Danh sách dupe blue chaos

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

:)) Tịck thu là con may đấy;))

2. Mọi việc đã xong . Không bàn cãi nữa . Còn về acc hoazon2015 , đề nghị ADM trả lại Số tài sản cho acc này .

3. thía còn em thì sao hả anh admin
    cho em một câu trả lời đi
    em cũng chỉ là người có lỗi giàn tiếp trong truyện này thôi mà
    em chỉ mua lại của anh chiến 4 acc là :bocap49 va bocap50 va bocap51 va bocap52 .em cũng không biết đò là acc đúp đồ .
    em xin châp nhân hình thức xóa hết bank .nhưng đề nghị anh xem xét lại hình thức block nick của em .va thả em ra nhanh nhất để em còn chơi lại .mong anh xem xet lại cho em cái .xin chân thành cảm ơn

4. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Acc: chochet222 cùng một chủ với acc manhchien (cậu nói của em cậu, nhưng BQT chỉ biết nó được chơi cùng một người).

Acc chochet222 không được dùng để thực hiện dupe chaos, blue; nhưng tàng trữ, tiêu thụ tài sản bất hợp pháp...

Vậy acc chochet222 bị block 30 ngày. Được phép nộp phạt 15.000 bạc để bảo lãnh. Số bạc này cộng thêm vào giải đua top tháng sau hoặc dùng tổ chức sự kiện khác.

5. thế còn trương hợp của em thì sao anh Hi .giải quyết cho em đi để cuối tháng em còn đua GUILD chứ.

6. Thiên Thanh Hi

bocap49, bocap50, bocap51, bocap52 toàn acc mới rs 5 lần. Cậu mua để làm gì vậy? Chắc mỗi acc 10 ngàn hả?

Những acc này tội nghiệt nặng nề, không thể tha được, cậu nên gặp manhchien đòi lại tiền.

7. banban

banban Guest

acc truong35 nên Block vĩnh viễn.30 ngày là còn nhẹ.

8. thì tôi có mua chaos và blu của manhchien để sắm đồ .thì manhchien bán cho 4 nick trên và bảo chịu khó rs 1 vài lần là chuyển được hết .tôi cũng mới chơi mu nên thấy rẻ là mua .không bít đó là đồ đúp hay không .bây giờ sự viêc vỡ nở ra thì mới biết.tôi nhận thấy mình là người gián tiếp phạm tội trong đương dây này nên tôi kêu oan .mong BQT xem xét cho .

9. Thiên Thanh Hi

Việc cậu mua acc của manhchien không ai minh chứng được. Cách tốt nhất là gặp manhchien đòi lại tiền.

10. 999KonZin

999KonZin Guest

tham Ô . phạt tù hay sử bán

11. sax .đòi tiền lại kiểu gì .BQT làm ăn kiểu này thì thôi vậy .chấp nhân thôi.bỏ mu cho lành.block 1 năm .năm sau thì còn chơi cái gì nữa .từ nay bỏ mu .vĩnh biệt anh em nhè.hãy nhớ đến đôi vợ chồng có đôi chút tiếng tăm ở X5-20 nhé .là ZZemrunZZ và GirlPhoKe.chúc anh em chơi vui vẻ .

12. Lieu-elf

Lieu-elf Cư Dân

Chuyện mua những đồ vật trong game là chuyện bình thường.
    Khi mua đồ nếu có hiện lên là đồ đúp chắc là kô ai dám mua, nếu để xảy ra đúp đồ rồi tịch thu hết của những người mua thì thật là bất công.
    Chẳng lẽ cứ bắt bược người chơi MUHN fải mua đồ của Admin để tránh gặp đồ đúp hay sao.

13. Love Nhi

Love Nhi <font color=green>GamethuVN</font> Người Kiểm Duyệt

Cứ có ai tự nhận rằng mình mới mua acc này, tài sản kia thì tức họ bị oan à? Tìm hiểu kĩ đầu đuôi rồi hãy xuyên tạc nhé Lieu_elf.

14. xịt sói + buzz chỉ thua AnhTu07 ah` :))

15. kết thúc vụ án chưa Ku Hi có ji phạt thật nặng vào rồi send cho anh 1 ít , quả này bác Hòa có lung lay tốp ko nhở ;))

16. thế bây giờ 2 nick simsiconan va phokecity của em vẫn bị block 1 năm đúng không anh.em cũng là người trung gian mà .mong anh hi vao xem xét va rút ngăn thời gian block cho em cái .để em còn chơi lại nữa chứ.

17. Bác cứ yên tâm những người tO béo khó lung lay lắm =)) =)) =))

18. Voodoipro

Voodoipro Cư Dân

To. TTH acc chochet222 là ông anh chiến cho tui, nói là tiêu thụ cũng k phải bởi vì ông ý chỉ cho tui ít bạc với it chao rs chứ có cho nhiều đâu anh kiểm tra là biết ngay mà. Mong anh xem xet lại có thể block acc nhưng còn xử phạt anh xem xét lại chứ anh ý cho em có tam 3 hay 4 k bac voi tam 200 chao 200 blue thì phải tại em đua top cứ hết lại xin chao blue thì k mất chỉ mất bac với zen. giờ anh khép em vào tội tiêu thụ hàng ăn cắp có nghĩa em phải bán buôn với số lượng k hề nhỏ dằng này em có bán buôn gì đâu với khoảng 200 chao blue đẻ rs thì tiêu thụ kiểu gì mong anh xem lại thả block va bỏ hình phạt để em dc cầy tiếp....chứ anh bảo em kiếm đâu 15k bac để nộp phạt trong khi acc của em bán dc co 8k bạc...anh xem xét lại cho em dc chơi mu nhé

19. thế bây giờ 2 nick simsiconan va phokecity của em vẫn bị block 1 năm đúng không anh.em cũng là người trung gian mà .mong anh hi vao xem xét va rút ngăn thời gian block cho em cái .để em còn chơi lại nữa chứ.

20. tiếc quá acc KemPhuTho ngày trước là của mình bây h lên phong thần cũng thấy xót

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi