv từ 400/600/800
    Tên viết tắt gọi là BA/DA/Holy
    Loại này chủ yếu là đồ thần nhé ex cũng có nhưng ít giá trị nhất là loại bộ thần nhé ước tính 1 bộ thần +15 rơi tầm 300-500 USD nhé đã tham khảo rùi nhé

2. Đồ tự khảm mà có phải siêu socket đâu, làm sao khảm đc 2 dòng gst

3. Hơi dị , webzen bộ thánh thần tên là : Excellent Holy Angel set. Bộ này giáp trụ và thủ vật lý thì kinh khủng tởm nhưng chỉ là đồ exc thôi.
    Còn webzen có bộ khác là : MASTERY Holy Angel set. Bộ này giáp trụ như bộ exc Holy Angel , nhưng là đồ thần, không có dòng exc tuy nhiên lại tăng dmg siêu khủng như đồ thần:
    All Stats +20
    Skill DMG +35
    Strength Stat Option +90
    Basic Defense +40
    Critical DMG +40
    Excellent DMG +70
    Critical DMG Chance +20%
    Excellent DMG Chance +20%
    Double DMG Chance +18%
    Ignore Enemy's DEF 9%

Hầu như ai cũng chơi set Ancient Mastery Holy Angel vì nó kích dmg quá khủng, 18% double, 9% ignore :))

Tuy nhiên Fan lại cho set này là socket :D nên chả hiểu nó thế nào o MUHN :))

4. Mỗi lần đấu đc 2 bộ à mn?

5. Tóm lại để biết mạnh hơn nhiều hay không khi các pro khảm xong và xung trận mới biết được kết quả. Không khéo thủ còn khủng hơn đồ full cũng nên

6. Nói về dame thì là siêu dame. Còn bộ socket thì chưa dám nhận định vì chưa khảm được. Nhưng thủ thì gấp 1.5 lần so với đồ socket thường. Tiếc là ef không có nỏ thánh thần , phải dùng nỏ quỷ. Nỏ quỷ dame tay bằng 1/2 so với cung thánh thần. Vẫn chưa được mãn nguyện

7. Vì MuHN so với Mu Webzen nó chênh lệch point quá khủng. Ví dụ Excellent DMG +70 thì ở HN chắc chả có tác dụng mấy. Ở HN những dòng tăng %thường rất khủng, còn những dòng +xxx (trừ một số ngoại lệ hiển thị +xxx nhưng thực chất là tăng %) thì gần như ít tác dụng vì nó ít quá

8. Admin có Mu marker, MU editor... thích tạo đồ gì chẳng được. Vào item.bmd cả server và client tha hồ mà config dame :))=))

9. ô thế mới chỉ đến holy thôi à, chắc đợt său mới lên dc awkening

10. adm cho ra đồ mới không có thông báo gì và cũng không có nguyên liệu để tạo ra cách kết hợp nhỉ. mấy bộ này độc toàn sv rj :D

11. bác tính lại đi nếu không là đồ sk thì hố cho mấy bác đấu giá lắm

12. cốt là phải có bạc.còn nâng thế không sao cả .

13. Ae ai có lô đồ dk mà có set Hoàng Long 5sk thì bán lại ae nhé

14. chìa khóa bạc Tộc DL là gì vậy mà 270k rồi

15. Ai nói bạn đồ thánh thần không gia cuờng đc :)

16. cho mình xem hình ảnh với

17. Cứ vào tìm maya nhân vật đấu giá và bỏ 10tr zen coi đồ là biết có GC đc hay ko :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi