Góp ý Đề xuất cho cộng dồn thưởng exp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Powerlifter, 13/12/22.

1. Dạo này em hay phải giả vờ xem world cup đến tận 12h đêm, rồi gần sáng lại phải giả vợ dậy đi tè để tranh thủ rs.
    => Vợ em nó bảo em bị ysl, hay tiểu đêm, nên em xin phép được đề xuất như sau:
    - Cộng dồn thời gian thưởng 100% exp cho 2 lần reset gần nhất (tối đa lên đến 8 tiếng).
    Thường thì ae cắm bãi, đi ngủ từ 10h đêm đến 6h sáng (hoặc muộn hơn), đến trung gian hay admin cũng không làm việc vào khung giờ đêm này. Vì thế, giải pháp cộng dồn thời gian cho 2 lần rs là giải pháp hợp lý.
    Tức là, nếu rs liên tiếp 2 lần thì bonus 100% exp sẽ được cộng dồn (thay vì chỉ có 4 tiếng như hiện tại) tính từ lần rs trước đó.
    Giải pháp này cũng thích hợp cho những ai bận công việc cả buổi, không thể kè kè cầm con đt để rs.
    Kính mong BQT xem xét áp dụng.

2. k cần thiết đâu bõ bèn gì tí exp

3. Bác sang Thần Long mua gói VIP3 bác chỉ cần RS mỗi 1 lần trong ngày :D

4. Nếu đc thì tốt hihi

5. Quá đúng, 0h ngủ. 4h sáng phải dậy reset. Đời sống anh em nghèo đã khổ lại còn ngủ không ngon :D:D:D

6. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Nếu thế bác cho rs luôn 180 lần rồi cộng dồn trong tháng đi. Cày 2 ngày rồi cắm non PK 28 ngày còn lại ~X(

7. Được voi đòi tiên là mệt lắm bác. Chủ top chỉ bảo cho lên 8 tiếng.

8. @fantasymc cho ae rs cộng dồn 8 tiếng cho khỏe người cái chứ nhiều lúc ngủ đang ngon cũng phải cố gắng thức rs ;((

dungthuy28 thích bài này.
  9. cái gì cũng có mức độ thôi chứ ae, dậy đêm phiền phức và hại sức khoẻ thì mới đề xuất xin admin.
    Chứ chơi game mà cắm cả tháng ko vào acc như vậy thì còn gì là chơi nữa

10. top pic nay rất hay vì ae cả mà tâm lý ai cũng muốn thêm tý exp được như này là chung cho tất cả ae. ủng hộ chủ thớt. ai cũng muốn lợi mà đâu chỉ cá nhân bạn ý

11. Vãi các thánh này thật đã ngủ còn dậy RS :D

12. 8 tiếng 1 lan rs vip la đẹp

13. Bởi vì đam mê mà ae kkk

dungthuy28 thích bài này.
  14. Thế này là mê quá :D

15. Nhiều ng lọ mọ đêm hôm lắm chứ đùa

16. realloves

realloves Cư Dân

1 vote

17. Đợt tới chuẩn bị thay đổi dồn RS 50 % là rs thường. trường hợp dồn 1 lần k rõ tính đó là thường hay vip nên em nghĩ đề xuất dồn 2 lần được 8h exp cũng hợp ý anh Fan cân nhắc anh ạ

18. theo mình fan nên cho phúc duyên mua mua cộng hưởng % ẽp bvif PD giwof chả để lmj

19. Cái này khả thi đấy