Danh sách dupe blue chaos

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. huycovip

huycovip <font color=green><b>[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]</b></font>

bọn này chơi gian thật , thế còn gì công bằng nữa .... mà chúng nó dupe thế nào ấy nhỉ???

2. anh hi nhắn admin giải quyết cho em nha em gửi tin nhắn không biết bao nhiêu lần rồi vẫn ko thấy admin hồi âm

3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Mọi người đọc xem có mâu thuẫn không?

Toàn acc lởm reset 5 lần, đồng ý bị xóa bank thì chỉ còn lại cái xác không, có giá trị gì sao không đi đòi manhchien? Giao dịch của cậu với manhchien (nếu có thực) là giao dịch ngoài đời thực, manhchien biết rõ vụ việc sẽ bị phanh phui, tài sản đang bán là bất hợp pháp... điều này có nghĩa manhchien cố tình lừa cậu để lấy tiền, đây là vấn đề quan hệ xã hội. BQT không có thẩm quyền.

Ban đầu nhận acc bocap là của mình, giờ lại thêm simsiconan và phokecity ???

4. mâu thuẫn ở đâu thế.từ đâu em đã nói là 2 acc simsiconan và phố kẻ city la của em rồi cơ mà.
    bây giờ em hỏi xem anh có giảm àn block xuống cho em được không .chứ 1 năm thì còn đánh gì nưa .

5. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Có bằng chứng gì về việc đã mua acc của manhchien và muốn giảm block xuống còn bao lâu?

6. TTH xem lại acc chochet222 để thằng em nó còn chơi nhe!

7. em không biết. biểu hiện là bán chao đầy chợ ảo. hjx hjx. xóa đi cho lành anh ơi.

8. TTH sao bạn k trả lời tui vậy bản xem xét nhanh hộ tui acc chochet222 de thang em tui no con cầy

9. DLDLDL

DLDLDL Hiệp Sĩ

Thiên Thanh Hi hãy xem acc chochet22 nếu lấy lại phải nộp phạt thế còn truọng không nộp phạp sao?? cũng mua bán tàng chữ trái phép hay là có mỗi quan hệ với hoazon lên không phạt

10. Giờ các anh đòi băng chứng thì em lấy dâu ra.
    Các anh thử nghĩ ma sem nếu em ma dúp thì sao lại chi có 4 acc như vậy.
    Nếu em ma đúp thi sẽ đup hàng trăm thậm chí hang vài trăm acc như manhchien.
    chứ 4 acc thi dúp để làm gì .Block 2 acc >>> lỗ vốn các anh ơi

11. Đã bảo là tìm manhchien mà giải quyết,lằng nhằng thế nhỉ.

12. bây giờ em xin giảm án block xuống còn 1 tháng 2 nick simsiconan va phokecity .liệu có được không hả anh ơi.làm ơn giúp em với .để em còn tiếp tục chơi nữa.

13. aminem

aminem Tân Thủ

dung vay. block nick ban no di Admin. xóa bank van nhe .

14. Bạn nói quá hài hước mua mấy acc rs 5 lần để chuyển bạc, blu, chao mà kêu xóa hết bank cũng được vậy thì khác j mất ko ( ko ai ngu thế đâu hoặc bạn là special one =)) ). Bạn bảo nếu dup phải dup hàng trăm acc nếu ko bị block sẽ lỗ xin nói 3 lý do có thể xảy ra như sau:
    1-Bạn tính rằng chắc sẽ ko bị sờ tới.
    2-Việc dup ít acc khi bị phanh phui có thể chống chế dễ hơn so với việc hàng trăm acc có cùng địa chỉ IP > lúc đó thì hết cãi như manhchien.
    3-Ko có hoặc chưa đủ thời gian.

15. UPpppppppppppppppppppppppppppp

16. sao đang yên lại khai quật nó nên thế nhở hay thích chơi đồ cổ à:))

17. fan hâm mộ mình đây mà=D>

18. này thì uppppppppppppppppppp kakak hoc kiểu của bõmedap v k l` :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi